Thông tin mô tả
Tầm 1,2 tháng dự án hoa hậu đẹp nhất
Dịch vụ
Nội thất siêu cao cấp.
Quỹ đất cuối cùng xây
Giá quá hời cho một cuộc tính.
Giá: 5,28 Tỷ
Diện tích: 53 m2
Giá/m2: 99,62 Triệu/m2
527314
Mua bán
Tầm 1,2 tháng dự án hoa hậu đẹp nhất
Dịch vụ
Nội thất siêu cao cấp.
Quỹ đất cuối cùng xây
Giá quá hời cho một cuộc tính.
Dien Manh Tuong
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
80 tỷ
340 m2
Đường 12, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 tỷ
280 m2
Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
42 tỷ
127 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
24 tỷ
86,69999694824219 m2