Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.667 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà lk 120 m2, giá 8 tỷ tại Xã Long Điền - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      - DT đất: 120m2, ngang: 6m.- Kết cấu: 3 tầng + 1 tum.+ 3 PN 6  toilet.- Thiết kế thông thoáng, tối ưu ánh sáng và công năng sử dụng.Vị trí kết nối:-...
      Đường ĐT 44A, Xã Long Điền, Huyện Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Kim Bôi - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      📍 Vị trí VÀNG - TẦM NHÌN VIEW tr ĐÔ✔️ Sát Sông Bôi – không gian thoáng, cực kỳ thoáng mát✔️ Đối diện dự án Sun Group Hòa Bình quy mô khoảng2000Ha✔️ Ngay...
      Đường ĐT 12B, Xã Kim Bôi, Huyện Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 75 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      4.6 tỷ 75 m2 61,34 triệu/m2
      chính chủ cần thanh khoản nhanh căn 3 phòng ngủ đẹp nhất nhì tòa S2.19:✅ DT: 3  phòng ngủ, 2  toilet rộng rãi cho cả gia đình.✅ Tầm view:...
      Thuộc xã Đa Tốn – Kiêu Kỵ – Dương Xá và một phần thị trấn Trâu Quỳ, huyện Gia Lâm, TP Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 42 m2, giá 1 tỷ tại Đường 30/4 - Trảng Bom - Trảng Bom - Đồng Nai

      1 tỷ 42 m2 23,81 triệu/m2
      Bạn đang tìm 1 căn hộ giá vừa túi tiền – trả góp nhẹ – gần nơi làm việc?👉 K-Home Midtown chính là lựa chọn đáng cân nhắc hiện nay.📍 VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊATrung...
      Đường 30/4, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà đất 100 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      - Vị trí ngay trung tâm P. - pháp lí sổ hồng thổ cư - DTSD 180m² - Bán kính 300m đầy đủ tiện ích - Thiết kế 3 phòng ngủ, ptho, sân ô tô, sân sau -...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất 115 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 115 m2 20 triệu/m2
       MUA ĐẤT QUỲNH BỘI – GIA BÌNH – giá mềm, ĐẦU TƯ SÁNGa/c đang tìm đất:✔ Gần trung tâm – tiện sinh hoạt✔ Đón sóng sân bay Gia Bình✔ Giá vừa tầm – dễ vào...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán gấp đất 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,96 tỷ

      1.97 tỷ 90 m2 21,8 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu mảnh đất 90 mét vuông (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí thuận tiện kết nối nhanh về Bình Chánh – Hóc Môn – Thành ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 103 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 103 m2 29,13 triệu/m2
      Nếu anh chị đang lướt tìm đất… 👉 Thì nên dừng lại ở bài này.Vì lô này hội tụ đủ thứ mà khách tầm 3 tỉ đang cần:📌 DT: 103 – 108 mét vuông 📌 MT: 5 –...
      Đường Đồng Trạng, Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 86 m2, giá tốt tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 86 m2
      ⭕️ EUROWINDOW MULTI COMPLEX – TRẦN DUY HƯNG – 86.1 mét vuông – 2 phòng ngủ 2WC✅ DT: 86.1 mét vuông✅ Giá: ưng e bán——————————————📍 căn hộ...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 230 m2, hướng Đông tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 230 m2 66,09 triệu/m2
      Tọa lạc tại Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, TP.HCM - Huyện Hóc Môn, TP.HCM cũ, BĐS đất nền này có DT 230 mét vuông, lý tưởng cho những ai đang tìm...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 54 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Tân Tạo - Bình Tân, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 54 m2 133,34 triệu/m2
      👌 SIÊU PHẨM 5 TẦNG – oto VÀO NHÀ – CHỈ HƠN 7 tỉ 💥📍 Gần Tỉnh Lộ 10 – giáp Tên Lửa, Aeon Bình Tân🏡 54m2 – ngang >4m – nhà mới 100%🏢 5 tầng (trệt +...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 1002 m2 tại Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 1002 m2 4,45 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất mặt đường mỹ xuân ngãi giao, quy cách 15x68 . có 80 mét vuông thổ cư DT 1002 mét vuông , đất bằng phẳng , KDC, vị...
      Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Xã Láng Lớn, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh chung cư 98 m2, giá 11,15 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      11.15 tỷ 98 m2 113,78 triệu/m2
      Thiết kế : 3 ngủ 2 vs , DT : 98m2 Full đồ nội thất xịn xò , Thiết kế sang trọng khu đô của giới tinh hoa nằm tại phía tây TP Hà Nội giá...
      Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 54 m2, giá 8,7 triệu tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      8.7 triệu 54 m2 0,17 triệu/m2
      Căn áp góc , sát trục đường đại lộ 4 mùa. Cách 200m là công viên nước Water park. Cách 500m là điểm bắn pháo hoa Grand World. LH 0979209391.Phân khu Ánh...
      Tân Quang, Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm và Nghĩa Trụ, Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 85 m2 tại Đường 15 - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 85 m2 78,24 triệu/m2
      🔥 NHÀ 3 TẦNG BTCT – oto NGỦ TRONG NHÀ – NGAY TRƯỜNG CHINH 🔥📐 85 mét vuông (5x17m) – ngang đẹp, hiếm🏢 3 tầng BTCT kiên cố🛏 3 phòng ngủ lớn –...
      Đường 5, Đông Hưng Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 46 m2, giá 2,75 tỷ tại Xã Phụng Công - Văn Giang - Hưng Yên

      2.75 tỷ 46 m2 59,79 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 1 PN tại tòa Sky Aqua (Onsen), khu đô thị Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên. DT: 46  mét vuông. Thiết kế: 1 PN, 1 vệ...
      Đường Thủy Nguyên, Xã Phụng Công, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà 26 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 26 m2
      NẾU TÀI CHÍNH TRONG TAY AC NẰM TRONG KHOẢN 3Đ HƠN ĐANG CÓ NHU CẦU MUA NHÀ THÌ ngôi nhà NÀY RẤT ĐÁNG CÂN NHẮC + Vị trí ở khu vực giao thông thuận tiện 1/...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 92 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 92 m2 168,48 triệu/m2
      đường số 61, Thảo Điền, Q.2 (Nay thuộc P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức).DT đất: 75,5m²) (Sử dụng riêng).DT S sàn quy hoạch: 92,54m² .-Kết cấu hiện hữu: Nhà 2 tầng...
      Đường 60 - CL, An Khánh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!