Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.759 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 145 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Liên, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 145 m2 55,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt đường Hoàng Liên - 2 mặt đường trước sau - đối diện công viên Nhạc Sơn - KD đủ thể loại.Nhà 145m 4 tầng MT 4.5m 2 mặt đường trước...
      Đường Hoàng Liên, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Sở hữu ngay đất nền 152 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,36 tỷ

      8.36 tỷ 152 m2 55 triệu/m2
      Bán đất ven biển ngay căn hộ Mường Thanh Viễn Triều, Vĩnh Phước, Nha Trang. Nhánh Cao Văn Bé thông qua Đoàn Trần Nghiệp.- DT: 152m2 ngang 5,1 m.- Hướng...
      Đường Cao Văn Bé, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 60 m2, giá 7,7 tỷ tại Móng Cái - Quảng Ninh

      7.7 tỷ 60 m2 128,34 triệu/m2
      Bùng nổ siêu chính sách: Mua nhà ngay - lời liền tay.Là đô thị cửa khẩu đầu tiên tại trung tâm mới TP. Móng Cái cùng với quy hoạch bài bản, tiến độ xây dựng...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Đường Trần Phú, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 10 m2, mặt tiền 150m tại Xã Lộc Thanh - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 8 tỷ

      8 tỷ 10 m2 800 triệu/m2
      Bán 10.000 mét vuông đất vườn view xuất sắc - 150m MT suối đá to đầu nguồn, cách MT đường Nguyễn Trãi, Lộc Thanh, Bảo Lộc chỉ 50m, có 2 mạch nước ngầm...
      Xã Lộc Thanh, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Duyên, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 70 m2 104,29 triệu/m2
      MT gần đường Ông Ích Khiêm, Q. Hải Châu, ĐN. Giá nhỉnh 7 tỉ.DT đất 70 mét vuông x 3 tầng, 3 mê.4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh garage oto,...
      Đường Thanh Duyên, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 85 m2 115,3 triệu/m2
      Bán nhà gần bãi tắm Hòn Gai.+ Bán nhà gần bãi tắm Hòn Gai, Hồng Hà, Hạ Long, QN.+ DT 85m2, MT 5m, hướng ĐN, đường rộng 7,5m, vỉa hè 10m, SĐCC, nội thất đẹp,...
      Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, mặt tiền 8m tại Nha Trang, giá 8,49 tỷ

      8.49 tỷ 0 m2
      Hà quang 1 - Siêu phẩm.- Lô góc cực đẹp ngay vòng xoay Lạc An, gần NH Vietcombank.- Dt 107.5m2 - ngang 8m, dài 15m.Giá sang nhượng: 79tr/m2.LH 0395 050 ***
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất tại Đường Huỳnh Châu Sổ - 6 - Tân An - Long An, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Cần bán 2503,9m2.15mx33m=503,9m2 thổ cư.Còn lại 2000m2 thổ vườn.Đường Huỳnh Châu Sổ, P. 6, TP Tân An, Long An.Giá 7.5 tỉ sang tên ngay.liên hệ ngay Mr...
      Đường Huỳnh Châu Sổ, Phường 6, Tân An, Long An

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hải Phòng - Hải Châu, giá 9 tỷ

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      Chủ luân chuyển vòng vốn bán MT KD hoặc ở đường Hải Phòng, Thạch Thang, Đà Nẵng.--------1: DT 60m2, nhà 3 tầng kiên cố, giá 10,25 tỉ, ưu điểm: căn hộ góc...
      Đường Hải Phòng, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Thiện - Nha Trang, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 112 m2 65,18 triệu/m2
      Kẹt bán căn nhà phố ven biển, đường Lạc Thiện ( từ 11 tỉ xuống chỉ còn 7.3 tỉ )- DT : 112m (ngang 5m)- Nhà 2 tầng, 3 p. Ngủ, sổ hồng riêng, gần bãi...
      Đường Lạc Thiện, Phường Vĩnh Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 93 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Mỹ - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 93 m2 83,88 triệu/m2
      P. Tân Thuận Tây - Q. 7 Tân Mỹ - chính chủ 1 đờ - nhà 2 MT, hẻm thông - gần ĐH Marketting - 4 tầng - giá 7,8 tỉ.Nhà 4 tầng gồm 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, sân...
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bắc Hải - 6 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      Bán nhà phố Bắc Hải Tân Bình 40m2 4 Tầng đúc Chủ ngộp thỏa thuận tốt cho Khách thiện chí ** Kết cấu : 1 trệt 2 lầu ST, 4  phòng ngủ, 3 nhà vệ ...
      Đường Bắc Hải, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 96 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung - 11 - Gò Vấp, giá 9,99 tỷ

      9.99 tỷ 96 m2 104,07 triệu/m2
      * Mô tả* DT 96m2, ngang 4m x 24m* kết cấu trệt 3 lầu , có 4 PN,5  phòng vệ sinh sân thượng* đường trước nhà 7m thông tứ tung, nhà ngay chợ đang KD...
      Đường Quang Trung, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà 3 tầng, 74 m2 tại Đường Chu Văn An - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 74 m2 106,76 triệu/m2
      + DT đất N:3.8m x D:19.5m (74 mét vuông)+ Nhà : 3 Tầng BTCT kiên cố | bao gồm 3 phòng ngủ, 4 toilet, PK, PT, Bếp+ Khu vực nhà cao tầng dân...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 39 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hổ Biểu Chánh - Phú Nhuận, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 39 m2 243,59 triệu/m2
      + Bấm liên lạc: 0909 616 *** Nam Huynh (Zalo 24/24).+ sp nhà siêu mới, kiến trúc Châu Âu, do chính chủ xây để ở nên decol toàn nội thất xịn xò. Dọn vào ...
      Đường Hồ Biểu Chánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      MT ĐẤT THÁNH - P. 6 - TÂN BÌNH - 4 TẦNG BTCT - KHU KD SẦM UẤT - GIÁP Q10 - GIÁ CHỈ 8.5 tỉ TL** Kết cấu : 1 trệt 2 lầu ST, 4  phòng ngủ,...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nơ Trang Long - Bình Thạnh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 40 m2 207,5 triệu/m2
      Mô tả-Kết cấu: trệt 3 lầu BTCT (hoàn công đủ)-Gồm: 3 PN, 4 tolet, phòng khách, bếp, đầy đủ công năng.-Vị trí: Nằm gần trường cấp 1,2,3, gần chợ, BV, Uỷ...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 5 m2, mặt tiền 45m tại Xã Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 5 m2 1900 triệu/m2
      DT: 4777m2- Toạ lạc tại xã Long An, Long Thành- Vị trí sát cao tốc, vòng xoay Long Thành- TIện ích sân bay, cao tốc, thị trấn Long Thành- Phù hợp đầu tưgiá...
      Đường Long Thành - Dầu Giây, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.