Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.759 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 83 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Hữu Huân, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 83 m2 90,37 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 2 MT đường Nguyễn Hữu Huân TTTP Nha Trang_DT:83m2_Hướng : Đông_ Thiết kế đẹp ,cầu thang rộng rãi ,nhà thoáng mát nhiều cửa sổ _ 4 PN,4...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 5 tầng, 90 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:-...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh miếng đất 205 m2 tại Phường Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 205 m2 36,59 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự Bửu Long, Biên Hòa.DT 10 x 20,5 m. Tổng 205 m2 thổ cư. KDC đông đúc, tiện xây căn biệt thự, hotel.. Ngay trung tâm gần chợ, trường...
      Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 1 tầng, 550 m2, giá 9,3 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      9.31 tỷ 550 m2 16,91 triệu/m2
      💥Bán căn biệt thự sinh thái Giáng Hương giá siêu rẻ chỉ bằng giá đất chỉ 15,6tr/ mét vuông khoảng 9,3 tỉ.——-💥Là khu căn biệt thự quy hoạch nghỉ...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 70 m2 107,86 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm xe hơi, Nguyễn Hồng Đào, Tân Bình, 5x14m, nhỉnh 7 tỉ.+ Vị trí nhà nằm ngay khu Bàu Cát, gần BigC Âu Cơ, co.opmart, chợ Võ Thành Trang, chợ...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 42 m2 tại Đường Nguyễn Văn Công - 3 - Gò Vấp, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 42 m2 195,24 triệu/m2
      Cc đang kẹt tiền nên bán lại ngôi nhà hẻm XH 6m.Vị trí đẹp nhất nhì đường Nguyễn Văn Công.Nhà xây mới đc 2 năm, trệt 3 lầu ST.Hẻm 1 trục thẳng ra đường...
      Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Oanh - 17 - Gò Vấp, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 100 m2 99 triệu/m2
      NGAY CHÂN CẦU AN LỘC ngôi nhà 2 MT XE TẢI THÔNG KD ĐA NGHỀ+ Vị trí Nguyễn Oanh P. 17 Q. Gò Vấp, Tp Tp HCM+ Ngang 4,5m dài 22m, trệt 3 lầu, 4 PN rộng rãi,...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 58 m2 136,21 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 58 mét vuông, phân lô, 2 mặt thoáng, có thang máy, oto đỗ- - Vị trí đắc địa siêu hiếm còn sót...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 65 m2 126,16 triệu/m2
      - Cần bán ngay ngôi nhà tại phố NGUYỄN AN NINH, Q. Hoàng Mai, 65 mét vuông, phân lô 2 mặt thoáng, phân lô, đường trước nhà 6m, oto phi vèo vèo, KD_...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 55 m2 tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 55 m2 160 triệu/m2
      BÁN NHÀ QUAN NHÂN NHÂN CHÍNH - MT RỘNG - DÂN XÂY - NGÕ oto 4 CHỖ QUA - VỊ TRÍ ĐẸP - THÔNG NHÂN HOÀ - HOÀNG ĐẠO THUÝ - VŨ TRỌNG PHỤNG- Vị trí đẹp, ngõ oto...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 58 m2 142,25 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà phân lô phố Nguyễn An Ninh, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- Xây dựng mới 100 phần trăm, gia đình xây để ở nên cực tâm huyết và tỉ...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 351 m2, mặt tiền 13m, hướng Đông tại Đường Tây Sơn - Bảo Lộc, giá 8,05 tỷ

      8.06 tỷ 351 m2 22,94 triệu/m2
      Nhà 13.5m MT đường Tây Sơn, thuận lợi mua bán, KD.DT: 351 mét vuông.giá: 8.05 tỉ.
      Đường Tây Sơn, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 750 m2, mặt tiền 1m, hướng Đông - Nam tại Đức Trọng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 750 m2 9,34 triệu/m2
      Bán nhà tại Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng.Vị trí nhà cách mặt đường lớn 30m, gần trường học, trạm y tế, gần chợ, gần Royal City Golf,..DT 750 mét ...
      Xã Hiệp An, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mê Linh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      căn nhà phố đường Mê Linh Nha Trang.- DT: 60m2 ngang 5m.- Nhà thiết kế 1 trệt 3 lầu, hiện đang cho thuê làm văn phòng và quán coffee.- Khu sầm uất, đầy đủ...
      Đường Mê Linh, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 10 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà phố thương mại trục đường 35m.BX29 - BX33.Toạ lạc trên trục đường Biển Xanh rộng 35m.Vị trí kim cương, tiếp giáp với đường cao tốc Thủ đô ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 225 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang, giá 9,68 tỷ

      9.68 tỷ 225 m2 43 triệu/m2
      Em bán vài nền đất nền xây căn biệt thự KĐT Lê Hồng Phong II, trục đường Số 16 rộng 13met, xung quanh nhiều biệt thự VIP, dân cư văn minh.- DT...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 16, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 100 m2 93 triệu/m2
      Giảm thêm 150tr - bán ngay.- Hàng hiếm mảnh đất 2 MT đường Tố Hữu, cửa ngõ vào TP, nối Nha Trang Diên Khánh và Đà Lạt.- Vị trí KD thuận lợi, đối diện nhà ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Vĩnh Yên, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 120 m2 59,17 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn nhà phố Lý Nam Đế, Nam Đầm Vạc, Vĩnh Phúc sẵn nhà 5 tầng đang cho thuê giá chỉ 7.1xxtỉ.- Đặc điểm: Đất quy hoạch full thổ cư.- DT...
      Dự án Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Đường Lý Nam Đế, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.