Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.663 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà đẹp 107 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 107 m2 30,85 triệu/m2
      Nhà mới gác lửng đúc kiên cố tại Hòa Thọ Tây, không gian rộng rãi, phù hợp gia đình đông người hoặc vừa ở vừa cho thuê. - Vị trí: kiệt oto đường Cầu Đỏ...
      Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán căn 57 m2, hướng Bắc, giá 2,85 tỷ tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      2.85 tỷ 57 m2 50 triệu/m2
      ✅ BÁN CĂN 2 phòng ngủ TẦNG CAO FPT PLAZA3 ✅🎯 căn hộ chung cư hướng bắc tầng cao,thoáng mát✅ Đã TT 95 phần trăm GT hợp đồng mua bán cho...
      Đường Hoàng Minh Thắng, Khu đô thị FPT City, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 306 m2, giá 33 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      33 tỷ 306 m2 107,85 triệu/m2
      Bán căn biệt thự biển Đồi Hải Quân, Hạ Long - đẳng cấp & hiếm có.căn biệt thự 4 tầng hoàn thiện siêu đẹp tại vị trí đắc địa Đồi Hải Quân, Hạ Long,...
      Đường Hải Quân, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN – 2  nhà vệ sinh tại căn hộ Tecco Linh Đông👉 giá: 3.8 tỉ...- DT: 78m2, tầng cao, view Phạm Văn Đồng - Hướng Đông, đón...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Trung, Quận Thủ Đức,Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 70 m2, giá 10 tỷ tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Các thông tin nổi bật nhất về Vin Hóc Môn:Vị trí: Nằm trên QL 22 (đường Xuyên Á), thuộc các xã Xuân Thới Sơn, Tân Thới Nhì, Tân Hiệp, huyện Hóc Môn.CĐT: Tập...
      Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 45 m2, giá 2,4 tỷ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      2.4 tỷ 45 m2 53,34 triệu/m2
      BẢN GIAO HƯỞNG CỦA SÓNG VÀ GIÓ ĐỘC QUYỀN VIEW BIỂN TRỰC DIỆN TẠI MEYPEARL!"Cả bãi biển là sân nhà. Cả đại dương là logia của bạn"MỘT KIỆT TÁC TẦM NHÌN.Sáng...
      Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang

      Cần bán đất 125 m2 tại Đường Quốc lộ 47 - Đông Thịnh - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 125 m2 9,6 triệu/m2
      ❗❗MB2623 đại đô thị Đông Sơn em ra lô LK2:31 đường rộng 10,5m giá siêu rẻ đầu tư ✅ Vị trí cách trung tâm thành phố Thanh Hóa 5,5 kilomet - khu công...
      Đường Quốc lộ 47, Xã Đông Thịnh, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán miếng đất 183 m2 tại Xã Đông Hòa - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 183 m2 9,84 triệu/m2
      ❗❗MB2419 Đông Hoà kế bên khu công nghiệp Thăng Long em ra lô góc siêu đẹp🍀 Lô F15 đối diện công viên - DT: 183,5 mét vuông MT 7m- Đường 7,5m + vỉa...
      Đường Tỉnh lộ 517, Xã Đông Hòa, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 90 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8, giá 40 triệu

      40 triệu 90 m2 0,45 triệu/m2
      -Tôi cho thuê mặt bằng KD 3lau ngay Phạm Hùng,Q8 -DT:5.5x17.5m -Khu vực KD đông đúc,sầm uất,vào khai thác ngay -5 phòng ngủ,5 nhà vệ sinh -Dễ...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 79 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.8 tỷ 79 m2 60,76 triệu/m2
      CHỈ 60TR/m² SỞ HỮU CĂN 2 phòng ngủ DT KHỦNG 79m² TẠI THE BEVERL+ Cơ hội hiếm có để sở hữu chung cư DT lớn với đơn giá cực thấp tại phân khu cao cấp...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản nhanh căn 3 phòng ngủ đẹp nhất nhì tòa S2.19 VHOP1  + DT: 3  phòng ngủ, 2  toilet rộng rãi cho cả gia đình.+...

      Cần bán gấp miếng đất 123 m2 tại Xã Đông Văn - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 123 m2 13,01 triệu/m2
      ❗❗MB3086 Đông Văn em ra lô góc B54 DT 123 mét vuông giá chỉ 1,6x tỉ ✅ Vị trí đất ngay cụm CN Đông Văn đang xây dựng✅ Cách đường vành đai Tây chỉ 300m,...
      Xã Đông Văn, Huyện Đông Sơn, Thanh Hóa

      Bán nhanh đất nền 60 m2, hướng Đông-Nam tại Xã An Phú - Mỹ Đức - Hà Nội, giá 400 tr

      400 triệu 60 m2 6,67 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa – tiềm năng tăng giá rõ ràngNằm ngay trung tâm xã Cao DươngCách ranh giới Thủ đô Hà Nội chỉ vài bước chân30m tới QL21A – đường Thành ...
      Đường Tỉnh lộ 431, Xã An Phú, Huyện Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 112 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 112 m2 107,15 triệu/m2
      🔥 SỞ HỮU TOWNHOUSE ĐẲNG CẤP – ĐỐI DIỆN căn biệt thự VEN SÔNG TẠI CHARMORA CITY NHA TRANG 🔥Không chỉ là một ngôi nhà phố… đây là vị thế sống dành cho...
      Đường Vành Đai 2, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà lk 120 m2, giá 8 tỷ tại Xã Long Điền - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      - DT đất: 120m2, ngang: 6m.- Kết cấu: 3 tầng + 1 tum.+ 3 PN 6  toilet.- Thiết kế thông thoáng, tối ưu ánh sáng và công năng sử dụng.Vị trí kết nối:-...
      Đường ĐT 44A, Xã Long Điền, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Kim Bôi - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      📍 Vị trí VÀNG - TẦM NHÌN VIEW tr ĐÔ✔️ Sát Sông Bôi – không gian thoáng, cực kỳ thoáng mát✔️ Đối diện dự án Sun Group Hòa Bình quy mô khoảng2000Ha✔️ Ngay...
      Đường ĐT 12B, Xã Kim Bôi, Huyện Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản nhanh căn 3 phòng ngủ đẹp nhất nhì tòa S2.19:✅ DT: 3  phòng ngủ, 2  toilet rộng rãi cho cả gia đình.✅ Tầm view:...

      Sở hữu ngay căn chung cư 42 m2, giá 1 tỷ tại Đường 30/4 - Trảng Bom - Trảng Bom - Đồng Nai

      1 tỷ 42 m2 23,81 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 căn hộ giá vừa túi tiền – trả góp nhẹ – gần nơi làm việc?👉 K-Home Midtown chính là lựa chọn đáng cân nhắc hiện nay.📍 VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊATrung...
      Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!