Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán CC CAO CẤP Golden park Số 2 Phạm Văn Bạch 3PN - 2 VS, Nội thất cao cấp - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - VIEW ĐẠI SỨ QUÁN MỸ, CÔNG VIÊN CẦU GIẤY

      8.35 tỷ 130 m2 64,24 triệu/m2
      💥💥TRUNG TÂM QUẬN CẦU GIẤY - CHUNG CƯ CAO CẤP - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - VIEW ĐẠI SỨ QUÁN MỸ ( TƯƠNG LAI), CÔNG VIÊN CẦU GIẤY 💥💥 📍Dự án: Golden Park (Số 2 Phạm...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 250 m2, mặt tiền 12m tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 250 m2 31,6 triệu/m2
      bán ngay NHÀ GÓC 2MT KHU NAM LONG. Vị trí: Góc số 3&9 khu dân cư Nam Long 2 - P. Hưng Thạnh - Q. Cái Răng - TP. Cần Thơ. Giá: 7,9 tỉ . DT: 5,84* 14 SHR...
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 148 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Hữu Trác - Sơn Trà, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 148 m2 64,19 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng Lê Hữu Trác, An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng.Tây Bắc.DT: 6,15 * 24 = 148 m2.Đường 5,5m lề 5m.Nhà 2 tầng đang cho thuê 15tr/ tháng.Giấy tờ pháp...
      Đường Lê Hữu Trác, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 108 m2, giá 7,3 tỷ tại Đồ Sơn - Hải Phòng

      7.3 tỷ 108 m2 67,6 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư tốt nhất 2023 đây rồi.Em Đức Nghĩa xin đc gửi tới quý a/c căn LK72 - 16 DT (108 mét vuông x 5 tầng) vị trí đẹp nhất KDL quốc tế Đồi Rồng...
      Dự án Dragon Ocean Đồ Sơn, Phường Vạn Hương, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 230 m2 tại Đường Trần Phú - 5 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 230 m2 35,66 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 1 trệt, 1 lầu đường Trần Phú, P. 5.Nhà 1 trệt, 1 lầu gồm 4 phòng ngủ, DTSD 190m2.DT đất thực 230m2, có 4 phòng trọ phía sau nhà đang...
      Đường Trần Phú, Phường 5, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 71 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồ Quý Ly - Vũng Tàu, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 71 m2 109,86 triệu/m2
      bán gấp nhà 2 lầu Hồ Quý Ly đường 12m vỉa hè 71m2 giá chỉ 7.8 tỉ trung tâm thắng tam vũng tàu.- DT: 70.7 (m2) thổ cư 100 phần trăm.- Kích thước: 4 x...
      Đường Hồ Quý Ly, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 9,1 tỷ tại Xã Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      9.1 tỷ 250 m2 36,4 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập 250m2 hiếm có: Giá cực tốt tặng 1 cây vàng 9999.Tặng gói nội thất - trị giá 100 tr.Khách TT sớm - CK 1 phần trăm GThợp đồng....
      Dự án Eco City Premia, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Aqua City, giá 8,35 tỷ tại Biên Hòa

      8.35 tỷ 160 m2 52,19 triệu/m2
      Hotdeal Aqua City.ngôi nhà phố Elite 1 giá chỉ 8,35 tỉ (gồm thuế giá trị gia tăng và thuế phí).--------------------DT đất: 8x20.DTXD: 262m2.Hướng nhà:...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Bình Giã - Vũng Tàu, giá 8 tỷ

      8 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi Đường Bình Giã, P. Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu. DT 145,2 mét vuông - Có 117m Thổ Cư. giá mềm: 8 tỉ Việt Nam đồng;+ Nhà 1...
      Đường Bình Giã, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 1 tầng, 280 m2, giá 7 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7 tỷ 280 m2 25 triệu/m2
      Ecopack chào bán căn biệt thự hàng hiệu sở hữu lâu dài ở Việt Nam trong khu tổ hợp resort sinh thái đạt chuẩn Bluezone thứ 6 trên thế giới - Ecovillage...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 105 m2, giá 7,3 tỷ tại Kim Bảng - Hà Nam

      7.3 tỷ 105 m2 69,53 triệu/m2
      - Vị trí các căn shop nằm trong quần thể KDL tâm linh Tam Chúc, đc tập đoàn Flamingo trau chuốt, kiến trúc xanh, tối ưu hoá DT: Có sẵn phương án KD đa dạng...
      Dự án Flamingo Golden Hill, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 200 m2, giá 7 tỷ tại Phường Khai Quang - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      DT: 200m2, MT 8.2m.Hướng: ĐN, đường quy hoạch, vỉa hè rộng, cây xanh nhiều, luôn có đội ngũ chăm sóc từng chút một.sổ hồng riêng cá nhân, có TS nhà gắn...
      Dự án Times Garden Vĩnh Yên, Đường Lý Nam Đế, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Aqua Bay Sky Residences, 3 phòng ngủ, 212 m2, giá 9,33 tỷ

      9.33 tỷ 212 m2 44 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư VIP:- Toà cao cấp nhất Ecopark.- Phòng chờ thang máy sang trọng, khẳng định đẳng cấp chủ nhân.- Hàng xóm cùng đẳng cấp,...
      Aqua Bay Sky Residences, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay shop house 5 tầng, giá 7,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.9 tỷ 0 m2
      nhà phố thương mại Sao Biển DT 58.5m MT 4m.Đã xây dựng: 5 tầng.Phong cách: Pháp.Cách 20m ra trục đường lớn.Tiệm cận: Trường học, khu để xe nổi, cư dân...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp shophouse 5 tầng, 70 m2, giá 8,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      8.5 tỷ 70 m2 121,43 triệu/m2
      chính chủ cần sang nhượng gấp lên bán cắt lỗ từ 15 - 30 phần trăm giá trị tại vin Ocean Park 2 tùy theo từng phân khu, vị trí. Chỉ bán trong tháng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay đất dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 144 m2, mặt tiền 8m , giá 7,78 tỷ

      7.78 tỷ 144 m2 54 triệu/m2
      Giá 54tr/ mét vuông.144 mét vuông MT 8m đường Số 2 Hướng đông đối diện công viên hàng hiếm chỉ có 1 lô duy nhất.- Rất thích hợp xây nhà ở và giá...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 157 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,73 tỷ

      9.74 tỷ 157 m2 62 triệu/m2
      nền đất 2 MT vành đai 2 Hà Quang 2, Nha Trang, Khánh HòaMT đường trước sau ngang 8m Vị trí đẹp Thích hợp KD, buôn bán, mở quán Cf, spa, văn phòng.... Nằm...
      Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Casamia Hội An, 2 tầng, giá 7,5 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      7.5 tỷ 150 m2 50 triệu/m2
      Cần bán gấp căn biệt thự Casamia Calm Hội An đầy đủ nội thất 4* 150 mét vuông, 2 tầng 3 phòng ngủ giá 7,5 tỉ.Gọi Ms. Vien (Vien Maison):...
      Dự án Casamia Calm Hội An, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.