Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 63 m2 88,89 triệu/m2
      Căn liên kế khu Chà Là 14-xx DT 58,5m- MT: 4,5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 240 mét vuông - Vị trí gần công viên.- logia nhìn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 81 m2 74,08 triệu/m2
      chung cư Phu My Hung The Antonia cao cấp có hồ bơi nước mặn đầu tiên mới nhất ở đường Nguyễn Lương Bằng, Q. 7.chung cư 2 phòng ngủ The Antonia:+ DT...
      Dự án The Antonia, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Phương Mai Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Bán căn hộ góc trục chính 3 MT tại KĐT VSIP Bắc Ninh DT 90m2 SHR lâu dài Nằm trong quần thể đại đô thị VSIP Bắc Ninh với rất nhiều tiện ích: trường học,...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 89 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 89 m2 61,8 triệu/m2
      - Cọc nhanh khách ơi...!Duy nhất ngôi nhà phố SIMCITY giá rẻ có 1 không 2.DT 89m.Xây dựng 1 trệt 2 lầu hoàn thiện bên ngoài. Bên trong thô.Bán căn này là...
      Dự án Sim City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 6,84 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      6.84 tỷ 81 m2 84,45 triệu/m2
      Vị trí Kim Cương - Tầm nhìn tr đô:Tọa lạc tại khu đất Vàng số 4A đường Huỳnh Thúc Kháng nối dài - con đường đắt giá nối từ nút giao đường Nguyễn Chí Thanh,...
      Dự án Hateco Laroma, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 375 m2, giá 7 tỷ tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      7 tỷ 375 m2 18,67 triệu/m2
      + Cần bán ngay biệt thự nghỉ dưỡng trên đồi Fantasy Hill thuộc dự án Legacy Hill Hòa Bình 375 mét vuông, DT XD căn biệt thự 104,3 mét vuông,...
      Dự án Legacy Hill, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 79 m2 72,16 triệu/m2
      CẦN sang nhượng chung cư Midtown - M7 - 2 phòng ngủ - view sông.- DT chung cư : 78 m²- giá : 5.7 tỉ ( all in)- Hướng cửa : hướng Đông Nam- Hướng...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 48 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      Sở hữu căn liền lề rẻ nhất dự án vin ocean Park vị trí đẹp giá chỉ hơn 5 tỉ.Liền hệ Mr Phong 0974 748 *** để nắm thêm thông tin.

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 100 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6,04 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.04 tỷ 100 m2 60,36 triệu/m2
      Sở hữu chung cư 3 ngủ có khoáng lên tận chung cư- Có khoáng lên tận chung cư- Có xông hơi trong chung cưĐẶC BIỆT:- free dịch vụ 24 tháng- Tặng Voucher...
      Dự án Swan Lake Onsen, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn chính chủ cần bán ngay (thiện chí muốn bán, giá thị trường đang giao dịch).Em Độ cam kết thông tin đăng chuẩn 100 phần trăm, không...

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Waterpoint, giá 6,1 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      6.1 tỷ 161 m2 37,89 triệu/m2
      KĐT Waterpoint - TP bên sông một sp của Tập đoàn Nam Long.---------------------------------------. Gói hỗ trợ tài chính.- Chỉ TT 30 phần trăm đến khi...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An
      L
      Phòng Kinh Doanh Nam Long Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.4 tỷ 95 m2 56,85 triệu/m2
      1. Tòa Golden Park:căn hộ chung cư 3  phòng ngủ DT 95 mét vuông full đồ cao cấp giá 5,4 tỉ.Căn 3  phòng ngủ DT 95 mét vuông đồ cơ...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 58 m2, giá 5,63 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.63 tỷ 58 m2 97 triệu/m2
      bán gấp căn Chà Là 58,5m2 ngộp bank giá cực rẻ thị trường dự án The Empire - vin Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên.Cl14 - 123 căn 58,5m2. Do tháng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 96 m2 55 triệu/m2
      * giá (giá gồm thuế thuế giá trị gia tăng, phí bảo trì và ưu đãi):- căn hộ chung cư 1 phòng ngủ 58m2 khoảng 3,3 tỉ.- căn hộ chung cư...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 6,79 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.79 tỷ 120 m2 56,58 triệu/m2
      BÁN CĂN SHOP 3 TẦNG, ĐÃ CÓ SỔ nhà phố thương mại 120m2 , MT 6m, nằm ngay trên tuyến phố đi bộ, ẩm thực. Gần trường học Đường trước nhà rộng 26m. Ngoài ra...
      Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 6,3 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      ngôi nhà chủ tự tay xây dựng, thiết kế móng cột chắc chắn.Vị trí 3 bước ra vườn hoa của cả khu, khách mua để an sinh xã hội thì tuyệt đỉnh.Thiết kế:-...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 135 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 135 m2 40,75 triệu/m2
      Dự án: Hapulico Thanh XuânToà 24T2đc: Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, TP Hà Nộichung cư 4 DT 135  mét vuôngThiết Kế: 3 ngủ, 2 vệ sinhHướng cửa ĐB ...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế rộng, đẹp với tầm view thoáng mát sông Hồng - cầu Thăng LongDT 104m2 với thiết kế 3 ngủ - 2 vệ sinh. đầy đủ nội thấtKhông...
      Dự án Sunshine City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.