Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.655 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất 132 m2 tại Trà Bá - Pleiku - Gia Lai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 132 m2 9,47 triệu/m2
      Vị trí nằm trong KDC đông đúc, gần các đại dự án lớn của PleikuDT: 132 mét vuông (6x22)Sổ mới cấp đổi pháp lí rõ ràngGiá chỉ: 1 tỉ 250 tr (có thỏa ...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Trà Bá, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu miếng đất đẹp ngay khu vực phát triển mạnh quanh Khu kinh tế Ninh Cơ – Nam Định, hạ tầng đang đc đầu tư đồng bộ, tiềm năng tăng giá rõ rệt...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu căn 65 m2, giá 100 triệu tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      100 triệu 65 m2 1,54 triệu/m2
      Nhận đặt chung cư đẹp tại trục 54 Tố Hữu – Nam Từ Liêm, vị trí trung tâm kết nối cực thuận tiện.THÔNG TIN chung cư:DT: 63m²-91mThiết kế: 2  phòng ...
      54,Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 13000 m2 tại Xã Ninh Tây - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 13000 m2 1,43 triệu/m2
      SIÊU PHẨM MT QL26,giáp ranh ủy ban nhân dân xã Ninh Tây , TX NINH HÒA, Khánh Hoà - 13.000 mét vuông ( Trong đó có sẵn gần 2500m thổ cư ) THỔ...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ninh Tây, Huyện Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Quỹ đất đẹp quanh khu kinh tế Ninh Cơ ngày càng ít khi hạ tầng và dòng tiền đầu tư đang đổ mạnh về khu vực biển  Ninh Bình (Nam Định)nền đất sở hữu:▪...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Thời điểm hạ tầng và khu kinh tế đang phát triển mạnh cũng là lúc nhiều NĐT bắt đầu săn đất quanh biển Ninh Cơ.mảnh đất đẹp DT 100m2 – MT 5m vuông vức –...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu mảnh đất 90 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 591 triệu

      591 triệu 90 m2 6,57 triệu/m2
      👉BÁN 4 mảnh đất THỔ CƯ liên kế DIÊN THỌ ( DIÊN PHƯỚC CŨ) – DIÊN KHÁNH- Vị trí: Cách TL8 chỉ ~ 250m , cách TL2 chỉ tầm 800m-DT:Từ 89m² - 120m² SHR thổ...
      Xã Diên Phước, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán chung cư 45 m2, giá 2,4 tỷ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      2.4 tỷ 45 m2 53,34 triệu/m2
      Chỉ từ 2tỉ sở hữu lâu dài chung cư nghỉ dưỡng.- Bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp cam kết dòng tiền ổn định.- Hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị căn...
      Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 180 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tân Hiệp - Hóc Môn, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 180 m2 40 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ 180 mét vuông  hẻm ô tô 10M  ĐƯỜNG TÂN HIỆP 4-2  HÓC MÔN  Thành phố Hồ Chí MinhGiá 7,2 tỉ (thỏa thuận)Vị...
      Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất 320 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Củ Chi - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 850 triệu

      850 triệu 320 m2 2,66 triệu/m2
      Đất nền rộng rãi ngang 8m dài 40m tại Đường số 35, TT Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh (Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh cũ) đang chờ chủ mới. Giá...
      Đường Số 35, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 100 m2 tại Xã Xuân Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Lô đẹp hiếm gặp khi vừa gần trường – gần QL – lại sát sân bay 📍 Đại Lộc – Gia Bình – Bắc Ninh 📐 100m2 – MT khoảng5,5m vuông đẹp ✔ Vài bước...
      Xã Xuân Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 6 ngày trước

      Bán gấp lô đất nền 3200 m2 tại Xã Tân Đức - Hàm Tân - Bình Thuận, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 3200 m2 0,69 triệu/m2
      khu công nghiệp hiện hữu 300 héc ta, mở rộng thêm 600 héc taĐất bằng phẳng, lên đc thổ cư, điện ngay đất , đường rộng hơn 5m ,cách Bê Tông 50mCách HCM...
      Đường Số 6, Xã Tân Đức, Huyện Hàm Tân, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 90 m2 tại Đường Nguyễn Thiện Kế - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 90 m2 88,34 triệu/m2
      🌅 BÁN NHÀ NGUYỄN THIỆN KẾ - 4 ph RA BÃI TẮM MỸ KHÊ - CHỈ 7. 95 tỉ - RẤT LÂU RỒI MỚI CÓ CĂN Ở KHU VỰC BIỂN giá siêu mềm THẾ NÀY 🌅📐 DT: 90  mét ...
      Đường Nguyễn Thiện Kế, Phường An Hải Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 28 triệu

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      Nhiều người nghĩ 3 tỉ chỉ mua đc đất xa… Nhưng thực tế tại Cổ Đông – Đoài Phương vẫn còn quỹ đất cực đẹp:📌 DT: 100m 📌 MT: 5.7m (dễ xây nhà đẹp) 📌 Đường...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 30 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      2.1 tỷ 30 m2 70 triệu/m2
      ✨ CHỈ TỪ 700 tr – SỞ HỮU căn hộ chung cư VIEW TRỰC DIỆN PHÁO HOA TẠI SUN SYMPHONY RESIDENCE 5 ✨🎆 Tâm điểm bên sông Hàn – nơi mỗi mùa lễ hội pháo hoa trở...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 64 m2, hướng Đông tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 64 m2 117,19 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí gần chợ Hiệp Bình, KDC hiện hữu, thuận tiện sinh hoạt và KD.Nhà nằm trên trục đường...
      1d1 Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 150 m2, hướng Đông tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 150 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí ngay khu chợ Hiệp Bình, KDC đông, thuận tiện KD và sinh hoạt.Nhà nằm trên trục đường...
      15 Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 130 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 130 m2 65,39 triệu/m2
      Cần bán nhà tại đường 53, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, vị trí gần chợ Hiệp Bình, KDC đông, tiện ích đầy đủ.Nhà nằm trong khu đường 53 Hiệp Bình Chánh Thủ...
      Đường Số 53, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!