Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 113m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần trường...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 95 m2 64,22 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi xuống căn biệt thự cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ vin D'Capitale Trần Duy Hưng do không có nhu cầu sử dụng nữa.căn hộ chung ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ The Ascent, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 76 m2 85,53 triệu/m2
      chung cư có chủ sở hữu người Nhật. Thuộc 30 phần trăm chung cư cho người nước ngoài. Nên chỉ có thể chuyển nhượng cho người ngoại quốc.
      Dự án The Ascent, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 70 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 70 m2 94,29 triệu/m2
      Chính chủ cần sang tên HĐMB căn liên kế tại phân khu Chà Là.Dự án vin Ocean Park 2.+ DT 70m2 đất.+ Đường rộng 13m.Xây dựng 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      tòa nằm trên trục đường trần duy hưng ,tòa có thiết kế đẹp mặt nhà đc phủ toàn bộ bởi nhũng tấm kính cường lực trong suốt ,tôn nên sự sang trọng ,tăng khả...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 90 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Quách Điêu - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      - Một khu phố sầm uất đc hình thành tại khu trung tâm Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, liên kế Q. Bình Tân, Tân Phú, KCN Vĩnh Lộc, Giao thông thuận tiện, đường...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 5

      6.4 tỷ 130 m2 49,24 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hùng Vương Plaza MT đường Hồng Bàng - Q. 5.chung cư 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, DT 130m2. View Hồ Bơi.Tiện ích fitness, hồ...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 6,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      - Ngay tại ngã ba Quách Điêu và Thới Hòa, Bình Chánh liên kế Q. Bình Tân, Tân Phú, Tân Bình, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các trung tâm khác...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu phức hợp The Tresor, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6 tỷ tại Quận 4

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.- Loại căn hộ chung cư: 3 PN, 2  nhà vệ sinh, có ban công, ban công riêng biệt.- DT: 95 mét vuông.- View...
      The Tresor, số 39 - 39B, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 85 m2 60 triệu/m2
      THỜI ĐIỂM VÀNG ĐỂ SỞ HỮU chung cư TẠI NEW CITY VỚI 3  phòng ngủ CHỈ 5.1 tỉ LH 0935 112 ***- chung cư 3  phòng ngủ có giá sang nhượng tốt nhất...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Căn hộ Sky 89 The New Icons, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7

      5.2 tỷ 114 m2 45,62 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sky89 Q. 7Thông tin căn hộ chung cư-DT: 114m2, 3 PN riêng biệt, 2  phòng vệ sinh-Nằm ở tầng cao, logia rộng, view trực diện...
      Dự án Sky 89, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 40 m2, giá 5 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      + Nhà 40m 4 tầng thuộc khu phân lô quân đội Z179, oto 29 đỗ cửa, oto ngủ trong nhà, hàng xóm toàn cán bộ vip.+ Trong bán kính 1h đầy đủ trường, chợ, BV,...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 60 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Chỉ 2 tỉ trả trước sở hữu ngay biệt thự liên kế vin Ocean Park 3. NH giải ngân 70 phần trăm.- DT 60m2, xây 5 tầng, hoàn thiện thô.- diện tích xây ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.7 tỷ 114 m2 58,78 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ góc 3N, view công viên, DT 114m2.Giá 6.7 tỉ (có thỏa thuận).- Vị trí: Mặt đường Lê Quang Đạo, gần ngã 4 giao với Mễ Trì.-...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Máng - An Dương - Hải Phòng

      5.8 tỷ 70 m2 82,86 triệu/m2
      5,7DB.Bán căn biệt thự mini 4 tầng Cái Tắt, An Đồng, An Dương, Hải Phòng 70m giá chỉ 5,7 tỉ+ DT 70m MT 7m đường phân lô 9m + Công năng: 4 PN, 4  nhà ...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 50 m2, giá 5,07 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.07 tỷ 50 m2 101,38 triệu/m2
      Bán căn nhà phố The Sol Residence Q. 12.- Vị trí căn nhà phố The Sol Residence: Nằm tại Đường Thạnh Xuân 38, P. Thạnh Xuân, Q. 12 Sài Gòn.- Thiết kế: 1...
      Dự án The Sol Residence, Đường Thạnh Xuân 38, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 6,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.8 tỷ 142 m2 47,89 triệu/m2
      Bán căn siêu hiếm CC The Emerald CT8 Đình Thôn:DT: 142 mét vuông.Thiết kế: 4 PN - 3 vệ sinh.Để lại toàn bộ nội thất luxury.Cửa hướng Đông Bắc -...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Him Lam Green Park, giá 5,3 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      - Cần tiền cần bán ngay liên kế Him Lam Bắc Ninh giá 5,3 tỉ (có thỏa thuận).- DT 75m, xây dựng 66,25m, tổng diện tích xây dựng 262,72m.- Nhà đã hoàn...
      Dự án Him Lam Green Park, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.