Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 38.759 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu nhà shr 6 tầng, 42 m2 tại Đường Cù Chính Lan - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 42 m2 221,43 triệu/m2
      HIẾM LẮMMặt Ngõ KD, Thoáng -Vị trí cực đẹp, 6 tầng thang máy. oto vào nhà . DT:41m, 6 TẦNG, 9,3 tỉ.- Mô tả:skhu dân trí cao. đẳng cấp của víp+ Tầng 1 :...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 58 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 8 tỷ

      8 tỷ 58 m2 137,94 triệu/m2
      Chính chủ muốn thanh khoản nhanh căn CCMN phố Lê Quang Đạo, đủ phòng cháy chữa cháy, ngay gần SVĐ Mỹ Đình, ngõ tương đối rộng thoáng, rất gần trục...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Phố Sài Đồng - Long Biên, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 68 m2 139,71 triệu/m2
      -DT:68 mét vuông,MT:5,1m ngõ oto tránh nhau trước nhà.xây 6 tầng,thang máy 450kg.-Vị trí rất đẹp,trước mặt Vincom Sài Đồng bao quanh là chợ,trường...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 55 m2 tại Phường 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 55 m2 130,91 triệu/m2
      "Bán nhà 3 tầng, 55 mét vuông, 3 phòng ngủ, mới ở ngay,Lê Văn Sỹ,Q. 3, nhỉnh 7 tỉ+ Nhà đẹp 1 trệt 1 lửng 1 lầu đúc BTCT, logia thoáng mát có...
      Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường DD5 - Quận 12, giá 9,49 tỷ

      9.49 tỷ 90 m2 105,45 triệu/m2
      Hot! Bán nhà khu dân cư An Sương, Q. 12 - 90m2 - ngang 4,5m - 4 tầng - Giá hơn 9 tỉVị trí 100m ra Công viên An Sương, Tân Hưng Thuận, Q. 12.+ 90m2 = 4.5m...
      Đường DD5, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 110 m2 81,73 triệu/m2
      + Bán nhà c4 Tôn Thất Thuyết P. 16 Q. 4+ nhà c4 đang cho thuê có dòng tiền sẵn + DT 107m2 MT 5m + Phù hợp KD buôn bán quán ăn, cà phê...+ Phù hợp xây mới...
      Dự án Sunshine Horizon, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn shophouse 5 tầng, 96 m2, giá 9,43 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9.43 tỷ 96 m2 98,23 triệu/m2
      Grand World Thủ đô Hà Nội nằm tại trung tâm 2 dự án vin Ocean Park 2 và 3. Dự án ôm sát dọc theo vành đai 3.5 rộng 55m với 8 làn đường. Là mảnh ghép điểm...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 62 m2 129,04 triệu/m2
      PHỐ VƯƠNG THỪA VŨ CHỦ HẠ CHÀO - PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - 2 MT - MỘT BƯỚC RA PHỐ - CHỈ 8 tỉ Ở NGAY !!! DT : 62mMT : 4,2m - Nhà nằm ở khu vực phân lô Quân Đội...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      * NHÀ ĐẸP BỒ ĐỀ, GẦN HỒ, PHÙ HỢP KD SPA, Online. * Vị trí nhà nằm ngay cạnh hồ điều hòa, gần trường học Quốc tế, BV Tâm Anh, gần nhiều tuyến phố như Hồng...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 195 m2 tại Đường 39 - Hưng Hà - Thái Bình, giá 9,16 tỷ

      9.17 tỷ 195 m2 47 triệu/m2
      bán nhanh đất Nhân Cầu 1 thị trấn Hưng Hà - Thái Bình.căn hộ góc 195 m2 đẹp đường rộng giá 47 t/ m2.Tôi cần tiền bán ngay lấy vợ cho con.Ae nào có nhu...
      Đường 39, Thị trấn Hưng Hà, Hưng Hà, Thái Bình

      Bán lô đất 500 m2 tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 10 tỷ

      10 tỷ 500 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất nền giá rẻ tại Thung Lũng Thanh Xuân, giá chỉ 20tr/ mét vuông rộng tới 1300 mét vuông full bìa đỏ.L/H lấy thông tin: 0966...
      Dự án Thanh Xuân Valley, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 105 m2, giá 9,2 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      9.2 tỷ 105 m2 87,62 triệu/m2
      E cần ra hàng căn Grand Bay Villa tại bán đảo 3 Bãi Cháy.Vị trí đắc địa trung tâm sinh lời vô hạn.Villa xây thô hoàn thiện mặt ngoài, sở hữu lâu dài.DT...
      Dự án Grand Bay Hạ Long, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 91 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bế Văn Đàn - Hạ Long, giá 8 tỷ

      8 tỷ 91 m2 87,92 triệu/m2
      Do gia đình k có nhu cầu sử dụng nay cần bán nhà.đc: 48 Bế Văn Đàn, Hồng Hà, tp Hạ Long cách bãi tắm 50m.S đất 91 mét vuông, S mặt sàn 320m xây...
      48, Đường Bế Văn Đàn, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2 tại Đường Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 70 m2 102,86 triệu/m2
      - Diện tich : 4,5 X 16 - 4 tầng đầy đủ công năng- nhà phố cư dân đông đúc, KD đa ngành nghề. chủ tặng lại nội thất sang trọng- Vị trí gần trung tâm hành...
      Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 9,2 tỷ tại Phường Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh

      9.2 tỷ 105 m2 87,62 triệu/m2
      Dự án Grand Bay Town House, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 856 m2, mặt tiền 10m tại Xã Đại Lãnh - Đại Lộc, giá 8 tỷ

      8 tỷ 856 m2 9,35 triệu/m2
      Chính chủ đi nước ngoài cần chuyển nhượng lại siêu thị ngay khu trung tâm phố chợ sầm uất nhất, đang KD tốt.----------------------------- Vị trí: 2 MT trục...
      Đường ĐT 609, Xã Đại Lãnh, Đại Lộc, Quảng Nam
      N
      Nguyễn Thị Bảo Ngân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 63 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khanh - Nha Trang, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 63 m2 134,93 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố KD đường Nguyễn Khanh, trung tâm TP Nha Trang.- DT: 63 m2 (ngang 6m3 dài 10m) hướng: hướng Đông Nam.- Kết cấu nhà: 1 trệt 5 tầng 1...
      Đường Nguyễn Khanh, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán CC CAO CẤP Golden park Số 2 Phạm Văn Bạch 3PN - 2 VS, Nội thất cao cấp - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - VIEW ĐẠI SỨ QUÁN MỸ, CÔNG VIÊN CẦU GIẤY

      8.35 tỷ 130 m2 64,24 triệu/m2
      💥💥TRUNG TÂM QUẬN CẦU GIẤY - CHUNG CƯ CAO CẤP - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - VIEW ĐẠI SỨ QUÁN MỸ ( TƯƠNG LAI), CÔNG VIÊN CẦU GIẤY 💥💥 📍Dự án: Golden Park (Số 2 Phạm...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.