Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 150 m2, giá 5,9 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.9 tỷ 150 m2 39,34 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh biệt thự song lập Waterpoint hướng Nam giá cực tốt!- Phân khu Aquaria.- Hướng Nam.- Cách 2 căn là tới công viên xanh mát.- Nằm trên trục...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 4 phòng ngủ, 103 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 103 m2 48,55 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Aqua Garden tầng 3 tại căn hộ Aquabay, KĐT Ecopark- căn hộ chung cư thiết kế thông tầng căn hộ thông tầng: có 4 PN + 1 phòng...
      Dự án Aqua Bay Sky Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 4 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 124 m2 44,36 triệu/m2
      chung cư góc thông thoáng view Hồ điều hòa. Các phòng thiết kế kính khổ rộng, full kịch trần.DTSD 124m2 thiết kế 4 phòng ngủ; 2 phòng vệ ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 54 m2, giá 5 tỷ tại Đường Cầu Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 54 m2 92,6 triệu/m2
      BÁN NHÀ KHU PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI THỊ TRẤN CẦU DIỄN- DT: sổ 53,8m2- MT 7 mét - oto tải đỗ cách nhà 6,8 mét( cách 1 nhà)- Thuộc khu phân lô nhà máy in Quân đội-...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 98 m2 58,17 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng tôi cần bán căn hộ cao cấp Imperia Graden.- DT: 98m thông thủy.- Thiết kế: 3 PN, 2 VS, cửa vào ĐB, logia TB+TN tất cả các phòng...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 250 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5.9 tỷ 250 m2 23,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự dự án Ivory! Vị trí: DT 250 mét vuông, Đông Nam, view suối cực đẹp. Tôi đã lựa chọn rất tỉ mỉ, biệt thự này đáng để sở...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay căn liền kề 400 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5.5 tỷ 400 m2 13,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự Ivory Hòa Bình 400m2 giá 5,5 tỉ bao phí sang tên. biệt thự có bể bơi và đã làm nội thất cơ bản. Đã có bìa đỏ có thể vay NH...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Wilton Tower, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      - chung cư đã có sổ hồng riêng đc: đường D1 ( cũ ) Nguyễn Văn Thương, P25 Bình Thạnh, Sài GònDT 93 mét vuông ( 3 phòng ngủ + 2 toilet )...
      Dự án Wilton Tower, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 200 m2, giá 5,5 tỷ tại Bảo Lâm - Lâm Đồng

      5.5 tỷ 200 m2 27,5 triệu/m2
      Villa du lịch nghỉ dưỡng sổ hồng riêng sang tên ngay.căn biệt thự tại Bảo Lâm - tuyệt sắc buổi bình minh.Xây sẵn - TT 781 tr - nhận nhà.1 trệt 2 lầu.3...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc Đức, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 61 m2, giá 5,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 61 m2 85,25 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đẹp, kiên cố khu tái định cư Hà Quang 2, Phước Hải, Nha Trang. DT 61 mét vuông. Ngang 4m. Nhà 3 tầng đẹp, sang trọng, thiết kế hiện...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 10

      6.8 tỷ 87 m2 78,17 triệu/m2
      Hơn 200 Căn Đủ 1 2 3  phòng ngủ Từ Những Căn giá mềm Nhất Đến Những Căn Cao Cấp Nhất Giỏ Hàng Full căn hộ chung cư Mới Nhất Tháng 05/2023. Nhiều...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 105 m2 50,48 triệu/m2
      Thiết kế : 2 phòng ngủ + PLV + 02WcLầu cao view sông Hồ Chí MinhNội thất cơ bánGiá 5,3tỉ bao thuế phí (5 phần trăm số người mua đóng khi lấy sổ)
      Dự án The View Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      5.9 tỷ 95 m2 62,11 triệu/m2
      chung cư 3 ngủ - 2 toilet - 2 logia. (Vui lòng nhắn Zalo 0934 589 ***.Vị trí tầng trung tại D'Capitale 119 Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy -...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 48 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.4 tỷ 48 m2 112,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế Chà Là vin Ocean Park 2, Văn Giang - Hưng Yên.DT 48m2.Giá 5.4 tỉ.liên hệ ngay 0984 896 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Thông tin tổng quan:- Vị trí: MT QL 20 (Đ. Trần Phú) - Lộc Châu - TP. Bảo Lộc, tuyến đường giao thương huyết mạch và cũng là cung đường du lịch của Lâm...
      Dự án La Mia Bảo Lộc, Đường Trần Phú, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 58 m2, giá 6 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố thương mại shophouse liên kế dự án vin Ocean Park.DT 58 mét vuông.Gần trục đường lớn trung tâm.

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 5 tỷ tại Bắc Ninh - Bắc Ninh

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Hàng hiếm. Bán duy nhất một căn nhìn vườn hoa giá rẻ chỉ 5 tỉ (100 phần trăm) khu đô thị Him Lam Green Park, Đại Phúc, Bắc Ninh.Chính chủ không qua...
      Dự án Him Lam Green Park, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 130 m2 43,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ tại Royal CityTầng cao, logia hướng Nam, 2 logia rộng đón gió. DT 130m2 thiết kế 3N, 2WCTặng lại toàn bộ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.