Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng 37 m2 tại Xã La Phù - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 37 m2 148,65 triệu/m2
      Chính chủ bán nóng Nhà Lô Góc 3 Mặt Thoáng - Xóm Độc Lập, La Phù, Hoài Đức. Quy Hoạch Mới Tây thành phố Hà Nội ra Mặt Đường Lớn khu vực La Phù, Hoài Đức;...
      Đường Hoa Thám, Xã La Phù, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 30 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 30 m2 208,34 triệu/m2
      🏡 Chính chủ bán nhà ngõ 6 Thượng Phúc – xã Đại Thanh, thành phố Hà Nội 🏡✨ DT 30m2 – xây 5 tầng mới kính coong🚗 Ngõ đẹp, KDC đông đúc, ở cực thích📍...
      Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 43 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 43 m2 118,61 triệu/m2
      + Gọi 0834181121/p>+ Cô Sáu bán nhanh để đi đinh cư+ Vị trí hẻm xe hơi thông Ní Sư Huỳnh Liên, giáp khu Bàu Cát , tiện ích xung quanh đây đủ+ Kết cấu nhà...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 40 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      🔥 40m NGÕ 32 THƯỢNG PHÚC – SIÊU PHẨM KD 🔥✅ Cách mặt phố chỉ 01 nhà✅ oto 7 chỗ đỗ cửa✅ Quá đẹp để xây CCMN, mở tạp hoá, spa, salon tóc, cắt gội…✅ Tương lai...
      Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      BÁN NHÀ HAI BÀ TRƯNG – NGUYỄN KHOÁI –TIMES CITY – ĐẠI ĐỒNG– 30M2 * 6TỶ – 038.248.7733

      6.56 tỷ 30 m2 218,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ HAI BÀ TRƯNG – NGUYỄN KHOÁI –TIMES CITY – ĐẠI ĐỒNG– 30M2 * 6TỶ – 038.248.7733Vị trí cực đẹp ngay gần chân cầu Vĩnh Tuy, di chuyển sang Times...
      Đường Đường Nguyễn Khoái, Phường Phường Thanh Lương, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 68 m2, giá 6,9 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 68 m2 101,48 triệu/m2
      1 căn hộ dành cho gia đình trẻ muốn “ở lâu dài” tại trung tâm Tố Hữu – nơi “đi làm thuận tiện”, “đi làm không mất quá nhiều thời gian” nhưng vẫn giữ đc...
      Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 64 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 64 m2 104,69 triệu/m2
      Bán nhà lê đức thọ, 4 x 16m, 4 Tầng, hẻm oto, giá 6.7 tỉMô tả:+ Vị trí gần phạm văn chiêu, lê văn thọ, nguyễn anh, phan văn trị…+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 46 m2, hướng Tây tại Đường Đằng Hải - Đằng Hải - Hải An, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 46 m2 111,96 triệu/m2
      Nhà 5 tầng xây mới lô góc mặt ngõ thông oto tránh nhau, đường ô bàn cờ. Bìa nở hậu.Thiết kế oto vào đc nhà, phòng khách tầng 2, tầng 1 tận dụng KD: mở spa,...
      Đường Đằng Hải, Phường Đằng Hải, Quận Hải An, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất 64 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 64 m2 100 triệu/m2
      ĐẤT CẦN BÁNđc; Khu Hương Sen (Việt Lập ), P. An Bình, Dĩ An, Bình Dương (nay là TP. Sài Gòn)Vị trí đẹp, cách đường phạm văn đồng 300m, gần trường MN, cấp 1...
      Phường An Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 82 m2 tại Đường An Dương Vương - 16 - Quận 8, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 82 m2 71,35 triệu/m2
      _ DT : 4x20m_ Kết cấu : trệt + 2 lầu + sân thượng, 4  phòng ngủ, có  phòng ngủ trệt phù hợp cho gia đình có người lớn tuổi và trẻ nhỏ._ hẻm ô ...
      Đường An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 52 m2, hướng Tây-Nam tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 52 m2 96,16 triệu/m2
      _ DT 52m² ( 4x13) , nhà 3  phòng ngủ 4 phòng vệ sinh, sân thượng thoáng mát_ Hẻm thông, mất 3 ph xe máy di chuyển ra Nguyễn Oanh và Phan Văn...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 150 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Huỳnh Bá Chánh - Bình Chánh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 150 m2 46 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa:MT đường Huỳnh Bá Chánh, ngay ngã 3 đường vào khu căn hộ chung cư Conic Boulevard Bình Chánh.Đường lớn xe container chạy thoải...
      Đường Huỳnh Bá Chánh, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 57 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Nam Trung Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 57 m2 98,25 triệu/m2
      ⭕️ căn hộ NAM TRUNG YÊN – TRUNG TÂM CẦU GIẤY – VIEW THOÁNG – GIÁ ĐẸP✅ DT: 55m²✅ Giá: 5. X tỉ——————————————📍 chung cư tầng KĐT KĐT Nam Trung Yên, Q. Cầu...
      Đường Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 30 m2 166,67 triệu/m2
      - Hẻm 6m, sát MT đường cách mạng tháng tám. - Hiện trạng: 4tầng 3 phòng ngủ, 2 toilet. - Gần trường học, BV, siêu thị, trung tâm văn...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 79 m2, giá 5,55 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.55 tỷ 79 m2 70,26 triệu/m2
      KH vui lòng liên hệ ngay Zalo số: 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn bán:  - căn hộ Haven Park , tầng cao ,...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Cần bán ngay đất 30 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 30 m2 213,34 triệu/m2
      XUÂN LA 30m2 MT 3.65M - oto TRÁNH - NGÕ NÔNG ĐẸP - ĐẤT vuông vức - HIẾM CÒN SÓTHiếm đất đẹp khu Xuân La - vị trí cực thuận tiện Ư Xuân La - oto tránh nhau...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 40 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      40m đất ngõ 32 Thượng Phúc – Tả Thanh Oai, Thanh Trì 🔥🔥Giá chỉ 5.6 tỉ 💰💰 – bìa đỏ cất két, giao dịch ngay 📕• Cách mặt phố đúng 1 nhà 🚗 – vị trí siêu...
      Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 43,5 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 43,5 m2 137,94 triệu/m2
      Nhà 7 tầng mặt phố xã Đại Thanh, thành phố Hà Nội – 43.5m²✨ 3 mặt thoáng siêu hiếm – nhà đẹp nổi bật🔥 KD sầm uất, dòng tiền tốt💰 Giá nhỉnh 6 tỉ cực...
      Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.