Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.759 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 138 m2, mặt tiền 6m tại Đường 19/5 - Nha Trang, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 138 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường 19/5 Vĩnh Điềm Trung, đối diện trường Singapore.- Dt: 138m2 (ngang 6m).- Nhà gồm 1 trệt 3 lầu: 5 phòng ngủ, 6 toilet, phòng...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Phường Cốc Lếu - Lào Cai - Lào Cai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 tầng Soi Tiền - KD sầm uất - Giá cực kì tốt.- Vị trí ngay trung tâm phố đi bộ Soi Tiền - Cốc Lếu, khu phố KD dịch vụ, tập trung...
      Đường Soi Tiền, Phường Cốc Lếu, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 210 m2 tại Đường Mai An Tiêm - Vĩnh Phước - Nha Trang, giá 8 tỷ

      8 tỷ 210 m2 38,1 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ngôi nhà vị trí đẹp MT Mai An Tiêm, Vĩnh Phước, Nha Trang.DT: 210 mét vuông (20m MT đường).giá: 8 tỉ (còn thỏa thuận) contact...
      Đường Mai An Tiêm, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, giá 7,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.4 tỷ 0 m2
      - Quỹ căn liền vin ngay trục sát Công viên trung tâm và Vincom Mega Mall lớn nhất Việt Nam.* Thông tin sp:- DT đất: 58,5m2.- Tổng diện tích xây dựng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Thiện - Nha Trang, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng MT Đường Lạc Thiện, Vĩnh Thọ, Nha Trang.Vị trí: MT đường oto Lạc Thiện, gần dốc trường đại học Nha Trang và đường 2/4 thuận tiện KD buôn...
      Đường Lạc Thiện, Phường Vĩnh Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Cam Ranh Mystery Villas Nha Trang, giá 7,6 tỷ tại Cam Lâm

      7.6 tỷ 240 m2 31,67 triệu/m2
      Cần tiền KD bán lỗ 1 tỉ Villa Mystery Cam Ranh chỉ còn 7.6 tỉ.Bán căn biệt thự biển Cam Ranh Mystery Villas MT Nguyễn Tất Thành và mặt biển bãi dài Cam...
      Dự án Cam Ranh Mystery Villas, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay shop house 4 tầng, 90 m2, giá 8,9 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      8.9 tỷ 90 m2 98,89 triệu/m2
      nhà phố thương mại 2 MT, KD 24/24.DT 90m2, tổng DTXD 4 tầng 1 tum 273m2.Giá full CK còn 8 tỉ 9.KH có thể vay 70 phần trăm trong 23 tháng.hotline để...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh shop house 3 tầng, 107 m2, giá 7,3 tỷ tại Phường Thanh Bình - Hải Châu - Đà Nẵng

      7.3 tỷ 107 m2 68,23 triệu/m2
      Bán nhà KĐT quốc tế Đa Phước - Hải Châu - Đà Nẵng.Nhà 3 tầng 3 mê nội thất xịn xò.Dt đất: 107 mét vuông (5*21). diện tích xây dựng: 280 mét...
      Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh shophouse 5 tầng, 75 m2, giá 7,38 tỷ tại Móng Cái - Quảng Ninh

      7.38 tỷ 75 m2 98,4 triệu/m2
      chào bán căn nhà phố thương mại ngay tại phố ChinaTown - vin Golden Avenue - Móng Cái.- DT: 75m2.- DTXD: 284m2.Đang có chính sách cực tốt cho dãy phố...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Cần bán nhà phố thương mại 5 tầng, 75 m2, giá 8,1 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      8.1 tỷ 75 m2 108 triệu/m2
      Little Shanghai - phố đi bộ Thượng Hải thu nhỏ tại vin Golden Avenue, sẽ đem đến đặc quyền sống đẳng cấp - KD sầm uất cho chủ sở hữu ngay tại tâm điểm mới...

      Bán nhà xưởng Bình Minh, Trảng Bom, 2300 m2, chỉ 8 tỷ

      8 tỷ 2 m2 4000 triệu/m2
      X285.Bán nhà xưởng Bình Minh, Trảng Bom, 2300 mét vuông chỉ 8 tỉ.DT 22 x 104 = 2300 mét vuông.DT xưởng 20 x 60 = 1200  mét vuông.Có 1 ngôi...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 6 tầng, 135 m2, giá 8,2 tỷ tại Tuy Hòa - Phú Yên

      8.2 tỷ 135 m2 60,75 triệu/m2
      Tổng quan dự án HTL Seaside Tuy Hòa Phú Yên.Tên dự án: HTL Seaside.Vị trí dự án: Đại lộ Hùng Vương, P. 6, TP Tuy Hòa, Tỉnh Phú Yên.CĐT: Công ty CP Đầu tư...
      Dự án HTL Seaside , Đường Hùng Vương, Phường 6, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay căn chung cư 122 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.8 tỷ 122 m2 63,94 triệu/m2
      Mình chuyển công tác nên cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ tòa NO1T8. căn hộ chung cư tầng cao thoáng mát, DT 122m thiết kế 3 ngủ 2 VS, căn hộ góc, cửa...
      Dự án N01-T8 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 75 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Bồ Đề - Long Biên, giá 9,09 tỷ

      9.09 tỷ 75 m2 121,2 triệu/m2
      chính chủ anh Hào doanh nhân thành đạt cần bán biệt thự phố Nguyễn Sơn - Gia Thụy - Long BiênDT : 75m2 x 4 tầngMT = hậu = 4,2mThiết kế : Tầng 1: sân Vườn,...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 50 m2 tại Phố Kim Mã - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      Chỉ 8 tỉ Có Ngay Tòa CCMN 7 Tầng - Doanh Thu 720trtr/ Tháng - 9 Phòng Khép Kín - Tiêu Chuẩn phòng cháy chữa cháy Vị trí: phố Kim Mã - Q. Ba Đình DT: 50m2...
      Phố Kim Mã, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 50 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 50 m2 172 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 127 Hào Nam, Q, Đống Đa với những đặc điểm sau:- Ngõ trước nhà oto, KD tốt- Cách mặt phố Hào Nam vài bước chân- Ngõ thông ra 8B Vũ Thạnh - Vài...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 6 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 61 m2 151,64 triệu/m2
      ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI - bán nhanh NHÀ MẶT NGÕ KD - oto 7 CHỖ VÀO NHÀ - Ô CHỜ THANG MÁY - an sinh xã hội ĐẲNG CẤP. - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN- GIÁ NHỈNH 9 tỉMô...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 10 tỷ

      10 tỷ 46 m2 217,4 triệu/m2
      BÁN TÒA MẶT NGÕ ĐỘI CẤN - oto TẢI ĐỖ CỬA - 6 TẦNG THANG MÁY - VỪA Ở VỪA KD - 20M RA PHỐ - LÔ GÓC 2 THOÁNG- Tòa nhà mặt ngõ Đội Cấn, sát ngã 4 Văn Cao -...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.