Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn hộ 72 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường 20 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      Bán chung cư 2PN2 toilet tại OPAL GARDEN; View Gigamall đẹp, tặng nội thất cơ bản, vô ở ngay....* DT: 72 mét vuông, Tầng trung, view...
      Đường số 20, phường Hiệp Bình Chánh, quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 58 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      nhà hẻm đường Nguyễn Thiện Thuật, ngay chợ Bàn CờDt 3,2 nở Hậu 3,9m x 14,5m 3 tầng logia rộng thoáng, thông ra Nguyễn Đình Chiểu, chợ Bàn Cờ4  phòng ...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 27 m2 tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 27 m2 185,19 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp trung tâm Q. Cầu Giấy, ngõ thông thoáng, di chuyển thuận tiện ra các tuyến phố lớn như Cầu Giấy, Xuân Thủy, Phạm Hùng, Hồ Tùng Mậu…✨ Ưu điểm...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 46 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 46 m2 132,61 triệu/m2
      🔥 NHÀ hẻm xe hơi HUỲNH TẤN PHÁT – THỊ TRẤN NHÀ BÈ 4 phòng ngủ CHỈ 6.1 tỉ TL 🔥📍 Vị trí giáp Q. 7, gần Phú Mỹ Hưng, di chuyển thuận tiện về trung...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 68 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 68 m2 79,27 triệu/m2
      5.39 tỉ TL – NHÀ ĐẸP liên kế Q. 7 HẺM 17/2 DƯƠNG CÁT LỢI, NHÀ BÈ 🔥📍 Vị trí đẹp Nhà Bè giáp Q. 7, KDC an ninh, hàng xóm thân thiện, tiện ích đầy đủ.🏡...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 51 m2, hướng Đông tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 51 m2 109,81 triệu/m2
      BÁN nền thổ cư XÂY MỚI  TRƯỜNG THỌ, THỦ ĐỨC  Đường số 12, P. Trường Thọ, TP. Thủ ĐứcGiá chỉ: 5,6 tỉVị trí cực đẹp:Sát ngay căn hộ chung cư...
      32 Đường Số 12, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 80 m2, hướng Đông-Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 80 m2 83,13 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh nền đất KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa, đã có SHR✅ Vị trí: L-22 Đường T-19✅ DT: 80 mét vuông Đông Nam. ✅ Đã có SHR✅...
      Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 35 m2 tại Đường Cầu Cốc - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Cần bán nhà 5 tầng đầy đủ công năng - chỉ 5,9 tỉNhà dân xây chắc chắn - Lô góc 3 mặt thoángKhu vực đầy đủ tiện íchXung quanh nhiều trường họcCần bán ngay...
      Phố Cầu Cốc, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      "BÁN nền đất Mỹ Gia gói 7A, P. NAM NHA TRANG, DT 100 mét vuông ✅ Vị trí: LK7-2 (đường thông)✅ DT: 100 mét vuông Đông Nam. ✅ HĐMB✅...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà 97 m2 tại Đường 11 - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 97 m2 60,83 triệu/m2
      Nhà  2 tầng,  97m² (4,4x21), 3 phòng ngủ hẻm ô tô , Đường số 11 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Hẻm thông, có sân để xe rộng...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 46 m2 tại Đường Hồ Sen - An Biên - Lê Chân - Hải Phòng, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 46 m2 151,09 triệu/m2
      ❤️Chính chủ bán nhà dân xây Tái Định Cư A51 Hồ Sen - Tam Kỳ👍vừa xây hơn năm, thiết kế 4 tầngS: 46 mét vuông đường to vỉa hè 6m, từ tầng 2 văng thêm...
      Đường Hồ Sen, Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 77 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6 tỷ

      6 tỷ 77 m2 77,91 triệu/m2
      🏡 NHÀ ĐẸP Q. 7 – 3 TẦNG ĐÚC – NGANG GẦN 6M HIẾM💰 Giá chỉ 5 tỉ 990 – còn thỏa thuận📍 DT: 67m²📐 Ngang gần 6m – rất hiếm trong tầm giá📄 sổ hồng – pháp ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận

      Chuyển nhượng nhà chung cư 82 m2, giá 5,3 tỷ tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      5.3 tỷ 82 m2 64,64 triệu/m2
      - Căn căn hộ tòa Park 1, ngay chân cầu Đông Trù (vị trí đắc địa, chỉ mất 15 ph vào phố cổ, 10 ph sang Long Biên)- Căn Park 1 với DT 82,2 mét vuông,...
      Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán căn nhà 33 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 6,83 tỷ

      6.83 tỷ 33 m2 206,97 triệu/m2
      33 mét vuông, Mặt Tiền 4,2m. Nhà xây mới 5 tầng, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng.Nhà nằm tại vị trí cực đẹp phố Trần Khát Chân, giáp ranh Lò Đúc...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 74 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 74 m2 75,68 triệu/m2
      🚨🏘️ NHÀ hẻm xe hơi CẠNH VẠN PHÚC CITY 74 mét vuông CHỈ 5.6tỉ ĐS 2, QL13 GẦN CC URBAN, trung tâm thương mại GIGAMALL📐 DT: 74 mét vuông...
      Đường Số 2, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 110 m2 tại Đường Gò Xoài - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      💥 GẤP! CHỦ GIẢM HƠN 1T NHÀ GÒ XOÀI 3MTKD CÓ DÒNG TIỀN 2 TẦNG 7.5x16m CHỈ CÒN HƠN 5T NHỎ + Vị trí chiến lược giao thông thuận tiện di chuyển hẻm thông xe...
      Đường Gò Xoài, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 54 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 54 m2 110,93 triệu/m2
      🚨🏡SÁT vin Q9 NHÀ 3 TẦNG CHỈ 5.99 tỉ KHU PHÂN LÔ DÂN TRÍ CAO CẠNH Đ. NGUYỄN XIỂN📐 DT: 53.5 mét vuông (Ngang 4.3m, vuông vắn), Chủ xây tâm huyết 3...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 4548 m2 tại Xã Láng Lớn - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 4548 m2 1,32 triệu/m2
      Cần bán mảnh vườn đẹp , có sầu riêng và bơ đang cho dòng tiền đặc biệt giáp con suối đá lớn nhất châu đức, có nhiều KDL và home tay tại khu vực có...
      Xã Láng Lớn, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.