Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 5,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.4 tỷ 58 m2 93,11 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay biệt thự xây 5 tầng đã nhận nhà tại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire!Căn này tôi mua thời điểm đầu, mã căn CL14 - xx, nay do...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 72 m2, giá 5 tỷ tại Đường Lê Lợi - Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh căn liên kế phân khu Hoa Hồng tại dự án vin Star City Thanh Hóa.DT 72m2.MT 6m x 12m.Hướng Tây tứ mệnh.Xây dựng 4 tầng.Nhà xây...
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      6.3 tỷ 95 m2 66,32 triệu/m2
      Hiện tại mình đang có căn 3 ngủ chính chủ gửi bán giá siêu mềm.Tại căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng do vin quản lý.Vị trí rất đẹp nằm trên...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 87 m2 78,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 2 phòng ngủ (87m1) tòa Iris mới tại Hà Đô Centrosa Q10.View thoáng đẹp nhìn hồ bơi và công viên.Hướng BC hướng Tây Bắc...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 1

      6.8 tỷ 113 m2 60,18 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Horizon.Đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q1.- căn hộ góc view đẹp, có 2 logia lớn, view sông thoáng mát quang năm.- Gồm:...
      Horizon, 214, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 89 m2 56,18 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ Vista Verde tòa T1. căn hộ góc, lầu trung, view thoáng, logia Đông Nam - hướng Đông Bắc. chung cư đã có...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 41 m2, giá 6 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 41 m2 146,35 triệu/m2
      LÔ GÓC - NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG RÔNG - ÔTÔ ĐỖ CỬA, VÀO NHÀ - KD TỐT Vị trí đẹp, nằm trong Làng Lụa Vạn Phúc, chợ Vạn Phúc cách nhà 300m và trường mẫu giáo đầu...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      bán nhanh căn liên kế 63 mét vuông, xây 5 tầng vin Ocean Park 2 (The Empire).Giá công khai 6.5 tỉ (bao phí sang tên). 1 căn liên kế trong đại đô...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,44 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.44 tỷ 113 m2 57 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ - 113m2 giá siêu tốt. Chỉ 6.44 tỉ, có thỏa thuận- đầy đủ nội thất CĐT- Thiết kế 3 phòng ngủ - 2VS- DT 113...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 76 m2, giá 5,3 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      5.3 tỷ 76 m2 69,74 triệu/m2
      DT: 76,5 mét vuông.MT 5m, đường 12m vỉa hè 3m lòng đường 6m.Công viên cây xanh rộng gần 1000 mét vuông.TTTM 5 tầng rộng gần 1000 mét ...
      Dự án Việt Phát South City, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 101 m2 52,48 triệu/m2
      chính chủ siêu dễ thương cần bán ngay căn DT 101m2 gồm 2 PN lớn, 2  toilet riêng biệt có bồn tắm nằm rất thư giãn. Phòng khách rộng rãi, kết cấu bếp...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 65 m2 98,47 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn chính chủ cần bán ngay (thiện chí muốn bán, giá thị trường đang giao dịch).Em Độ cam kết thông tin đăng chuẩn 100 phần trăm, không...

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế 5 TẦNG 63 mét vuông CHỈ CÒN 5.85 tỉ BAO PHÍ VIN 2DT đất: 63m.DTXD: 256.9m.Xây dựng: 5 tầng.Đã hoàn thiện và nhận bàn giao.Kế...

      Bán gấp căn Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,26 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.26 tỷ 139 m2 37,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 02 căn căn hộ Hyundai Hillstate, đường Tô Hiệu, P. Hà Cầu, Q. Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.SHR chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.- 0một ...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 50 m2 128 triệu/m2
      Vỉa hè phân lô 3 oto tránh. Siêu hot.DT 50 mét vuông.Chủ cần tiền gấp nên muốn bán nhà trong tháng này giá cực kỳ hấp dẫn cho khách hữu duyên. Nhà 5...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 75 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội

      5.4 tỷ 75 m2 72 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên muốn bán ngôi nhà liên kế B26 - 8, DT 75m2. Tại dự án Cienco 5 Tân Lập, HQV, Đan Phượng, TP Hà Nội (đường Hoàng...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 98 m2 56,13 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Sky Center Tân Bình. DT; 98m, 3 phòng ngủ, Full NTgiá: 5,5 tỉ.Tiện ích: Có hồ bơi, siêu thị, nhà giữ trẻ, fitness, spa, khuôn...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 81 m2 77,78 triệu/m2
      Mua nhà cho con gái không ở định cư nay bán ngay lại chung cư Midtown PMH M8 02 phòng ngủ đầy đủ nội thất cao cấp 6.3 tỉ bao gồm thuế phí .liên ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.