Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Bán Nhà Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 458.646 Nhà đất đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà shr 259 m2 tại Đường ĐH 409 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 259 m2 13,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại đường Vĩnh Tân 38, khu phố 3, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương.Tổng DT đất: 259 mét vuông, trong đó có 150 mét ...
      Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nền đất 100 m2 tại Thị trấn Thịnh Long - Hải Hậu - Nam Định, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      🌊 Đón sóng hạ tầng gần biển Ninh Cơ📈 Tiềm năng tăng giá x2 – x3 TS trong tương lai📍 Vị trí ven biển cực đẹp📐 DT 100 mét vuông vuông vức🛣 Đường...
      Thị trấn Thịnh Long, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán gấp nhà shr 20 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 20 m2 144,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM Q. 3, VÕ VĂN TẦN,  NỞ HẬU TÀI LỘC , GIÁ SỐC 2.89 tỉ-DT : 20m² ( 2,6m*7,7m )-Kết cấu : trệt, lầu, 2 phòng ngủ,  phòng vệ ...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 60 m2, hướng Đông tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 60 m2 42,5 triệu/m2
      Tọa lạc tại Đường Hồ Văn Long, P. Bình Tân, HCM.miếng đất này có DT 60m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.  - giá hấp dẫn: 2,55 tỉ VND. còn...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 45 m2 tại Đường Thiên Lôi - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 45 m2 72,23 triệu/m2
      👉👉NHÀ ĐẸP XÂY MỚI 3 TẦNG TẠI THIÊN LÔI_AEONMALL_AN BIÊN_HẢI PHÒNG- DT : 45 mét vuông x 3 tầng- Hướng : Tây tứ trạch- Thiết kế : chỗ để xe, p.khách,...
      Đường Thiên Lôi, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 135 m2 tại Phường Trung Dũng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 42 triệu

      42 triệu 135 m2 0,32 triệu/m2
      CHO THUÊ MẶT BẰNG GẦN CÔNG VIÊN BIÊN HÙNG – TRUNG TÂM BIÊN HÒA 📍 Vị trí đắc địa, khu vực đông người qua lại – thích hợp KD mọi ngành nghề🔹 DT: 7.5m x 18m...
      Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán miếng đất 75 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 75 m2 17,34 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên muốn nhượng lại miếng đất thổ cư tâm huyết tại Mê LinhDT 75  mét vuông.​nền thổ cư 100 phần trăm, không tranh chấp,...
      Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 885 tr

      885 triệu 125 m2 7,08 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài cần đi gấp nền đất ngay đường DT 747A xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương, kế bên KCN VSIP 2, KCN LEGO, ...15 ph đi qua TP mới30 ph đi về...
      Đường 747A, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      anh/chị đang tìm một mảnh đất vừa ở tiện vừa có tiềm năng tăng giá mạnh tại lõi Hòa Lạc thì đây là vị trí rất đáng đi xem thực tế!📍 Vị trí cực đẹp tại...
      Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 77 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Nhơn Đức - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 77 m2 51,3 triệu/m2
      🔥 nền thổ cư NHÀ BÈ – HẺM 96 ĐÀO TÔNG 🔥mảnh đất DT đẹp, giá hợp lý, KDC hiện hữu, tiện xây ở hoặc đầu tư.📍 Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè🚗 Về Q. 7 ~ 5 ph xe...
      Đường Lê Văn Lương, Nhơn Đức

      Cần bán căn nhà 110 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      💥 GẤP! CHỦ GIẢM HƠN 1T NHÀ GÒ XOÀI 3MTKD CÓ DÒNG TIỀN 2 TẦNG 7.5x16m CHỈ CÒN HƠN 5T NHỎ + Vị trí chiến lược giao thông thuận tiện di chuyển hẻm thông xe...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 114,80000305175781 m2 tại Xã Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 114,81 m2 12,64 triệu/m2
      ❤️Giá: 1 tỉ 450 tr thỏa thuận. ❤️🏠 NHÀ sổ hồng . P. Biên Hoà . Đồng Nai. ( P. Tân Hạnh cũ) 📌Vị trí giáp với Tp Dĩ An - ngã 4 Bình Trị . - DT: 114,8m²....
      Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 141 m2, giá 28,2 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      28.2 tỷ 141 m2 200 triệu/m2
      hotline em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Hanoi Seasons - Masterise Homes Nguyễn Trãi để lựa chọn đc những căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm...
      Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 90 m2, hướng Tây tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,94 tỷ

      1.95 tỷ 90 m2 21,6 triệu/m2
      Bán lô đất đẹp 90 mét vuông (5x18m) tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, dự án theo định hướng sống xanh hiện đại, vị trí thuận tiện sát Sài ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán ngay nhà chung cư 54,689998626708984 m2, thỏa thuận tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 54,69 m2
      Em Linh hiện đang có căn 1  phòng ngủ (tách riêng biệt) sở hữu 2 view đắt giá là view TP và view biển. Với vị trí kim cương này đã bàn giao nội thất ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ chung cư 54 m2, giá tốt tại Đường Phạm Văn Đồng - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 54 m2

      Sở hữu ngay đất nền 104 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 104 m2 26,93 triệu/m2
      anh chị đang tìm một miếng đất tầm tài chính dưới 3 tỉ vừa ở đc ngay, vừa dễ đầu tư tại Hòa Lạc thì đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.Thông tin miếng ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2, hướng Đông tại Bình Tân, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 40 m2 42 triệu/m2
      DT 40m², gồm 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh/PT + bếp.  giá 1,68 tỉ, còn thỏa thuận, pháp lí đầy đủ, hồ sơ riêngđầy đủ nội thất với...
      Đường Số 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh