Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 57.321 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 30 m2 tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 30 m2 333,34 triệu/m2
      giá shock MT KD, vị trí thuận tiện đầu tư.nở hậu, hoàn công, 5 tầng, 5  phòng ngủ, 5  phòng vệ sinh.khu trung tâm, gần các trường học, BV, sân...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đồng Cổ - Tây Hồ, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 40 m2 387,5 triệu/m2
      NHÀ ĐỒNG CỔ 6 TẦNG TM - 40M - ô tô ĐỖ CỬA - NGÕ NÔNG - GẦN PHỐ - GẦN HỒ TÂY - 15.5 tỉZalo 0902202125/p>🏠 Nhà mới hoàn thiện 6 tầng thang máy – thiết kế...
      Đường Đồng Cổ, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 61 m2 tại Đường Ấp Bắc - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 61 m2 204,92 triệu/m2
      + DT: 4*15,5m. Trệt 3 lầu, st. Có 6 phòng ngủ - 6 toilet . (St có thể làm thêm 2 phòng ngủ)+ Vị trí Trường Chinh - Ấp Bắc.  Hẻm 5m...
      Đường Ấp Bắc, Phường 13, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 38 m2, giá 16,5 tỷ tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      16.5 tỷ 38 m2 434,22 triệu/m2
      ⭕️ PHÂN LÔ TRẦN QUỐC HOÀN – oto THÔNG – DÒNG TIỀN ĐỈNH✅ DT: 38 M✅ Giá: …16x tỉ——————————————📍 Vị trí cực đẹp khu phân lô đại học Sư Phạm – Trần Quốc Hoàn,...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 296 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 38 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 18 tỷ

      18 tỷ 296 m2 60,82 triệu/m2
      Cần sang nhượng khu đất nằm tại đường 38, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức.Vị trí thuộc KDC hiện hữu, cách chợ Hiệp Bình ~ 500m, thuận tiện kết nối Phạm Văn...
      107 Đường 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 88 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 88 m2 200 triệu/m2
      -Tôi hạ giá lỗ nhà 4lau ngay MT Phạm Hùng,Q. 8 -DT: 5.5x17m -Ngang lớn rộng thoải mái KD tất cả ngành nghề: spa,mini mart,NH,nhà...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 7 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 18 tỷ

      18 tỷ 55 m2 327,28 triệu/m2
      NHÀ ĐỘI CẤN 7 TẦNG TM - 55M - ô tô ĐỖ CỬA - NGÕ THÔNG - GẦN PHỐ - 18 tỉZalo 0902202125 🏠 Nhà mới 7 tầng phong cách Châu Âu – thang máy hiện đại, nội thất...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 88 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,6 tỷ

      17.61 tỷ 88 m2 200 triệu/m2
      -Tôi kẹt NH bán lỗ gấp nhà 4lau ngay MT Phạm Hùng,Q. 8-DT: 5.5x17m-Vị trí sầm uất KD tất cả ngành nghề-Nhà Tôi xây vừa ở vừa KD nên rất chắc chắn-sổ hồng ...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 55 m2 tại Đường Đội Nhân - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 55 m2 318,19 triệu/m2
      NHÀ ĐỘI NHÂN 6 TẦNG THANG MÁY - 55M - ô tô VÀO NHÀ - NGÕ THÔNG - GẦN PHỐ - 17.5 tỉZalo 0902202125 🏠 Nhà vừa xây 6 tầng thang máy – thiết kế hiện đại,...
      Đường Đội Nhân, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse 220 m2, giá 20 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      20 tỷ 220 m2 90,91 triệu/m2
      Giá HĐ: 18 tỉDT: 11*20mBán chênh: 2 tỉ ( mua chênh 1.7 tỉ) thỏa thuận bớt lộc,Thuế phí: bên bán chịu.Hiện tại TT 30 phần trăm+ chênh ạ.Phần còn lại...
      Đường 3/2, Phường 12, TP. Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

      Sở hữu nhà mặt phố 60 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 60 m2 258,34 triệu/m2
      Bán nhà phố Thái Hà, 15,5 tỉ, 60m², 4 phòng ngủ, 4 toilet, giá mềm Hot!Nhanh tay sở hữu ngôi nhà riêng tại phố Thái Hà, phố Thái Hà, P. Đống...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 82 m2, giá 12,9 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      12.9 tỷ 82 m2 157,32 triệu/m2
      Bán Căn 2 Ngủ 2 vệ sinh 81 mét vuông giá 12.9 tỉ tại CC Masterise Cao Xà Lá tại Đường Nguyễn Trãi, Q. Thanh Xuân, HN 
      Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay mảnh đất 42 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 42 m2 273,81 triệu/m2
      XUÂN ĐỈNH 42 mét vuông MT 3M - oto VÀO NHÀ - CÁCH PHỐ 15M - 2 THOÁNG - KD - ĐẤT ĐẸPBán đất đẹp khu Xuân Đỉnh - vị trí siêu hiếm tại mặt ngõ 133 Xuân...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 40 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 5 TẦNG THANG MÁY - đầy đủ nội thất ĐẸP LONG LANH - BA BƯỚC RA MẶT PHỐ - 6 PHÒNG KHÉP KÍN - VỪA Ở VỪA KD.Khu vực đông cư dân gần phố Kim Đồng,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 66 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 25 - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 66 m2 159,1 triệu/m2
      - DT: 4m*17m vuông đẹp. Hiện trạng 2 tầng hợp xây sửa mới (KV đc xây 5 tầng).- Xung quanh là các trường HUTECH, FTU2, UEF, HIU, UTC2.., Khu vực có nhu cầu...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 69 m2 tại Đường Kim Đồng - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 69 m2 268,12 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 6 TẦNG THANG MÁY - nội thất đầy đủ ĐẸP LONG LANH - VF3 QUA CỬA - BA BƯỚC RA MẶT PHỐ - 10 PHÒNG KHÉP KÍN - VỪA Ở VỪA KD VĂN PHÒNG.Khu vực đông cư...
      Đường Kim Đồng, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 75,5999984741211 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 75,6 m2 148,15 triệu/m2
      📍 đc: 653/19 Quang Trung, P. 11, Q. Gò Vấp💎 Vị trí cực đẹp:* Hẻm 1/ đường Quang Trung, trung tâm sầm uất bậc nhất Q. Gò Vấp.* KDC VIP, an ninh, dân trí...
      653/19 Đường Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 2230 m2 tại Xã Long Tân - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 12,25 tỷ

      12.25 tỷ 2230 m2 5,5 triệu/m2
      Bán đất MT đường Dh719 Long Tân Dầu Tiếng Bình . Đường nhựa 12m thông  DT 2230m². Thổ cư 100m Giá 12 tỉ 250tr DT : 2650m². Thổ cư...
      Đường DH716, Xã Long Tân, Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.