Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.663 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà 67 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 10 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 67 m2 100 triệu/m2
      Nhà chủ mới xây do chuyển công tác chưa ở, đường số 10 Linh Xuân Thủ Đức cũ , nay là P. Linh Xuân mới.DT: 67  mét vuông (4x16,7). 4 phòng ngủ,...
      Đường 10, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 104 m2 tại Đường Đồng Hòa - Đồng Hòa - Kiến An - Hải Phòng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 104 m2 60,58 triệu/m2
      - DT: 104m2- MT 4.8m - Nở hậu.- Vị trí: Gần ngay ngã 6 Quán Trữ, cách ngã 6 ~ 300m. Cách dự án Golden Point chỉ 2p đi xe. Hưởng trọn tiện ích trong khu vực....
      Đường Đồng Hòa, Phường Đồng Hòa, Quận Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 83 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 83 m2 198,8 triệu/m2
      - Cần bán nhanh nhà Cổ nhuế bắc từ liêm thành phố Hà Nội 83m 5 tầng MT 4m- Thiết kế 5 tầng thang máy ô tô vào nhà với tổng số 13 phòng( có thể cải tạo...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Bán nền thổ cư tại Đường Tỉnh Lộ 10, Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM - Q. Bình Tân, HCM cũ với DT 62m², giá 3,05 tỉ VND.  - Hướng cửa chính: Đông....
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 42,79999923706055 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Lê Văn Duyệt - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 42,8 m2 77,01 triệu/m2
      Vì sao nên chọn Peninsula. - Vị trí độc bản: MT Sông Hàn nơi duy nhất hội tụ lễ hội, du thuyền, cầu đẹp, du lịch 24/24. - Mật độ xây dựng chỉ...
      Lô A2-1 đường Lê Văn Duyệt, phường Nại Hiên Đông, quận Sơn Trà, TP. Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà chung cư 55 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 55 m2 69,1 triệu/m2
      • Giá 3.8 tỉ bao thuế phí • đầy đủ nội thất cao cấp và đồ điện tử • sổ hồng, sang tên nhanh • Tầng 18, View sông, cafe sân vườn, căn biệt ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 800 triệu

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      Tôi cần bán 2 nền 5x30 khu Cgần KCN VSIP đầy đủ tiện nghia/c quan tâm contact
      Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Bán gấp đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 600 tr

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Em cần bán ngay mảnh đất nền 150m2DT: 5x30mkhu công nghiệp VSIP Bình Địnhanh/chị nhu cầu contact em tư vấn
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Bán nhà lk 258 m2, thỏa thuận tại Đường Đại lộ Thăng Long - Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội

      Thỏa thuận 258 m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự Song lập 258m² Khu C Xanh VillasĐã hoàn thiện mặt ngoài, xây 3,5 tầng,giá chỉ hơn 60tr/m² - Đơn giá sang nhượng tốt nhất dự...
      KM33, Đại lộ Thăng Long, xã Tiến Xuân, huyện Thạch Thất, TP Hà Nội

      Bán nhà riêng 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 65 tỷ

      65 tỷ 80 m2 812,5 triệu/m2
      + Căn nhà đẹp xinh lung linh tại phố Nguyễn Văn Cừ, Q. Long Biên cũ. Vị trí đắc địa trên con phố đẹp đã đc quy hoạch ổn định, 2 MT...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 40 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 40 m2 235 triệu/m2
      * Bán nhà siêu đẹp mặt ngõ KD, ô tô tránh vỉa hè rộng ngõ thông phố hồ tùng mậu* Đường trước nhà 7m* Dt 39,3m cấp 4 mt 5m giá chào 9.4tỷ* Vị trí đẹp ngõ...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán CCMN Minh Khai 51M, 3 bước ra ô tô , 7 tầng Thang máy, 15 phòng KK, 2 thoáng, PCCC xịn, 16TỶ

      16 tỷ 51 m2 313,73 triệu/m2
      HB24 BÁN CCMN phố Minh Khai (bán căn hộ mini phố Minh Khai) DT 51m như sau: + Vị trí nhà đẹp, MT rộng, ngõ oto, thông, 3 bước ra oto, 2 thoáng. +...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 80 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 80 m2 143,75 triệu/m2
      Bán Nhà Đẹp Chỉ 1 Thùng Sơn 5x14- 11 tỉ 5-Q. 7Siêu vị trí , đầy đủ tiện ích , giá hấp dẫn DT 5m x 14m Kết cấu : 4 tầng Giá 11 tỉ 5 Còn Bớtgọi ngay : ...
      Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 55 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 55 m2 137,28 triệu/m2
      BÁN NHÀ MỚI 55m² 4 Tầng Ngay MT Chỉ 7 tỉ 55Siêu vị trí , đầy đủ tiện ích , giá hấp dẫn , KDBBDT 4.3m x 13m Kết cấu : 4 tầng Giá 7 tỉ 550 Còn Bớtcontact : ...
      Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè

      Sở hữu nhà riêng 38 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 38 m2 389,48 triệu/m2
      DT: 38m 7 tầng 13 phòng GIÁ CHÀO 14.8 TY ♦️Cách mặt phố chỉ vài ph đi bộ- Mặt ngõ 3 gác- Thích hợp cho thuê dòng tiền. Gần các trường đại học lớn ( đại ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán đất dự án 120 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      Đất nền đẹp ở Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội đang chờ chủ mới.  DT 120 mét vuông, giá chưa tới 30 tr /  mét vuông, cực kỳ hợp lý cho đầu tư....
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 100 m2, giá 6,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Cần bán căn thô tại KVG Cappella khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang Khánh Hoà.Dự án đc quy hoạch chỉn chu cách trung tâm bãi biển 7' lái xe, tiện ích xung quanh...
      Đường Võ Nguyên Giáp, phường Vĩnh Thái, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa     

      Sở hữu nhà sổ riêng 31 m2 tại Quận Đống Đa - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 31 m2
      🌸🌸🌸BÁN ĐẤT TĂNG NHÀ.50 M RA HỒNGÕ THÔNGKINH DOANHSỔ SIÊU MẪUHỘ KHẨU ĐỐNG ĐATẬP THỂ DỤC NGẮM HỒ HẾT NƯỚC CHẤM☎️gọi ngay: E. HUYỀN ❤️ 0975.045.137❤️ XEM...
      Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!