Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 59.212 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 50 m2, giá 2 tỷ tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      * Vị trí Vàng : Ngay Ga Xe Lửa MT Phạm Văn Đồng - Cách Sân Bay 2 kilomet thuận tiện các Q. trung tâm lớn Tp HCM - DT : 50 mét vuông -...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 253 m2 tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 253 m2 9,1 triệu/m2
      Tân thạnh đôngLô này đẹp tuyệt- ngay chợ chiều -trường tân thạnh đôngĐất Góc 2 MT Đường Nhựa - Ấp 4 Xã Tân Thạnh Đông. Củ Chi1/Huỳnh Minh Mương. Gần Chợ...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Tân Thạnh Đông, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 51 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Trần Thánh Tông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.55 tỷ 51 m2 50 triệu/m2
      🔥 BÁN căn hộ góc  căn hộ 12T– SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG 🔥sổ hồng riêng rõ ràng – Dọn vô ở ngay📍 Vị trí: căn hộ 12T Trần Thánh Tông, Nại Hiên Đông,...
      Đường Trần Thánh Tông, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh chung cư 58 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Chu Huy Mân - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.95 tỷ 58 m2 50,87 triệu/m2
      ❤️BÁN chung cư  căn hộ chung cư NEST HOME – ĐƯỜNG CHU HUY MÂN - P. SƠN TRÀ - ĐÀ NẴNG📍 Vị trí: Đường Chu Huy Mân, Q. Sơn Trà.❤️Tầng Trung📐 DT:...
      Đường Chu Huy Mân, Phường Mân Thái, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay mảnh đất 103 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 103 m2 27,19 triệu/m2
      Nếu a/c đang tìm một nền đất tầm tài chính dưới 3 tỉ tại Hòa Lạc – vừa ở đc ngay, vừa có tiềm năng đầu tư, thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.🏡 Thông...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 68 m2, giá 3 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ  sỡ hữu ngay chung cư cao cấp ngay trung tâm, view hồ,công viên.NH hỗ trợ 70 phần trăm đến tận 30 tháng ân hạn cả lãi và gốc. CĐT uy...
      Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 45 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      2.8 tỷ 45 m2 62,23 triệu/m2
      KH vui lòng gửi nhu cầu tìm mua về Zalo : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Tầng 2x , căn hộ chung cư...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu đất 182 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Phước Thuận - Tuy Phước - Bình Định, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 182 m2 12,09 triệu/m2
      Bán nền đất MT đg lộ giới 18m thuộc thôn quảng vân xã phước thuận huyên tuy phước Diên tích 182 mét vuông ngang 7,8m Giá 2ty200 bìa đỏ đầy...
      Xã Phước Thuận, Huyện Tuy Phước, Bình Định

      Bán gấp căn 55 m2, giá 2,78 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương

      2.78 tỷ 55 m2 50,48 triệu/m2
      📍 Sở hữu vị trí MT QL 13 – tuyến giao thông huyết mạch đang đc mở rộng từ 6 làn lên 10–14 làn xe, hứa hẹn gia tăng mạnh khả năng kết nối và giá trị BĐS...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Không phải lúc nào thị trường cũng còn những nền đất: Full thổ cư Gần Metro ĐH Công nghệ cao mà giá vẫn còn mềm như hiện tại.nền đất nằm tại trung tâm Phú...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 110 m2 tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 110 m2 20,46 triệu/m2
      Bán đất MT đường ĐX84 Định Hoà p.Chánh Hiệp TP.HCM , đường nhựa 6m thông , vị trí trung tâm, kế bên c.An TDM, bv 1500g , khu TĐC Thanh LễDt : 10*22 thổ cư...
      Phường Định Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 2 - Tân Dân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      DT 100 m2. MT 7,2 m. Sẵn nhà c4 trên đất, khách có thể mua ở hay cho thuê. ngõ tương đối rộng oto vào tận sân.Xung quanh gần chợ, trường cấp ...
      Đường Quốc Lộ 2, Xã Tân Dân, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán đất 88 m2 tại Đường Quốc lộ 3 - Tiên Dược - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 88 m2 27,28 triệu/m2
      DT 88 m2. MT 5m.Vị trí đắc địa:Nằm trong KDC trường An Ninh, dân trí cao.Chỉ 50m ra Trung tâm GD TX Sóc Sơn. Cách Trung tâm Sóc Sơn chỉ hơn...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Tiên Dược, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 154 m2, hướng Nam tại Xã Yên Trung - Yên Phong - Bắc Ninh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 154 m2 15,91 triệu/m2
      🔥 MUA ĐẤT RỘNG Ở YÊN PHONG: XA XỈ HAY ĐẦU TƯ KHÔN NGOAN?Có người nói 👉 “Tiền đâu mua đất to cho phí”Có người lại nghĩ 👉 “Đất to mới làm đc việc”Em Minh...
      Xã Yên Trung, Huyện Yên Phong, Bắc Ninh

      Bán gấp căn chung cư 57 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 1 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 57 m2 40,36 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ - 57 mét vuông / 2 tỉ 3,  Tầng cao, view Landmark 81 lung linh , gần công viên Gia Định - Tân Bình, giáp Bình Thạnh...
      26 Nguyễn Thượng Hiền, Phường 1, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 180 m2, hướng Tây-Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 180 m2 12,5 triệu/m2
      MT KD giáp bên chợ Chánh Lưu - p,Chánh Phú Hoà - tp.Hồ Chí MinhDT : 6,5 * 28. - 183m². Thổ cư 60mĐường nhựa 8m KD buôn bán , cư dân sung túcDT đẹp , thích...
      Đường 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 1760 m2 tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 1760 m2 1,14 triệu/m2
      MT 30m; điện ngay đất, đường đất 4mCách LýThường Kiệt 700m; cách trường học  1,1  kilomet; cách chợ 1,5  kilometThích hợp đầu tư, làm nhà...
      Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh nhà 65 m2 tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 65 m2 33,85 triệu/m2
      DT: 65 mét vuông, ngang 5 dài 13- Hẻm 5m oto đi thoải mái- sổ hồng riêng năm 2015, bao sang tên trong ngày.- Khu vực không bị giải tỏa, quy hoạch.-...
      Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.