Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.903 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn nhà riêng 50 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      DT rộng, tiện xây mới, KDC có thể xây 4 tầng.Nhà đang cho thuê, dòng tiền lưu động.Nằm giữa Q. 3, 10, Tân Bình, tiện di chuyển.Gần trường học, BV, sân bay,...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 07 Tòa nhà hỗn hợp HH1 50,9 mét 11 tầng 3,5 tỉ lướt nhanh trong 20 ngàyđc hh 1a Linh Đàm, Hoàng Mai, thành phố Hà Nộicall ...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 68 m2, giá 3 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ  sỡ hữu ngay chung cư cao cấp ngay trung tâm, view hồ,công viên.NH hỗ trợ 70 phần trăm đến tận 30 tháng ân hạn cả lãi và gốc. CĐT uy...
      Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ 18T2 The Golden An Khánh giá 3.8 tỉ Thiết kế 2 phòng ngủ 2WCDT 70mSHR chính chủcall ngay 0985691029/p>
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán chung cư 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Cần bán nhanh 2 phòng ngủ ĐNA tòa 32T The Golden An Khánh giá 3.9 tỉ liên hệ ngay 0985691029/p>Thiết kế 2 phòng ngủ 2WCDT 70mđầy đủ nội ...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 70m tòa 18T1 The Golden An Khánh giá 3.9 tỉ Do gia đình muốn chuyển xuống mặt đất nên bán lại căn 70mThiết kế 2 phòng ngủ...
      Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 66 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ tòa A2 Gemek 2 DT 66m giá 3.9 tỉ Em cần tìm chủ nhân mới cho căn nhà xinh đẹp này:- Thiết kế 2 phòng ngủ 2NVS xinh xắn, vuông...
      Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà shr 82 m2 tại Xã Tân Dân - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 82 m2 50 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Sát mặt phố, thuộc KDC đông đúc tại Sóc Sơn. Đường trước nhà thông thoáng, oto thông.Thông số vàng: DT 82  mét vuông (100 phần ...
      Cầu Xây

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 110 m2, hướng Đông-Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 110 m2 39,1 triệu/m2
      Bán miếng đất đường số 5 lộ giới 12m  khu garage quyền  thông qua căn hộ lemmer Vị trí đất 2 mặt trước sau , ỡ sau có đg bê tông rộng 6m...
      Đường Số 5, Phường Quang Trung, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 52 m2, hướng Tây-Nam tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      _ DT 52m² ( 4x13) , nhà 3  phòng ngủ 4 phòng vệ sinh, sân thượng thoáng mát_ Hẻm thông, mất 3 ph xe máy di chuyển ra Nguyễn Oanh và Phan Văn...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 100 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Quảng Tế - Huế, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      🔥 CHỈ 3.1tỉ CÓ NGAY NHÀ MỚI 3 TẦNG - DT 100 mét vuông - KIỆT ÔTÔ 82 QUẢNG TẾ 🔥💎 DT: 100 mét vuông (Ngang 5m), diện tích sử dụng:...
      K82, Đường Quảng Tế, Phường Thủy Xuân, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán nhanh miếng đất 100 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Không phải lúc nào thị trường cũng còn những nền đất: Full thổ cư Gần Metro ĐH Công nghệ cao mà giá vẫn còn mềm như hiện tại.nền đất nằm tại trung tâm Phú...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      - Hẻm 6m, sát MT đường cách mạng tháng tám. - Hiện trạng: 4tầng 3 phòng ngủ, 2 toilet. - Gần trường học, BV, siêu thị, trung tâm văn...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      💥 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CÓ SẴN DÒNG TIỀN HỒ VĂN LONG BÌNH TÂN hẻm ô tô NÉ THÔNG 50m² không LỘ GIỚI CHỈ HƠN 4T+ Vị trí: hẻm ô tô né thông kết nối nhiều tuyến...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Quá, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 45 m2 80 triệu/m2
      💥Hơn 3 tỉ sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng xinh xắn, thiết kế hiện đại – tối ưu cho gia đình trẻ✔️ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2WC✔️ Không gian ấm...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Đường 12, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 51 m2, giá 4,45 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.45 tỷ 51 m2 87,26 triệu/m2
      Bán căn hộ Vinaconex Nguyễn Xiển, Đại Kim, Hoàng Mai, TP Hà Nội.căn hộ chung cư tầng trung, DT sàn xây dựng 51m², thiết kế tối ưu công năng:Phòng...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Phường Cầu Kho - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 30 m2 131,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ HẺM TO 1 TRỤC THẲNG GIÁP Q. 1, KHU CẦU NGUYỄN VĂN CỪ+ DT đất : 30m2( Ngang 3m5, nở hậu gần 6m ), dài gần 8m, 2 lầu, 2  phòng ngủ.+ Hẻm trước...
      Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 93,30000305175781 m2, hướng Đông tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 93,31 m2 34,3 triệu/m2
      Bán đất nền đường 2/9 gần đường Tô Hiệu/gần chợ Địa Chất tại P. Cẩm Trung, TP Cẩm Phả, tỉnh Quảng NinhDT 93.3 m²Lô góc Hướng Bắc + TâyVị trí trung tâm KD...
      Đường Tô Hiệu, Phường Cẩm Trung, Thị xã Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.