Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.663 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 990 triệu

      990 triệu 75 m2 13,2 triệu/m2
      CK ngay 200 tr - Suất ngoại giao vị trí đặc biệt.TT trước 239 tr nhận nền xây dựng , phần còn lại trả chậm 12 tháng không LS- Vị trí vàng: Nằm gần khu công...
      Đường ĐT 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tòng Bạt - Ba Vì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cực phẩm đất nền Thủ đô Hà Nội. mảnh đất thổ cư mặt đường DH30 rộng 24m, giá rẻ chỉ nhỉnh tỉ/lô, đất có DT 150 mét vuông full thổ cư, đầu tư để ở,...
      Đường Tỉnh lộ 413, Xã Tòng Bạt, Huyện Ba Vì, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 41 m2 tại Phường Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 41 m2 86,59 triệu/m2
      🔥 HÀNG HIẾM – GẦN TRƯỜNG NAM VIỆT 2 TẦNG 🔥🏡 2 TẦNG – 41m2 – TÂN THỚI NHẤT, Q.12👉 4.2 x 10m (41m2) – hướng Bắc👉 1 trệt 1 lầu – 2 phòng ngủ,...
      Đường 12, Tân Thới Nhất

      Sở hữu nhà lk 200 m2, giá 48,5 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      48.5 tỷ 200 m2 242,5 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự xây thô 4 tầng khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. DT 200 mét vuông, MT10m, khu vực chia lô hạ tầng đồng bộ, khuôn đường...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 100 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      📌 Thông tin chi tiết:* DT: 100m2 (rộng, cực thoáng)* Kết cấu: 2 tầng ở và 1 tầng sân thượng – 3 PN - 2 phòng sinh hoạt chung – 2 toilet - 1 khu bếp*...
      Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 80 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp – oto vào tận đất – gần đường lớn✅ DT: 80m²✅ MT rộng, vuông vức✅ Đường trước đất rộng, đi lại thuận tiện✅ KDC đông, hàng xóm thân thiện✅ Gần...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 30 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 30 m2 210 triệu/m2
      📐 mặt tiền 4,1m rất đẹp🏠 Nhà xây mới – thiết kế hiện đại.🛏️ 3 PN khép kín – công năng chuẩn gia đình 2-3 thế...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,96 tỷ

      4.96 tỷ 42 m2 118,1 triệu/m2
      Vị trí: Đan Khê, Hoài Đức, TP Hà Nội DT đất: 42m² Lô góc mở đc 2 cửa thoáng tự nhiên. Nở hậu. Hiện trạng: nhà c4 cũ – bán đất tặng...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 318 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 21 tỷ

      21 tỷ 318 m2 66,04 triệu/m2
      Đất KDC Bình Nguyên, Đông Hoà  Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPHồ Chí Minh.Đất căn biệt thự lô góc, DT 318 mét vuông (15x21), 2 MT Đông ...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 60 m2 tại Đường Hồng Tiến - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 45 tỷ

      45 tỷ 60 m2 750 triệu/m2
      + Căn nhà đẹp xinh lung linh tại phố Hồng Tiến, Q. Long Biên cũ. Vị trí đắc địa trên con phố đẹp đã đc quy hoạch ổn định, 2 MT thoáng...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 50 m2 tại Đường Dương Bá Trạc - 2 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 50 m2 156 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT ĐƯỜNG -KD Q. 8 - KD ĐẮC ĐỊACơ hội sở hữu ngôi nhà phố ngay tâm điểm ăn uống Làng Ốc• Vị trí vàng: MT Đường, khu vực sầm uất, phù hợp vừa ở...
      Đường Dương Bá Trạc, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 70 m2, hướng Tây tại Đường 18A - Đại Yên - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 40 tr

      40 triệu 70 m2 0,58 triệu/m2
      Vị trí TS cách vin Hạ Long Xanh chỉ 100m - đất 2 MT — pháp lí rõ ràng — cư dân hiện hữu sổ hồng từng lô, - Hình thửa vuông vức - DT: 80 mét vuông...
      Đường 18A, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 42 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 42 m2 178,58 triệu/m2
      + Vị Trí: hẻm ô tô đường Chu Văn An, P.12, Q. Bình Thạnh, Gần siêu thị Bách Hóa Xanh.+ DT: 42m² (ngang 4m), nở hậu. Có thể mua ở hoặc đầu tư sinh lời...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 51 m2 tại Đường Hồ Văn Long - Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 51 m2
      💥📢TRONG PHÂN KHÚC NHỈNH NHẸ 5 tỉ THÌ ngôi nhà NÀY RẤT ĐÁNG ĐỂ CÁC anh/chị CÂN NHẮC 3 TẦNG 5.5x9m HỒ VĂN LONG BÌNH TÂN + Vị trí: nằm trong khu phân lô...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất dự án 75 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 33 tr

      33 triệu 75 m2 0,44 triệu/m2
      Một vị trí hội tụ đủ mọi yếu tố: ✔ Gần ủy ban nhân dân xã ✔ Gần sân vận động ✔ Gần khu công nghệ cao ✔ Gần Metro số 5📍 mảnh đất DT 75m2, có 60m2 thổ...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 75 m2, hướng Tây tại Tuần Châu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 40 triệu

      40 triệu 75 m2 0,54 triệu/m2
       - Vị trí khu đất nằm cách đại đô thị vin hạ long xanh 100m giá chỉ 3x tr/m² chỉ vài bước chân là chạm tới hệ tiện ích đẳng cấp.- DT đa dạng 80m² đến...
      Đường 18, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay chung cư 76 m2, giá 4,89 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.9 tỷ 76 m2 64,38 triệu/m2
      Vì sao nên chọn Peninsula. - Vị trí độc bản: MT Sông Hàn nơi duy nhất hội tụ lễ hội, du thuyền, cầu đẹp, du lịch 24/24. - Mật độ xây dựng chỉ...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Bán gấp nhà biệt thự 60 m2, thỏa thuận tại Đường Quốc Lộ 22 - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 60 m2
      KĐT ĐH QUỐC TẾ vin Thành phố Hồ Chí Minh PARK – liên hệ O932.O32.4O3TỪ NHỮNG BIỂU TƯỢNG ĐÔ THỊ SINH THÁI TOÀN CẦU ĐẾN “BIỂU TƯỢNG ĐÔ THỊ CÔNG VIÊN TRI...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!