Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 141 m2 42,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CT4, Vimeco Nguyễn Chánh 141m2, 3 phòng ngủ, nhỉnh 6 tỉ. 0975 118 ***- DT 141m2, 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Him Lam Green Park, giá 5,2 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      - Cần tiền cần bán nhanh liên kế Him Lam Bắc Ninh giá cắt lỗ so với năm ngoái 2,5 tỉ. Năm nay cần tiền chính chủ bán 5,2 tỉ (có thỏa thuận).- DT 75m, xây...
      Dự án Him Lam Green Park, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán biệt thự 744 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Lộc Phú - Bảo Lâm - Lâm Đồng

      6.1 tỷ 744 m2 8,2 triệu/m2
      Nằm ở vị trí lộc phú bảo lâm, lâm đông, sở hữu khí hậu mát mẻ nhiệt độ khu này tối xuống 12 độ C,Rất phú hợp nghĩ dưỡng, cuối tuần, cam kết vận hành cho...
      Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 125 m2 50,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc 01 đẹp nhất dự án King Palace.+ DT 125m2 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh căn hộ góc đẹp nhất của dự án.+ logia...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư N05 , 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 6,83 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.83 tỷ 160 m2 42,69 triệu/m2
      Bán căn hộ N05, Trần Duy Hưng, 25T, 160m2, 6.83 tỉ. 0975 118 ***- DT 160m2, 3 PN, 3 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, nội thất cơ bản- Sổ chính chủ-...
      Dự án N05 - KDT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng)

      6 tỷ 82 m2 73,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ căn hộ chung cư vin Central Park, P22, Bình Thạnh- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+2 nhà vệ sinh...
      Dự án Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 100 m2, giá 6,6 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      LK 9 ô 0x đg 12m, hướng ĐN. Giá 6,6 tỉ bao. Vị trí cực đẹp. Cạnh đường 30m và 33m - call ngay : 0964 376 ***
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 15 tầng, 250 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      7 tỷ 250 m2 28 triệu/m2
      * Ivory Villas & Resort.* Lấy cảm hứng từ cảnh sắc thiên nhiên Hòa Bình trù phú, từ đất mẹ bao la, từ những nếp ruộng bậc thang kỳ vĩ trên triền núi. Tại...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhà lk 3 tầng, 250 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5.9 tỷ 250 m2 23,6 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn biệt thự Ivory Villas Diện tich 250 mét vuông, View suối, có bể bơi riêng cực đẹp.Đã đóng 30 phần trăm, đc hỗ trợ vay...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Những chính sách siêu đặc quyền chỉ có tại vin Ocean Park 3 - The Crown.Những KH đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc mong muốn sở hữu BĐS cao cấp tại vin Ocean...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 2 tầng, 85 m2, giá 6,2 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.2 tỷ 85 m2 72,95 triệu/m2
      Nền ngôi nhà phố LK9 giá 6,2 tỉ (bao gồm thuế phí). Nhà hoàn thiện 1 trệt 2 lầu 1 áp mái+ DT: 5x17m = 87.67m.+ Tây Bắc, đối diện căn biệt thự, Hồ...
      Dự án La Vida Residences, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Him Lam Green Park, giá 5 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      - Cần tiền cần bán nhanh liên kế Him Lam Bắc Ninh giá cắt lỗ so với năm ngoái 2,5 tỉ. Năm ngoái khách trả 7,5 tỉ không bán, năm nay cần tiền chính chủ bán...
      Dự án Him Lam Green Park, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ De La Sol, 1 phòng ngủ, 67 m2, giá 5,44 tỷ tại Quận 4

      5.45 tỷ 67 m2 81,27 triệu/m2
      Đại lý chính thức của chủ đầu tư Capitaland - chào bán tháng 5/2023 vài suất 1 PN Delasol - Xem ngay.* Tổng hợp suất căn hộ chung cư 1 PN Hot hit nhất...
      Dự án De La Sol, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 135 m2 45,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ dự án Imperia.Dự án nằm ngay trung tâm Q. 2, dễ di chuyển ra các Q. lân cận, gần nhiều nhà hàng, quán ăn.Thông tin...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,8 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      GIỎ HÀNG CẢNH VIÊN 1-2-3 MỚI NHẤT1/ Cảnh viên 1 View công viên DT: 118m 3 phòng ngủ -2WCCửa chính hướng Đông Bắc , View hướng Tây Nam, Có ô...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 96 m2, giá 6,43 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      6.44 tỷ 96 m2 67 triệu/m2
      - Dự án La Emera Hạ Long.Chuẩn bị bàn giao liên kế mặt đường bao biển trần quốc nghiễn.+ DT 96 mét vuông (4 tầng + 1 tum), MT 6 mét, chiều...
      Dự án La Emera Hạ Long, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.4 tỷ 103 m2 62,14 triệu/m2
      TT 30 phần trăm NHẬN NHÀ Ở NGAY, NHẬN QUÀ ĐẦY TAYTẶNG phí DV 1 NĂM TẶNG 1 NĂM PHÍ GỬI XE oto TẶNG 6 CHỈ VÀNG TẶNG GÓI NỘI THẤT 150TR TẶNG CHUYẾN DU...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 3 phòng ngủ

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư ở Bonanza Duy Tân căn hộ chung cư của tôi là căn tầng trung logia N-TDT 96,7m 3 phòng ngủ 2vs.Do gia đình...
      Dự án Dreamland Bonanza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.