Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 61 m2, giá 6,43 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.43 tỷ 61 m2 105,41 triệu/m2
      Căn Thời Đại - Vin Ocean Park 3 DT 61 mét vuông - Công viên tiện ích cảnh quan gần 3000 mét vuông quanh nhà.Không khí cực kì trong Giá : 6 tỉ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, hướng Tây, giá 6,25 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.25 tỷ 76 m2 82,24 triệu/m2
      Võ Ngân ở tại Phú Quốc hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Hình ảnh, clip thực tế tại Phú Quốc về sp đc cập nhật liên tục.Thủ tục nhanh gọn.Tư...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 135 m2 48,89 triệu/m2
      View chụp 100 phần trăm thực tế từ logia chung cư - hàng tốt khó tìm - call ngay Vy xem liền trong ngày.- Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - không...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      liên hệ phòng KD: 0938 390 *** - Ms. Thúy (Zalo/Viber). Luôn cập nhật giỏ hàng mới nhất, loại chung cư đa dạng và giá mềm nhất thị trường. Đáp ứng đầy...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 110 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      - ngôi nhà phố liên kế 110m2 xây dựng 3 tầng thiết kế theo phong cách hiện đại, độc bản* Vị trí Kim Cương- Kế bên Trung tâm hành chính mới Hải Phòng- Cửa...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán ngay căn LK09 tuyệt đẹp tại Hinode Royal Park!DT: 100 mét vuông, MT 5m, xây 4 tầng. Vỉa hè rộng 5m. Hướng ĐN.Cạnh đường 30m và...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 80 m2 78,75 triệu/m2
      Vị trí: căn hộ chung cư Midtown 2 phòng ngủ nhà hoàn thiện, full nội thất.- DT: 80m2, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.- logia hướng...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Golden Westlake, 2 phòng ngủ, 111 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận Tây Hồ

      6.9 tỷ 111 m2 62,17 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay chung cư cao cấp Golden Westlake 151 Thụy Khuê, Tây Hồ, Thủ đô Hà Nội+ chung cư tầng trung tháp Tây DT 111,3m thiết kế...
      Dự án Golden Westlake, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 6,84 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.84 tỷ 63 m2 108,58 triệu/m2
      Chính chủ gặp trục trặc tài chính cần bán ngay liên kế Chà Là - vin OCP2 63 mét vuông giá cắt lỗ 6,84 tỉ + DT: 63 mét vuông.+ giá: 6,84 tỉ -...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ The Prince Residence, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      6.4 tỷ 108 m2 59,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp The Prince - Phú Nhuận.- DT: 108m, 3 phòng ngủ, 2 toilet full nội thất.- Vị trí: 17 - 19 - 21 Nguyễn Văn Trỗi...
      Dự án The Prince Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 400 m2, giá 5,2 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      5.2 tỷ 400 m2 13 triệu/m2
      Duy nhất 1 suất ngoại giao sở hữu căn biệt thự chỉ cách TP Hà Nội 45 kilomet gần 1 giờ di chuyển tại Ivory Villas rẻ hơn giá chủ đầu tư tới 2,5...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,1 tỷ tại Hà Đông

      5.1 tỷ 140 m2 36,43 triệu/m2
      Cần bán căn Hoa hậu The Terra An Hưng.Căn Dulkey 140m2 đẹp nhất dự án có thiết kế 4 PN, 3 vệ sinh.Thiết kế 2 trong 1 (gồm một căn 3N và 1 Studio) có khóa...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán ngay.- Xem nhà mua L/H: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Horizon, Q. 1, TP TP.HCM.- DT 110m2, 2 PN...
      Dự án Horizon, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 55 m2, giá 6,67 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.67 tỷ 55 m2 121,26 triệu/m2
      Sở hữu căn biệt thự liên kế góc căn kim cương tuyệt đẹp, với không gian xanh mát và bể bơi tiện nghi? Hãy đến với vin Ocean Park 3, nơi bạn có thể thực...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 81 m2 72,84 triệu/m2
      HOT! HOT! HOT! 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh CAM KẾT RẺ NHẤT SAIGON ROYAL!bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Saigon Royal Residence, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, tôi chính chủ cần bán căn hộ góc hướng Đông Nam tầng 12 tòa A căn hộ Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân.căn hộ chung cư...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 109 m2 47,25 triệu/m2
      Chuyển lên căn 3 ngủ tôi bán gấp căn 2 ngủ tại Royal City,72a Nguyễn Trãi,HNDT 109 mét vuông, thiết kế 2PN-2WCNội thất để lại full đồNhà đang trống...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      Tất cả căn hộ chung cư em giới thiệu đều đã có slot oto, chính chủ cần bán ngay trong tháng 5 này.căn hộ chung cư tòa A1.- DT: 105 mét vuông.-...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.