Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.655 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh căn chung cư 35 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường Minh Mạng - Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      1.65 tỷ 35 m2 47,15 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư cao cấp tại trung tâm đô thị mới Nam Đà Nẵng – Sun Riverpolis! 📍 Vị trí kim cương: ngã 4 huyết mạch Nguyễn Phước Lan...
      Ngã tư Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 74 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 74 m2 129,73 triệu/m2
      📍 Vị trí đắc địa:Ngay chợ Hiệp Bình, KDC đông đúcCách đường Hiệp Bình chỉ 20mThuận tiện KD, cho thuê hoặc ở lâu dài📐 Thông tin chi tiết:DT: 4.3 x 17m...
      7 Đường Số 35, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 90 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Cây Keo - Tam Phú - Thủ Đức, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      🏡 Thông tin chi tiết ngôi nhà:• 📍 Vị trí: hẻm xe hơi đường Cây Keo, TP. Thủ Đức• 🏗 Kết cấu: ngôi nhà phố 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại• 📐 DT...
      38B17 Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 150 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Canh Vinh - Vân Canh - Bình Định, giá 700 tr

      700 triệu 150 m2 4,67 triệu/m2
      Đất nền xây dựng tự do nằm trong KCN Becamex VSIP Bình Định gần TP Biển Quy Nhơn, vị trí thuận lợi, tiềm năng tăng giá cao.+ DT: 150 mét vuông.+ giá...
      Đường Quốc lộ 19C, Xã Canh Vinh, Huyện Vân Canh, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 115 m2, giá rẻ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 115 m2
      Hausman Premium Residences, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội, là chung cư cực chất dành cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.DT...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 196 m2, hướng Đông-Bắc tại Thủ Đức, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 196 m2 94,39 triệu/m2
      Cần bán nhà tại hẻm 25 đường số 9, P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức,Hẻm 25 thông ra đường Đinh Thị Thi, sát bên khu dân cư Vạn Phúc.DT: 8.4m x 27m...
      25/10 Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 100 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố đường B, cung đường sầm uất và đẹp nhất khu dân cư Sông Đà, Hiệp Bình Chánh.Đặc điểm: Nhà 1 trệt 2 lầu xây dựng kiên...
      Đường B, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 62 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 62 m2 49,2 triệu/m2
      Đất đất thổ cư 100 phần trăm, xây dựng liền, 1 trệt 1 lửng 3 lầu, sân thượng. Đường Tỉnh Lộ 10, P. Bình Tân, Sài Gòn.DT 62m² và giá chỉ 3,05 tỉ...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 40 m2, hướng Bắc tại Đường Hồng Lạc - 10 - Tân Bình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 40 m2 247,5 triệu/m2
      🔥 SIÊU PHẨM MT HỒNG LẠC – VỊ TRÍ VÀNG, NHÀ ĐẸP, GIÁ CÒN ĐẸP HƠNCó những ngôi nhà chỉ cần nhìn là thích, xem là muốn chốt… và đây là 1 căn như vậy.🏡 MT...
      Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền

      Cần bán nhanh lô đất nền 283 m2, hướng Đông-Nam tại Hòa Phú - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 283 m2 5,98 triệu/m2
      Đất 283 mét vuông ngay trục chính lên Núi Thần Tài & Hòa Phú Thành. Đường nhựa thông thoáng 10m5, cạnh 2 villa lớn, cư dân sầm uất. 💰 Giá chỉ...
      Đường QL14G, Xã Hòa Phú, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 990 triệu

      990 triệu 75 m2 13,2 triệu/m2
      CK ngay 200 tr - Suất ngoại giao vị trí đặc biệt.TT trước 239 tr nhận nền xây dựng , phần còn lại trả chậm 12 tháng không LS- Vị trí vàng: Nằm gần khu công...
      Đường ĐT 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tòng Bạt - Ba Vì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cực phẩm đất nền Thủ đô Hà Nội. mảnh đất thổ cư mặt đường DH30 rộng 24m, giá rẻ chỉ nhỉnh tỉ/lô, đất có DT 150 mét vuông full thổ cư, đầu tư để ở,...
      Đường Tỉnh lộ 413, Xã Tòng Bạt, Huyện Ba Vì, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 41 m2 tại Phường Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 41 m2 86,59 triệu/m2
      🔥 HÀNG HIẾM – GẦN TRƯỜNG NAM VIỆT 2 TẦNG 🔥🏡 2 TẦNG – 41m2 – TÂN THỚI NHẤT, Q.12👉 4.2 x 10m (41m2) – hướng Bắc👉 1 trệt 1 lầu – 2 phòng ngủ,...
      Đường 12, Tân Thới Nhất

      Sở hữu nhà lk 200 m2, giá 48,5 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      48.5 tỷ 200 m2 242,5 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự xây thô 4 tầng khu ĐTM Văn Phú, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. DT 200 mét vuông, MT10m, khu vực chia lô hạ tầng đồng bộ, khuôn đường...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 100 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      📌 Thông tin chi tiết:* DT: 100m2 (rộng, cực thoáng)* Kết cấu: 2 tầng ở và 1 tầng sân thượng – 3 PN - 2 phòng sinh hoạt chung – 2 toilet - 1 khu bếp*...
      Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 80 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp – oto vào tận đất – gần đường lớn✅ DT: 80m²✅ MT rộng, vuông vức✅ Đường trước đất rộng, đi lại thuận tiện✅ KDC đông, hàng xóm thân thiện✅ Gần...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 30 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 30 m2 210 triệu/m2
      📐 mặt tiền 4,1m rất đẹp🏠 Nhà xây mới – thiết kế hiện đại.🛏️ 3 PN khép kín – công năng chuẩn gia đình 2-3 thế...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 42 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,96 tỷ

      4.96 tỷ 42 m2 118,1 triệu/m2
      Vị trí: Đan Khê, Hoài Đức, TP Hà Nội DT đất: 42m² Lô góc mở đc 2 cửa thoáng tự nhiên. Nở hậu. Hiện trạng: nhà c4 cũ – bán đất tặng...
      Xã Di Trạch, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!