Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.655 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 4548 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 4548 m2 1,32 triệu/m2
      Cần bán mảnh vườn đẹp , có sầu riêng và bơ đang cho dòng tiền đặc biệt giáp con suối đá lớn nhất châu đức, có nhiều KDL và home tay tại khu vực có...
      Xã Láng Lớn, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 36 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      3 tỉ 800 tr – NHÀ BÈ, HCMsổ hồng – hẻm xe hơi thông tứ hướngBán nhà đẹp tại Nhà Bè, HCM, KDC yên tĩnh, hẻm xe hơi lớn dạng bàn cờ, di chuyển thuận...
      Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 68 m2, giá 3,85 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.85 tỷ 68 m2 56,62 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ - MÌNH BÁN CĂN FPT 2 - đầy đủ nội thất CAO CẤP- DT: 68  mét vuông, Căn 2 phòng ngủ, Hướng: Nam, Tầng: 16-  Nội thất bao gồm:...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPTP.HCM. Nhà đẹp 4 tầng, 81m² (4,5x18), gồm 1 hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng, trang bị...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 34 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 34 m2 232,06 triệu/m2
      📍 Đường Vạn Xuân, Lai Xá – khu sầm uất và đắc địa. 📐 34 mét vuông – MT 4m – nhà mới cứng. 🏠 6 tầng + thang máy 🛏️ 4 PN khép kín...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất 4867 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 4867 m2 0,64 triệu/m2
      cần bán lô đất sào gần 4.9 sào đất láng lớn có 80 mét vuông thổ cư đường nhựa 8m, cách trục mỹ xuân ngãi giao tầm 500mcó 7m mặt đường, nở hậu...
      Xã Láng Lớn, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 64 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Suất thanh lý chung cư HQC Bình Trưng Đông , Blusky , Q. 21. Căn diện tích sử dụng 64m², 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh , giá 3 tỉ,logia...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 52 m2, hướng Tây tại Đường 40 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 52 m2 167,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG 40 HIỆP BÌNH CHÁNH - KHU PHÂN LÔ ĐIỆN ÂM - đầy đủ nội thất CAO CẤP📍 Vị trí đắc địa: Đường 40, P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức. Nhà nằm...
      45 Đường 40, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 110 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 110 m2 54,1 triệu/m2
      ⭐️ Nhà hẻm ô tô 1806/127 Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - 5M ❌ 22M - Cách Phú Mỹ Hưng 5ph.____________________________________💵💵💵Giá: 5Tỷ950 . (TL)✅ DT:...
      Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 30 m2 263,34 triệu/m2
      Hồ Đền Lừ, lô góc thoáng sáng, 4 tầng, 5 ngủ, 30 mét vuông chỉ hơn 7 tỉ. tiện ích ngập tràn, gàn trường các cấp, gần tổ hợp ĐH bách kinh xây, gần BV,...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 60 m2 tại Đường Lê Trực - 7 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 60 m2 181,67 triệu/m2
      -Chủ kẹt tiền bán ngay nhà 4lau ngay Lê Trực,Bình Thạnh-Khu phân lô,hẻm xe hơi,có sân để ô tô với xe máy thoải mái,an ninh tuyệt đối-DT:60m-Nhà nội ...
      Đường Lê Trực, Phường 7, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất bìa đỏ cá nhân KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, gần ngay trục đường Liên P. và Bưng Ông Thoàn. DT:- 5x20 = 100m, giá 72tr/m (7tỷ2). (giá ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 64 m2 tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9, giá 7,5 triệu

      7.5 triệu 64 m2 0,12 triệu/m2
      🚨🏡NEW NHÀ 4 TẦNG ÔTÔ NGỦ TRONG NHÀ 64m² CHỈ 7.5 tỉ Đ. LÒ LU CẠNH vin, VÀNH ĐAI 3 Q9 ⏰📐 DT: 64m² (Ngang 4m,vuonng vức), Nhà thiết kế hiện đại 4Tầng BTCT...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 220 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 220 m2 28,19 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một BĐS vừa ở, vừa KD, lại có dòng tiền cho thuê ổn định ngay trung tâm? Đây chính là cơ hội siêu hiếm tại khu vực Hòa Thọ Tây – Cẩm...
      Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Khi hạ tầng, công nghệ, ĐH và Metro cùng đổ về Hòa Lạc… thì những mảnh đất gần trung tâm Phú Cát đang ngày càng đc săn tìm nhiều hơn.💎 Hiện em đang có lô:...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Chào mừng đến với Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội, nơi có lô đất đẹp xuất sắc, lý tưởng cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư! ới DT 100m², giá chỉ 29 tr /...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 70 m2 tại Xã Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 70 m2 12,86 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng gửi bán nền đất nằm trên trục đường liên thôn, đường rộng 5m, MT rộng KD siêu đỉnh. Từ vị trí đất chỉ 500m là ra trường học cấp 1,2 và...
      Xã Bắc Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu lô đất 2940 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 2940 m2 1,23 triệu/m2
      Bán rẻ mảnh đất đường Ổ Cu Kiến Vàng thuộc Tân Nhựt, Bình Chánh, Sài Gòn- DT: Ngang 64m dài 46m, tổng DT là: 2.940m²- Thông tin quy hoạch có đường dự...
      Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!