Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,38 tỷ

      5.38 tỷ 112 m2 48 triệu/m2
      Bán căn hộ 88 láng hạ 112m 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ giá chỉ 48tr/m2Gia đình cần bán căn hộ chung cư 88 láng hạ thuộc tháp A. DT 112m2. logia...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 110 m2 46,82 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn biệt thự nên thiện chí bán ngay căn 3 phòng ngủ-110  mét vuông, tại KĐT Times city, số 458 Minh Khai, Hai Bà Trưng, Thủ ...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Vinhomes West Point, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 3 ngủ 85 mét vuông giá 4,6 tỉ.- căn hộ chung cư 3 ngủ 96 mét vuông giá 5 tỉ.- căn hộ chung cư 4 ngủ 123 mét ...
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà liên kế tại KĐT Hinode Royal Park, Hoài Đức.- HĐMB chính chủ.- DT: 80m2, 95m2, 100m2.- MT 5m.- Nhà xây thô và hoàn thiện mặt ngoài.-...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy

      5.2 tỷ 125 m2 41,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư ở tòa căn hộ 60 Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, HN.- chung cư DT tổng 110 mét vuông (sử dụng 101 mét vuông) sử...
      Dự án Chung cư 60 Hoàng Quốc Việt, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 6,6 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.6 tỷ 75 m2 88 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp ngôi nhà phố Lovera Park Khang Điền Bình Chánh (khu dân cư Phong Phú 4).Thông tin.- DT: 5x15m.- Kết cấu: 1 trệt 2 tầng.- Nội thất: Hoàn...
      Dự án Lovera Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 78 m2, giá 7 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      7 tỷ 78 m2 89,75 triệu/m2
      Danh sách căn bán sang nhượng, cho thuê khu đô thị Hoàng Huy Mall.* liên kế 67,5m2 nhà thô; giá 7,x tỉ* liên kế 78,5m2 tuyến 2 nhà thô; giá 8,x tỉ*...
      Dự án Hoàng Huy Mall, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,08 tỷ tại Hà Đông

      5.09 tỷ 154 m2 33 triệu/m2
      - chính chủ đã cọc ngôi nhà liên kế, cắt lỗ, cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ Mulberry Lane Mỗ Lao, Hà Đông!- Có thể thiết kế thành 4...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      Chuyển chỗ học cho con gia đình tôi cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh tại tòa G1 vin Greenbay Mễ Trì.DT 90 mét vuông.giá...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 43 m2, giá 7 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 43 m2 162,8 triệu/m2
      LA KHÊ HÀ ĐÔNG - PHÂN LÔ - KD - ĐƯỜNG RỘNG 8M VỈA HÈ - 43M 5TẦNG MT 4.6M - NHỈNH 7tỉ * Khu vực KD cực kỳ sầm uất, mặt đường to, ô tô tránh, vỉa hè rộng....
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 170 m2 31,48 triệu/m2
      căn hộ Goldmark, 136 Hồ Tùng Mậu, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội- Gia đình em chuyển sang Úc đinhm cư sinh sống, cần bán ngay căn hộ chung cư Goldmark...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,05 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.05 tỷ 130 m2 38,85 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm tại khu vực trung tâm nhất cầu giấy , 39 Trần Kim Xuyến DT: 130 mét vuông , 3 ngủ , 2 vs , 1 phòng kho chứa đồ - Thiết kế hiện...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Nằm tại vị trí siêu hiếm trong Đại đô thị VSIP Bắc Ninh - căn hộ góc 3 mặt thoáng đối diện công viên nội khu Bạn sẽ tận hưởng không gian cực thoáng khi...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 85 m2 60 triệu/m2
      Nhà đẹp - Giá cực tốt chốt ngay kẻo lỡ.liên hệ ngay: 0906 891 *** Vân Sơn (Call/zalo/viber) xe nhà ngay.Tổng DT căn hộ chung cư lên đến 85m2 đc thiết...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 113 m2 61,95 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng, gửi bán nhiều căn View hồNội thất tuỳ căn- Nhà thô- Nội thất cơ bản- Nội thất fullGiá khởi điểm 7 tỉ~ tầng đa dạnghotline xem nhà 0329...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      6 tỷ 114 m2 52,64 triệu/m2
      Vì gia đình ba thế hệ nên cần chuyển sang căn lớn hơn, bán cănDT 114m²- Thiết kế 2 ngủ + 1 đa năng - 2  toiletBán để lại toàn bộ nội thất trừ đồ cá...
      Dự án Mandarin Garden, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 88 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.6 tỷ 88 m2 63,64 triệu/m2
      KDC hiện hữu, thoáng mát.Thuận tiện di chuyển về Q. 1 chỉ 15p, về khu CNC Q. 9 với 5p.Nằm khu compound an ninh 24/7, camera...Tiện ích hồ bơi, công...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 252 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa

      7 tỷ 252 m2 27,78 triệu/m2
      Thông tin mô tả.KĐT Golden Bay Bãi Dài nằm trên MT đại lộ Nguyễn Tất Thành, cách sân bay 10 kilomet, kết nối TP Nha Trang.- Bán nhà nguyên căn Golden...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.