Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 55.575 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán chung cư 52 m2, hướng Đông, giá 1,55 tỷ tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      căn hộ A1 Thụy Khuê - Lạc Long Quân - Tây Hồ Hệ thống PCCC hiện đại như căn hộ cao cấp.SHR sở hữu vĩnh viễn.căn hộ chung cư gần nhiều trường học -...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 52 m2, hướng Đông, giá 1,65 tỷ tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.65 tỷ 52 m2 31,74 triệu/m2
      căn hộ chung cư C1 Quan Hoa - Nguyễn Khánh Toàn - Cầu GiấyHệ thống PCCC hiện đại. Đạt tiêu chuẩn 2025.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn đầy đủ.Gần các...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 55 m2, hướng Đông, giá 1,4 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.4 tỷ 55 m2 25,46 triệu/m2
      Bán căn hộ giá rẻ N1 Lĩnh Nam - Tam Trinh - Cầu Mai Động. Thiết kế mới với hệ thống chữa cháy hiện đại.Lối thoát hiểm thoát nạn đầy đủ.full nội ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 52 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Minh Khai - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.35 tỷ 52 m2 25,97 triệu/m2
      Bán trực tiếp căn hộ C1 Minh Khai - Dương Văn Bé - Tân Khai - Gần TimeCity. Hệ thống PCCC hiện đại, đạt tiêu chuẩn mới.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn...
      Đường Minh Khai, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 55 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Ô Chợ Dừa - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      1.8 tỷ 55 m2 32,73 triệu/m2
      căn hộ chung cư C1 Xã Đàn - Ô Chợ Dừa - Đống Đa.Hệ thống PCCC hiện đại như căn hộ chung cư cao cấp.chung cư gần nhiều trường học - siêu thị - chợ -...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 55 m2, hướng Tây, giá 1,65 tỷ tại đường Mễ Trì - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.65 tỷ 55 m2 30 triệu/m2
      căn hộ giá rẻ C3 Mễ Trì - Phạm Hùng - Gần Bến Xe Mỹ Đình - Nam Từ Liêm Hệ thống chữa cháy, báo cháy theo tiêu chuẩn mới hiện đại.Gần ĐH Ngoại Ngữ,...
      đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư A1 Phạm Hùng - Hồ Tùng Mậu - Bến Xe Mỹ Đình - Nam Từ Liêm Hệ thống PCCC hiện đại. Đạt tiêu chuẩn 2025.Thang thoát hiểm, lối thoát...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,14 tỷ

      1.15 tỷ 40 m2 28,6 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán ngay ngôi nhà ĐẸP MÀ GIÁ CỰC MỀM Ở Q. 10. CHỈ 1 tỉ 144 TLngôi nhà CÁCH MẠNG THÁNG 840 mét vuông -> 3 phòng ngủ - CÓ THỂ CHO...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 65 m2 tại Đường Lê Văn Quới - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 65 m2 19,24 triệu/m2
      LÊ VĂN QUỚI BÌNH TÂN 1 TRỆT, 1 Lầu hẻm xe hơi 5m hẻm xe tải Lê văn Quới 1 trệt 1 lầu, 3  phòng ngủ 3  nhà vệ sinh ,1 logia DT:...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 430 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây-Bắc tại Tân Biên - Tây Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 430 m2 3,03 triệu/m2
      Đất MT đường 793, thuộc xã Tân Phú (mới), DT 10x43m,; thổ cư 100 phần trăm. Gần KDL Núi Bà Đen, suối Ma Thiên Lãnh. Tiện KD buôn bán.
      Đường 793, Xã Trà Vong, Huyện Tân Biên, Tây Ninh

      Cần bán lô đất 360,70001220703125 m2 tại Xã Suối Cát - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 360,71 m2 3,19 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một "~ lặng" để chữa lành tâm hồn hay một TS sinh lời bền vững? Đừng bỏ lỡ tuyệt phẩm nghỉ dưỡng 360.7 mét vuông ngay vị trí kết nối...
      Xã Suối Cát, Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai

      Nhà đẹp khu Giải Phóng, vị trí cực đẹp trong tầm tiền - ô tô vào tận nhà - ngõ rộng thoáng - khu dâ

      1.12 tỷ 31 m2 35,84 triệu/m2
      Nhà đẹp khu Giải Phóng, vị trí cực đẹp trong tầm tiền - ô tô vào tận nhà - ngõ rộng thoáng - khu dân trí cao - gần chợ, trường học và đầy đủ tiện ích sinh...
      Đường Đường Giải Phóng, Phường Phường Hoàng Liệt, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      GIẢI PHÓNG 5 TẦNG - Ô TÔ TẬN NHÀ - NHÀ MỚI ĐẸP - FULL NỘI THẤT - NGÕ THOÁNG

      1.02 tỷ 31 m2 32,59 triệu/m2

      Bán nhà sổ riêng 60 m2 tại Phường 5 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Nhà tương đối mới , hẻm to ô tô 5m vào thoải máiCách chợ chỉ vài bước chân tiện mua đồ ăn thức uống hoặc KD ăn theoXung quanh cách 5-7 phut di chuyển là...
      Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 68 m2, giá 1,25 tỷ tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      1.25 tỷ 68 m2 18,39 triệu/m2
      🌇 Vị trí: An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân – thuận tiện di chuyển Q. 6, Q. 8, trung tâm thành phố🏢 Tòa nhà: The Privia – khu chung cư mới, hiện...
      Số 158 An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 62 m2, giá 1,78 tỷ tại Phường 9 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.78 tỷ 62 m2 28,71 triệu/m2
      Chủ cần thanh khoản nhanh chung cư ngay TTTM sầm uất nhất Q. 5, vị trí siêu hiếm có nhà bán.📍 đc: An Đông Plaza, 18 An Dương Vương, P. 9, Q. 5.📍 Vị trí:...
      Phường 9, Quận 5, TP. Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 5 m2 tại Thị trấn Xuân Mai - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 5 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả nở căn hộ chung cư đến hạn cần bán ngay - giá mềm lô 80,2m - Thôn Hạnh Côn - xã Xuân Mai mới-Chương Mỹ ** DT: 80,2 mét ...
      Đường 201, Xuân Mai

      Cần bán đất nền dự án 90 m2, hướng Đông tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Bán lô đất 90m2 (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, KĐT quy hoạch bài bản với đầy đủ tiện ích phục vụ nhu cầu sống hiện đại.DT: 90m2, đất vuông ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.