Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.011 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 503 m2, giá rẻ tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      Thỏa thuận 503 m2
      📍 Ngay Huỳnh Văn Lũy – vị trí ngã ba cực đẹp📐 DT 500 mét vuông – thổ cư 350 mét vuông🏡 căn biệt thự hoàn công + 6 phòng trọ đang có thu...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPHồ Chí Minh. Nhà đẹp 4 tầng, 81m² (4,5x18),  trệt, 2 lầu, sân thượng trước...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 60,65999984741211 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.45 tỷ 60,66 m2 40,39 triệu/m2
      Đặt mục tiêu luôn khiến KH an tâm tin tưởng vì vậy em luôn tìm kiếm những gì tốt nhất để dành cho KH. Em không chỉ bán căn hộ chung cư, em còn bán cả sự...
      QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 250 m2, hướng Đông-Nam tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 950 tr

      950 triệu 250 m2 3,8 triệu/m2
      Bán nền đất vườn bưởi có sẵn thổ cư ngay Bàu Bàng Sài Gònliên kế chợ, trường cấp 1,2,3, ủy ban nhân dân.Sát khu công nghiệp Bàu Bàng, khu công ...
      Đường Trừ Văn Thố 11, Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu lô đất 225 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 225 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sát Nguyễn Tri Phương kế bên là Linh Xuân ,Thủ ĐứcDt 225 mét vuông (9 x 25 ) ,thổ cư 171 mét vuông mặt đường nhựa rộng 6m.giá...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 90 m2, giá 100 tr tại Thuận An - Bình Dương

      100 triệu 90 m2 1,12 triệu/m2
      🚀 Cơ hội đầu tư chắc thắng tại tâm điểm Đông Sài Gòn!One Era là dự án quy mô nhất (50ha) đang "làm mưa làm gió" tại thị trường Bình Dương với những lợi...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 100 m2, giá 8,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      8.68 tỷ 100 m2 86,8 triệu/m2
      Đô thị kiểu mới Thượng Đông Hồ Chí 💎 Vị thế "Giao lộ Vàng" Tọa lạc tại MT Đại Lộ Bình Dương (QL 13) & Vành đai 3, One Era là cửa ngõ kết nối...

      Bán nhanh căn 63 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Trần Quang Diệu - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      2.3 tỷ 63 m2 36,5 triệu/m2
      Fenica Dĩ An chung cư hiện đại ngay trung tâm Dĩ An, TT chỉ từ 6 tr/tháng.DT 43 mét vuông.Giá dự kiến 1.57 tỉ.- Vị trí: Đường Trần Quang Diệu, P. Tân...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 70 m2, hướng Đông-Bắc tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Đất nền trong KĐT ngay MT đường DT741, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương. Gần KCN VSIP 2-3-4-5, KCN Tân Bình, KCN THACO,...Đối diện có nút giao cao tốc...
      Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn Bcons Green Topaz Giá 2.450 bao thuế phí

      2.46 tỷ 51,3 m2 47,76 triệu/m2
      🔥 bán nhanh BCONS CITY - THÁP GREEN TOPAZ 🔥✅ Vị trí tầng Trung, View đẹp, Thoáng mát✅ DT: 51.3 mét vuông, 2  phòng ngủ - 2  phòng vệ ...
      Đường Thống Nhất, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố 61 m2 tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      💁‍♂️ BÁN ngôi nhà phố liên kế - TT THEO TIẾN ĐỘ TẠI KĐT 𝐁𝐂𝐎𝐍𝐒 𝐂𝐈𝐓𝐘 𝐋𝐈𝐅𝐄  🇻🇳  💥 Giá Chỉ từ 𝟑,𝟓 𝐭𝐲̉/𝐜𝐚̆𝐧 - 𝐂𝐡𝐢𝐞̂́t...
      Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư 43,09000015258789 m2, giá 1,6 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 43,1 m2 37,14 triệu/m2
      - Tên thương mại: Fenica (Dự án Phượng Hoàng).- đc: Đường Trần Quang Diệu, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Thành phố Hồ Chí Minh (Cách ga Metro 600m).- CĐT: Công...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.7 tỷ 55 m2 49,1 triệu/m2
      🔥 2 tỉ hơn sở hữu căn hộ chung cư gần Metro tại Bcons NewSky?✔️ Vị trí kết nối nhanh Thành phố Hồ Chí Minh✔️ Thiết kế hiện đại, tối ưu ở thực✔️ TT...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường GS02 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 14 tỷ

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      Nhà đường GS02, Dĩ An Bình Dương cũ, nay thuộc TPHồ Chí Minh.Nhà đẹp 4 tầng, 90 mét vuông (5x18), 5 phòng ngủ,  trệt, 3 lầu, sân...
      Đường GS02, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 100 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 840 triệu

      840 triệu 100 m2 8,4 triệu/m2
      Sở hữu ngay đất nền KĐT Bình Dương cơ hội sinh lời cao.Vị trí: Vĩnh Tân, TP. Tp HCM.MT Tỉnh lộ 741, liên kế cao tốc TP. Tp HCM Chơn Thành di chuyển nhanh...
      Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp miếng đất 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 300 triệu

      300 triệu 75 m2 4 triệu/m2
      🔥 khu đô thị BẮC Hồ Chí Minh – XÃ PHƯỚC HOÀ💰 CHỈ TT 300 tr NHẬN NGAY NỀN ĐẦU TƯ✅ Vị trí chiến lược ngay trung tâm xã Phước Hoà✅ Kết nối nhanh về Sài ...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư 60 m2, giá 3,69 tỷ tại Đường Vĩnh Phú 16 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 60 m2 61,5 triệu/m2
      💎💎💎 Chỉ 2,89 tỉ/căn, Sở Hữu Ngay chung cư 4 Mặt View Sông, ngay BV Quốc Tế Hạnh Phúc, cách KĐT Vạn Phúc chỉ 5 ph, Bàn Giao chung cư nội thất đầy ...
      Đường Vĩnh Phú 16 và Đại lộ Bình Dương (Quốc lộ 13), Phường Vĩnh Phú, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà shr 259 m2 tại Đường ĐH 409 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 259 m2 13,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại đường Vĩnh Tân 38, khu phố 3, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương.Tổng DT đất: 259 mét vuông, trong đó có 150 mét ...
      Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!