Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá trên 60 tỷ năm 2026

      Có 13.437 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá trên 60 tỷ

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 130 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Quận 3, giá 70 tỷ

      70 tỷ 130 m2 538,47 triệu/m2
      ngôi nhà phố 800 Nguyễn Đình ChiểuDT đất: 130,99  mét vuôngDT sàn: 214,34  mét vuôngGiá mong muốn: 70 tỉcontact chính chủ: Mr Hùng: 090361123Hai
      800 Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán khách sạn góc 2 mặt tiền Hoàng Sa, Q1, 12x15m, hâm + 6 tầng, 180 tỷ

      180 tỷ 236 m2 762,72 triệu/m2
      Bán hotel góc hai MT nội bộ đường Hoàng Sa, P. Đa Kao, Q. 1, khu vực đắc địa trung tâm – gần Nguyễn Đình Chiểu – đoạn đường 2 chiều, thuận tiện giao thông...
      Đường Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 452 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 170 tỷ

      170 tỷ 452 m2 376,11 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Thủy, Thảo Điền, TP. Thủ Đức | quỹ đất lớn hiếm có📍 Nằm trên trục Xuân Thủy – tuyến đường trung tâm đẹp và sầm uất bậc nhất Thảo Điền. Khu vực...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 123 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 123 m2 894,31 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Cao Thắng – Q. 10, tuyến đường thương mại sầm uất bậc nhất trung tâm. Tòa nhà 7 tầng đẹp, có thang máy, đang khai thác HĐ thuê ổn định...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2400 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 379 tỷ

      379 tỷ 2400 m2 157,92 triệu/m2
      [SIÊU PHẨM CÓ 1 KHÔNG 2] GÓC 3MT 78 BA VÂN TÂN BÌNH - 2.400 mét vuông - CHỈ 379 tỉ🔥 Vị trí kim cương: Số 78 Ba Vân, ngay trung tâm Bàu Cát sầm uất,...
      78 Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 340 m2, giá 80 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 340 m2 235,3 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hẻm Nguyễn Ư Dĩ, P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức (bây giờ P. An Khánh mới)- DT đất: 340 mét vuông (ngang 19m x sâu 18m) – đất vuông vắn...
      Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 79 m2 tại Phố Mạc Thị Bưởi - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 90 tỷ

      90 tỷ 79 m2 1139,25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Mạc Thị Bưởi, ( P. Bến Nghé, Q. 1 cũ), nay P. Sài Gòn, Sài Gòn – vị trí lõi trung tâm📍 Vị trí kim cương – tuyến đường thương hiệu cao...
      Phố Mạc Thị Bưởi, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 2400 m2 tại Đường Ba Vân - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 379 tỷ

      379 tỷ 2400 m2 157,92 triệu/m2
      🏗 ĐẤT VÀNG GÓC 3 MT 78 BA VÂN – KHU BÀU CÁT – TÂN BÌNH🔹 DT: 2.400 mét vuông (55m x 43m) – đất vuông vức, đẹp🔹 pháp lí: sổ hồng riêng chuẩn,...
      78 Đường Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 280 m2, giá 95 tỷ tại Đường 12 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      95 tỷ 280 m2 339,29 triệu/m2
      BÁN VILLA THẢO ĐIỀN ĐƯỜNG 12 , 280 mét vuông, HỒ BƠI, GIÁ 100 tỉ🏡 đc: Đường 12 – Thảo Điền, TP. Thủ Đức | chuẩn sống nghỉ dưỡng giữa lòng đô thị📍...
      Đường 12, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán building Điện Biên Phủ Q1, hầm 6 tầng, 90 m², HĐT 150tr/th, giá 65 tỷ

      65 tỷ 90 m2 722,23 triệu/m2
      Bán Building MT Điện Biên Phủ – P. Đa Kao, Q. 1 | building trung tâm đoạn 2 chiều cực đẹp📍 Tọa lạc trên tuyến Điện Biên Phủ đoạn 2 chiều, vị trí giao...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1250 m2 tại Đường An Dương Vương - An Lạc - Bình Tân, giá 115 tỷ

      115 tỷ 1250 m2 92 triệu/m2
      🔥 CẦN BÁN NHÀ căn biệt thự THỔ CƯ MT ĐƯỜNG LỚN - AN DƯƠNG VƯƠNG 🔥📍 đc: 331 đường An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, HCM📐 Thông số đất:MT: 11mNở...
      331 Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán 10.000m² Nhà Xưởng Hoặc 100% Cổ Phần Cty Cơ Khí Đã Có CNĐT Mới (04/2026)

      72 tỷ 10000 m2 7,2 triệu/m2
      Bán 10.000m2 nhà xưởng hoặc bán 100 phần trăm CP công ty cơ khí đã có chứng nhận đầu tư (cấp tháng 04 năm 2026):Mã ngành: 2592 và 2790.Ngành nghề: Gia...
      Lô B12A - B13 Đường 10, Xã Đức Hoà Hạ, Huyện Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 190 m2 tại Đường Tú Xương - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 125 tỷ

      125 tỷ 190 m2 657,9 triệu/m2
      Bán nhà Q. 3, MT Tú Xương – P. Xuân Hòa, Q. 3 | TS đẹp khu căn biệt thự trung tâm📍 Tọa lạc trên tuyến Tú Xương – một trong những con đường đẹp và sang...
      Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 78 tỷ

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      Bán nhà đất Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ)📍 vị trí vip Nguyễn Văn Hưởng – lõi Thảo Điền, gần trường quốc tế, khu vực vip Thảo Điền,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà Trương Văn Bang Cát Lái, hầm 5 tầng, hoàn công đủ, 298,2 m², giá 180 tỷ

      180 tỷ 289 m2 622,84 triệu/m2
      Bán toà nhà Trương Văn Bang – P. Cát Lái, Thành phố Hồ Chí Minh | building MT khu hành chính📍 Tọa lạc trên tuyến Trương Văn Bang – trục đường lớn và...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán building Hai Bà Trưng Q3, đối diện CV Lê Văn Tám, 224,8 m², có thang máy

      179 tỷ 225 m2 795,56 triệu/m2
      Bán toà văn phòng Hai Bà Trưng, đối diện công viên Lê Văn Tám – P. Võ Thị Sáu, Q. 3 | building văn phòng trung tâm cực đẹp📍 Tọa lạc ngay MT Hai Bà Trưng,...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 289 m2, giá 108 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      108 tỷ 289 m2 373,71 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự RIVIERA Q. 2, 289.8 mét vuông ĐẤT, GIÁ 108 tỉ🏡 căn biệt thự Riviera – Q. 2, TP. Thủ Đức | compound ven sông đẳng cấp📍 Nằm trong...
      Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán toà nhà mt Nguyễn Văn Thủ, Q1, 142m2, ngang 8m, 6 tầng, HDT 60tr/th, 130 tỷ

      130 tỷ 143 m2 909,1 triệu/m2
      Bán toà căn nhà phố Nguyễn Văn Thủ, P. Đa Kao, Q. 1.- DT: 142,68 mét vuông (8,2m x 17,4m), công nhận đủ.- Kết cấu: Nhà trệt, 5 lầu, có thang máy....
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá trên 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá trên 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá trên 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá trên 60 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.