Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.877 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư 42 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      bán gấp CĂN STUDIO - SCENIA BAY NHA TRANG - GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT.- Vị trí Tầng 15A,- Loại hình Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Bắc- Cửa chính: hướng ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh chung cư 35 m2, giá 2,05 tỷ tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.05 tỷ 35 m2 58,58 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Panorama Nha Trang, Khánh Hòa- căn hộ chung cư tầng 2x - View Phố- DT: 35m²- Kết cấu: Studio- logia rộng.- Hướng: logia hướng Tây ...
      Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 42 m2, giá 3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 42 m2 71,43 triệu/m2
      ⭐️ căn hộ Scenia Bay NHA TRANG Cần bán ngay căn Scenia Bay Nha Trang, Khánh Hòa- Vị trí: block căn hộ A Căn số 10 , - Loại hình căn hộ chung...

      Chuyển nhượng căn 42 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Vĩnh Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.1 tỷ 42 m2 73,81 triệu/m2
      """⭐️ căn hộ  Scenia Bay NHA TRANG- Vị trí:  Tầng 9 ,- Loại hình căn hộ chung cư Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Bắc- Cửa chính: hướng ...

      Sở hữu ngay chung cư 52 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 52 m2
      🏢 BÁN chung cư DẺ QUẠT  PANORAMA NHA TRANG –  VIEW BIỂN ĐẸP- Mã căn:  tầng 14 Panorama Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P. Nha...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, hướng Đông-Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 80 m2 83,13 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh nền đất KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa, đã có SHR✅ Vị trí: L-22 Đường T-19✅ DT: 80 mét vuông Đông Nam. ✅ Đã có SHR✅...
      Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 177 m2, hướng Tây-Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 177 m2
      BÁN ĐẤT khu đô thị MỸ GIA - GÓI 5, P. NAM NHA TRANG- Mã thông tin: LK57, Lô góc- Vị trí: Trong khu đô thị Thái Hưng- DT: 177,5m².- Tây Bắc, hướng Tây ...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      "BÁN nền đất Mỹ Gia gói 7A, P. NAM NHA TRANG, DT 100 mét vuông ✅ Vị trí: LK7-2 (đường thông)✅ DT: 100 mét vuông Đông Nam. ✅ HĐMB✅...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn hộ 60 m2, thỏa thuận tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Tân Lập - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 60 m2
       căn hộ chung cư HUD Building số 04 Nguyễn Thiện Thuật- Vị trí: tầng 7- Loại hình căn hộ chung cư 2 PN 2wc- DT: 60m²- logia: hướng Tây Bắc- Cửa...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư 90 m2, thỏa thuận tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 90 m2
       Bán nhà đất căn hộ HUD Building Nha Trang, Khánh Hòa, DT 90 mét vuông, có 3PN căn hộ chung cư HUD Building số 04 Nguyễn Thiện Thuật- Vị...

      Bán gấp chung cư 68 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Trần Phú - Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.15 tỷ 68 m2 46,33 triệu/m2
      ⭐️ căn hộ chung cư Mường Thanh Khánh Hòa - Vị trí:  Tầng 2x View trực diện biển (Bán cặp căn thô)- Loại hình chung cư 2 PN 2wc- DT: 68m²-...
      Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ 89 m2, hướng Đông-Bắc, giá tốt tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 89 m2
      căn hộ HUD Building số 04 Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa- Vị trí: Căn số 22- Loại hình chung cư 3 PN 2wc- DT: 89m²- logia: hướng Đông Nam- Cửa...
      Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 13000 m2 tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 13000 m2 1,43 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT QL26,giáp ranh ủy ban nhân dân xã Ninh Tây , TX NINH HÒA, Khánh Hoà - 13.000 mét vuông ( Trong đó có sẵn gần 2500m thổ cư ) THỔ...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Tây, Huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu mảnh đất 90 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 591 triệu

      591 triệu 90 m2 6,57 triệu/m2
      👉BÁN 4 mảnh đất THỔ CƯ liên kế DIÊN THỌ ( DIÊN PHƯỚC CŨ) – DIÊN KHÁNH- Vị trí: Cách TL8 chỉ ~ 250m , cách TL2 chỉ tầm 800m-DT:Từ 89m² - 120m² SHR thổ...
      Xã Diên Phước, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 100 m2, giá 6,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Cần bán căn thô tại KVG Cappella khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang Khánh Hoà.Dự án đc quy hoạch chỉn chu cách trung tâm bãi biển 7' lái xe, tiện ích xung quanh...
      Đường Võ Nguyên Giáp, phường Vĩnh Thái, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa     

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 112 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 112 m2 107,15 triệu/m2
      🔥 SỞ HỮU TOWNHOUSE ĐẲNG CẤP – ĐỐI DIỆN căn biệt thự VEN SÔNG TẠI CHARMORA CITY NHA TRANG 🔥Không chỉ là một ngôi nhà phố… đây là vị thế sống dành cho...
      Đường Vành Đai 2, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà chung cư 42 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      căn hộ  Scenia Bay NHA TRANG  - Vị trí: Tầng 38 ,  - Loại hình chung cư Studio- DT: 42m²- logia: hướng Đông Nam  mát, đón gió tốt-...
      Số 25-26, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

      Cần bán nhanh shophouses 134,5 m2, giá 19,71 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      19.72 tỷ 134,5 m2 146,58 triệu/m2
      nhà mặt tiền VCN Phước Long 2 bàn giao hoàn thiện mặt ngoài, bên trong xây thô. DT đất 134,5m2. DTXD 435m2 (3 tầng 1 tum). căn hộ góc siêu đẹp phù hợp...
      Số 12 Đường B7, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!