Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.760 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp lô đất nền 500 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 500 m2 16,5 triệu/m2
      Hiện tại giá GĐ 1 nên mức giá khởi điểm này rất tốt để a/c đầu tư lãi vốn.- Nằm trong sân Golf Đại Lải, cổng vào sân Golf trên đường Lê Duẩn.- Cách sân bay...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      P
      Đức Anh Bđs - Vĩnh Phúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 500 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 9,35 tỷ

      9.35 tỷ 500 m2 18,7 triệu/m2
      Hiện tại giá GĐ 1 nên mức giá khởi điểm này rất tốt để anh chị đầu tư lãi vốn.- Nằm trong sân golf Đại Lải, cổng vào sân Golf trên đường Lê Duẩn.- Cách sân...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      P
      Đức Anh Bđs - Vĩnh Phúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường B3 - Nha Trang, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 90 m2 94,45 triệu/m2
      Nhà bán cực đẹp ngay trung tâm VCN Phước Hải, Nha Trang 8,5 tỉ mua vô ở ngay.- DT: 90 mét vuông (Ngang 4,5m).- Đường nhựa 13m.- Hướng chính Nam.-...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà phố shophouse 4 tầng, 117 m2, giá 8,8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      8.81 tỷ 117 m2 75,22 triệu/m2
      1. Ông anh cắt lỗ shop house Meyhome có bìa đỏ sẵn sang tên ngay.Giá hợp đồng mua bán: 10.3 tỉ.Đã TT 95 phần trăm: 9,8tỉ Còn lại 5 phần ...
      Dự án Meyhomes Capital, Đường 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nhà phố shophouse 5 tầng, 90 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:-...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán đất nghỉ dưỡng, fam sầu riêng

      8 tỷ 17 m2 470,59 triệu/m2
      17000m2.100m MT liên xã.400m thổ cư.2 sổ.150 cây sầu riêng vào thu và chuẩn bị thu.Bơ và nhiều loại cây ăn trái khác.2 hồ cá.Hệ thống tưới tự động.
      Đường 28, Xã Tân Lâm, Di Linh, Lâm Đồng

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 120 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      9.9 tỷ 120 m2 82,5 triệu/m2
      anh/chị tôi có căn nhà phố thương mại shophouse Aqua City tại đường Hoàng Quốc Việt, Hạ Long. MT 6,5m, xây dựng 6 tầng, căn quay ra mặt hồ, đi 200m là...
      Dự án Aqua City Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 98 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hùng Vương - Tuy Hòa - Phú Yên

      7 tỷ 98 m2 71,43 triệu/m2
      1. pháp lí: Sở hữu lâu dài, hiện đã có bìa đỏ từng lô ạ. Quý I/2024 bàn giao sẽ sang tên cho KH.2. CSBH mới nhất với những quà tặng và điều kiện mua hàng...
      Dự án HTL Seaside , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán gấp shop house 5 tầng, giá 7 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      7 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Thuộc quần thể Sun Grand Boulevard Sầm Sơn, sát mặt biển Sầm Sơn.- CĐT: Sun Group.Thông tin căn nhà phố thương mại:- Vị trí đẹp, ngay gần quảng...
      Dự án Sun Grand Boulevard, Xã Quảng Minh, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 106 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Thành - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 106 m2 66,04 triệu/m2
      CHỦ GIÃM CHẠM ĐÁY HƠN 1 tỉ - GIÁ MỚI 7 tỉ. Siêu rẻ.MT Nguyễn Thị Thơi Hiệp Thành Q12 - 109 mét vuông 2 tầng (4x25) 4 phòng ngủ 3 phòng vệ...
      Đường Nguyễn Thị Thơi, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 89 m2, mặt tiền 5m tại Đường 19/5 - Tân Phú, giá 7,99 tỷ

      7.99 tỷ 89 m2 89,78 triệu/m2
      KẾ BÊN SIÊU THỊ AEON TÂN PHÚ-NGANG GẦN 5M-hẻm xe hơi SÁT MT-ĐI BỘ QUA CÔNG VIÊN TẬP THỂ DỤC- 3 TẦNG 89m2 CHỈ 7.99 tỉ TLCần tiền bán gắp nhà 89m2 5tầng ...
      Đường 19/5, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 65 m2 tại Đường Ngô Quyền - 6 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 65 m2 146,16 triệu/m2
      - giá chỉ: 9,5 tỉ. thỏa thuận chính chủ.- căn nhà phố ngay chợ số 4, Ngô Quyền, P. 6. Một trong số những khu vực sầm uất bậc nhất tp Đà Lạt.- Vị trí...
      Đường Ngô Quyền, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất 895 m2, mặt tiền 40m, hướng Đông - Nam tại Huyện Đông Hòa - Phú Yên, giá 9,85 tỷ

      9.85 tỷ 895 m2 11 triệu/m2
      Bán đất ven biển, gần sân bay Tuy Hòa.Cần bán lô góc có DT 895 mét vuông 40x23m.. 400 mét vuông thổ cư.ĐC: Biển Lò, Đông Hòa, Phú Yên.Đất có 3...
      Thị trấn Hòa Hiệp Trung, Đông Hòa, Phú Yên

      Bán nhanh nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 133 m2 tại Phan Thiết, giá 7 tỷ

      7 tỷ 133 m2 52,64 triệu/m2
      Bán một số lô góc đẹp, duy nhất, giá siêu mềm đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết. bìa đỏ chính chủ. liên hệ 0986 707 *** Hiệp (Zalo). Mua bán kí gửi...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp nhà phố shophouse 4 tầng, 104 m2, giá 8 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      8 tỷ 104 m2 76,93 triệu/m2
      Cần tiền nên sang lại căn nhà phố thương mại mặt biển - Đất ở sở hữu lâu dài mặt biển vịnh - DT 104 mét vuông , 4 tầng , MT 6.5m Nằm ngay trung tâm...
      Dự án Grand Bay Town House, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường 9 - Quận 9, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 88 m2 84,1 triệu/m2
      - Vị trí: nhà phố đường Số 9 12m có vỉa hè cây xanh, thông thẳng từ Đỗ Xuân Hợp 200m vào, cách chợ Phước Bình chỉ vài bước chân. KDC bàn cờ, an ninh, KD...
      Đường 9, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đỗ Xuân Hợp, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 120 m2 77,5 triệu/m2
      Chấn động tại Q. 9.Một siêu phẩm MT khu dân cư Nam Long - 120m2, 4 tầng - đường 10m - mà giá chỉ 9,3 tỉ rẻ nhất khu vực.Xung quanh toàn căn biệt ...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      căn hộ góc 2 MT đường 494 rộng 30m, có nhà đang cho thuê KDDT 5x20m=100 mét vuông, công nhận đủ.Khu vực sát bên Khu Công Nghệ Cao, đông đúc sầm uất!...
      Đường Số 494, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Giaᴸᴬᴺᴰ - Chuyên Mặt Tiền Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.