Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.759 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị VCN Phước Long, 132 m2 , giá 7,26 tỷ

      7.26 tỷ 132 m2 55 triệu/m2
      Bán góc 2 MT đường 16m A3 vs Đường B6 (Thuộc khu đô thị Phước Long 2).- Đối diện công viên, gần căn hộ, gần đường 28.. Vv.DT: 132m2 ngang 8m (hướng Đông...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường A3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 78 m2, giá 8,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.2 tỷ 78 m2 105,13 triệu/m2
      Quỹ căn sang nhượng căn biệt thự liên kế cắt lỗ sâu tại vin Ocean Park 2. liên hệ ngay 0962 432 ***1. PHÂN KHU CỌ XANH:Cọ Xanh 4. Tứ Lập. DT đất 119m....
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 214 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hùng Vương - Đà Lạt, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 214 m2 45,33 triệu/m2
      giá: 9 tỉ 700.DT: 214 mét vuông (ngang 10m 21m dài).Vị trí: Đường Hùng Vương, P9, Đà Lạt.pháp lí: Sổ riêng xây dựng. Nhà đã hoàn công.Kết cấu: 1...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 52 m2, giá 7,25 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7.25 tỷ 52 m2 139,43 triệu/m2
      Tại sao bạn nên đầu tư vào CX11 - 36 vào thời điểm này!Ngay tại thời điểm này, các sp thấp tầng của vin Ocean Park 2 đang đc các NĐT đc đánh giá rất cao với...

      Sở hữu ngay đất 4 m2, mặt tiền 58m tại Hồng Sơn - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 4 m2 1750 triệu/m2
      Cách xăng dầu Văn Mười số 4 300m.Có 58m mặt đường QL1A.DT 3933m2.
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Sơn, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 5 tầng, 75 m2, giá 8,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.31 tỷ 75 m2 110,67 triệu/m2
      Căn LK CX1-3x 75m2 duy nhất đối diện trường Vinschool.Xây 5 tầng 1 tum, tổng m2 xây dựng 294,3m2.MT 5x15m.Gần ngã ba giao với đường thông vành đai 3,5.Trục...

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 90 m2 tại Phường Tân Hưng Thuận - Quận 12, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 90 m2 99,89 triệu/m2
      - CHÍNH CHỦ bán ngay ngôi nhà 4 Tầng Đúc BTCT 90 mét vuông VỊ TRÍ ĐẸP GIÁ HIẾM CÓ- Kế Bên Công An P. Tân Hung ThuậnMô tả:+ Khu phân lô cư dân An...
      Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 72 m2 tại Phường Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 72 m2 137,5 triệu/m2
      "Giảm sâu 1.6 tỉ,bán nhà 4 tầng,72m2,Hẻm nhựa 10m,cạnh công viên,VIP Tân Sơn Nhì,Tân Phú, 9.X tỉ+ Kết cấu: 4 tầng, 3 PN, 5 vệ sinh, phòng thờ, bếp rộng rải,...
      Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 43 m2 193,03 triệu/m2
      + Nhà đẹp thiết kế kiểu lệch tầng 1T 3L ST đúc BTCT có 4 phòng ngủ 7 toilet, có thể làm thêm  phòng ngủ tuỳ thích.+ Hẻm ô tô sạch sẽ, an...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 60 m2 tại Phường 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:+ Hiện trạng: ở ngay đón Tết. Gồm 6 phòng ngủ, lầu đúc kiên cố. Giếng trời lấy ánh sáng và đối lưu không khí + Nhà nằm trong con HXT....
      Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất 2 tầng, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Đường Võ Văn Ngân - Bình Thọ - Thủ Đức, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      78BT: Bán nhà đường Võ Văn Ngân, P. Bình Thọ, hẻm ô tô, nhà 1 Trệt 2 Lầu, gồm 4  phòng ngủ, 3  nhà vệ sinh*Tiện ích xung quanh:Sát ngay MT Võ...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Bình Trọng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 55 m2 161,82 triệu/m2
      Mô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu, Sân thượng. + Nhà mới đẹp Với 5 phòng ngủ 6 toilet. + hẻm xe hơi, nhà lô góc thoáng mát. +...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 55 m2 134,55 triệu/m2
      Mô tả :-DT: 54m2 ( 4.3m x 12.5m). vuông vắn, không quy hoạch lộ giới.-Hiện trạng 1 trệt 2 lầu sân thượng trước sau: 4 phòng, 4  nhà vệ sinh, phòng...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 137 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Tuy Hòa - Phú Yên, giá 7,54 tỷ

      7.54 tỷ 137 m2 55 triệu/m2
      Dự án nằm trên đại lộ Hùng Vương TP Tuy Hoà cách biển 500m gần các KDL nhà hàng hotel rất phù hợp KD dịch vụ.
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 225 m2, mặt tiền 15m , giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 225 m2 43,03 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự KĐT Lê Hồng Phong 2.DT 225 m2 ngang 15m.giá 43 tr/m2.anh chị có nhu cầu vui lòng hotline em Hoàng để đi xem đất và thỏa ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất 221 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 221 m2 45,25 triệu/m2
      Bán suất ưu tiên lô góc liên kế 2 MT dự án Safabay nằm trên mặt đường bao biển Hạ Long - Cẩm Phả, ngay mặt bãi tắm vịnh Bái Tử Long.* Hình thức sở hữu: bìa...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán mảnh đất 400 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Bắc tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 400 m2 18,75 triệu/m2
      ngôi nhà phố QL 1A tại TP Huế.DT: 16.5 x 16 = 228.5 mét vuông, thực tế 400 mét vuông.ngôi nhà phố QL 1A tại TP Huế hiện đang cho thuê giá 35...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường An Hòa, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhà phố - shophouse Casamia Hội An, 3 tầng, giá 9 tỷ tại Thành phố Hội An - Quảng Nam

      9 tỷ 175 m2 51,43 triệu/m2
      nhà phố thương mại 2 MT KD 3 tầng 1 tum đã đc hoàn thiện.Nằm trên trục đường chính Võ Chí Công Một MT nội khu view công viên trung tâm+view sông DT: 175m...
      Dự án Casamia Hội An, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.