Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.646 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 35 m2 225,72 triệu/m2
      3 bước ra hồ Đền Lừ, tiện ích ngập tràn, gần trường các cấp, gần trường đại học, BV, bến xe, chợ đầu mối...giao thông thuận tiện, 10 ph lên phố. 35m2 4...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 54 m2 110,93 triệu/m2
      🚨🏡SÁT vin Q9 NHÀ 3 TẦNG CHỈ 5.99 tỉ KHU PHÂN LÔ DÂN TRÍ CAO CẠNH Đ. NGUYỄN XIỂN📐 DT: 53.5 mét vuông (Ngang 4.3m, vuông vắn), Chủ xây tâm huyết 3...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 626 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 626 m2 4,56 triệu/m2
      Chính chủ bán đất ngay Hồ Văn Long-P Bình Tân (Tân Tạo cũ) - DT 62m² giá chỉ 2 tỉ 850 còn bớt lộc !!! - DT 9,75x17 thổ cư 62,6m - Hệ số xây dựng...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 101 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 101 m2 13,87 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP DU TRÀNG – Ở NGAY, PHONG THUỶ ĐẸP – GIÁ CỰC MỀM Du Tràng – Đông Cứu – Bắc Ninh 101,5m2 – MT 4,5m cực dễ xây Điểm mạnh: Thế đất...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 5 ngày trước

      Bán nhanh lô đất 800 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Du - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 800 m2 11,63 triệu/m2
      Đất cuối hẻm. Đối diện Đất là chùa nhỏ, và ~ trống Đất của gia đình. Đường xe  nhựa 4m. Cách trường học cấp 1,2,3 Dĩ An 5p .Cách chợ Dĩ...
      Đường Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương
      K
      Nguyễn thị ngọc Khương 5 ngày trước

      Chuyển nhượng nền đất 256 m2 tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 256 m2 56,65 triệu/m2
      🔥 MT BẠCH ĐẰNG – LÕI TRUNG TÂM DƯƠNG ĐÔNG 🔥📍 Đường Bạch Đằng – Dương Đông – Phú Quốc ✅ Vị trí trung tâm – thuận tiện ở & KD ✅ Gần chợ Dương Đông –...
      Đường Bạch Đằng, Phường Dương Đông, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay đất 80 m2 tại Đường Quốc lộ 6 - Phú Nghĩa - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có cho NĐT. Chủ  cần tiền gấp nên để lại mảnh đất vị trí đẹp, tiềm năng tăng giá cao tại Chương Mỹ.​Khu vực đang phát triển mạnh, gần các...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phú Nghĩa, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 89 m2, hướng Đông-Bắc, giá tốt tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 89 m2
      căn hộ HUD Building số 04 Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa- Vị trí: Căn số 22- Loại hình chung cư 3 PN 2wc- DT: 89m²- logia: hướng Đông Nam- Cửa...
      Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà đẹp 78 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Liên Khu 2-10 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 78 m2 121,8 triệu/m2
      Vị trí vàng – Tiềm năng cao – An cư lý tưởng!Bán nhà chính chủ tại 17/24 đường Liên Khu 2-10, P. Bình Hóa, Q. Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh.📐 Thông...
      Đường Liên Khu 2-10, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 4548 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 4548 m2 1,32 triệu/m2
      Cần bán mảnh vườn đẹp , có sầu riêng và bơ đang cho dòng tiền đặc biệt giáp con suối đá lớn nhất châu đức, có nhiều KDL và home tay tại khu vực có...
      Xã Láng Lớn, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 36 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      3 tỉ 800 tr – NHÀ BÈ, HCMsổ hồng – hẻm xe hơi thông tứ hướngBán nhà đẹp tại Nhà Bè, HCM, KDC yên tĩnh, hẻm xe hơi lớn dạng bàn cờ, di chuyển thuận...
      Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 68 m2, giá 3,85 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.85 tỷ 68 m2 56,62 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ - MÌNH BÁN CĂN FPT 2 - đầy đủ nội thất CAO CẤP- DT: 68  mét vuông, Căn 2 phòng ngủ, Hướng: Nam, Tầng: 16-  Nội thất bao gồm:...
      Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPTP.HCM. Nhà đẹp 4 tầng, 81m² (4,5x18), gồm 1 hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng, trang bị...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 34 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 34 m2 232,06 triệu/m2
      📍 Đường Vạn Xuân, Lai Xá – khu sầm uất và đắc địa. 📐 34 mét vuông – MT 4m – nhà mới cứng. 🏠 6 tầng + thang máy 🛏️ 4 PN khép kín...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán đất 4867 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 4867 m2 0,64 triệu/m2
      cần bán lô đất sào gần 4.9 sào đất láng lớn có 80 mét vuông thổ cư đường nhựa 8m, cách trục mỹ xuân ngãi giao tầm 500mcó 7m mặt đường, nở hậu...
      Xã Láng Lớn, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 64 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Suất thanh lý chung cư HQC Bình Trưng Đông , Blusky , Q. 21. Căn diện tích sử dụng 64m², 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh , giá 3 tỉ,logia...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 52 m2, hướng Tây tại Đường 40 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 52 m2 167,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG 40 HIỆP BÌNH CHÁNH - KHU PHÂN LÔ ĐIỆN ÂM - đầy đủ nội thất CAO CẤP📍 Vị trí đắc địa: Đường 40, P. Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức. Nhà nằm...
      45 Đường 40, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 110 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 110 m2 54,1 triệu/m2
      ⭐️ Nhà hẻm ô tô 1806/127 Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - 5M ❌ 22M - Cách Phú Mỹ Hưng 5ph.____________________________________💵💵💵Giá: 5Tỷ950 . (TL)✅ DT:...
      Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!