Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 50 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà KDC đẹp Phước Long A, vị trí cực thuận tiện, vài bước ra Đỗ Xuân Hợp,  Xa Lộ thành phố Hà Nội, ngay ngã tư MK, kết nối...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 90 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 90 m2 62,23 triệu/m2
      KH vui lòng liên lạc: 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại ECopark  Thông tin căn:  - Vị trí; Tầng trung , thoáng , đẹp , view...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Bán căn hộ 69 m2, giá 5,65 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.65 tỷ 69 m2 81,89 triệu/m2
      KH vui lòng gọi ngay: 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark Thông tin căn : - Tòa R onsen , căn hộ chung cư Khoáng nóng...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu nền đất 125 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Hòa Lạc đang thiếu dần những lô: ✔️ Đường rộng ✔️ Gần trường đại học ✔️ Gần công nghệ cao ✔️ Có thể khai thác dòng tiền ngayVà đây là một trong số ít quỹ...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 82 m2 tại Đường Nguyễn Văn Săng - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      sổ hồng riêng Chính Chủ, hoàn công, công chứng ngay. Khu Vực An Ninh. ô tô đổ của. 
      Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 64 m2 tại Đường Liên Khu 5 - 6 - Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 64 m2 82,82 triệu/m2
      LK 5-6 HẺM NHỰA 8M oto NÉ THÔNG 3 TẦNG 4X16M không LỘ GIẢM MẠNH CHỈ CÒN NHỈNH NHẸ 5T+ Vị trí: hẻm nhựa 8m oto né thông các tuyến đường khác khu vực nhà cao...
      Đường Liên Khu 5 - 6, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ 70m² gồm 2 PN 1 vs có thể cải tạo thanh gì 2 vscan hộ thoáng sáng phù hợp gđ ở lâu dài
      Đường Nguyễn Phan Chánh, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 83 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 83 m2 67,47 triệu/m2
      KH vui lòng gọi: 0986144480 ( Zalo) để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - Tòa S premium , căn hộ chung cư Sky oasis...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Sở hữu ngay đất dự án 100 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      nền thổ cư nằm ở Xã Hòa Lạc, TP Hà Nội DT 100 mét vuông, giá 55 tr /  mét vuông, pháp lí đầy đủ, thích hợp cho việc xây nhà hoặc đầu tư....
      Xã Thạch Hòa, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 30 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 30 m2 222 triệu/m2
      DT 30 mét vuông x 5 tầng, thiết kế hiện đại thoáng trước sau.Gần chợ, trường học, BV, tiện ích đầy đủ không thiếu gì.giá siêu mềm nhất khu vực: 6.66...
      Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn nhà 61 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 61 m2 98,37 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà xây kiên cố để ở, nay đổi nhu cầu nên cần bán ngay.DT 61m² ngang 4.2m vuông đẹpKết cấu 3 tầng gồm 3 PN 3  toilet phòng...
      Đường Đình Phong Phú, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 50 m2 119,6 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm ô tô TRUNG TÂM Q. 10, ĐƯỜNG BA THÁNG HAI + DT công nhận sổ 50 mét vuông, ba lầu ba  phòng ngủ ba  nhà vệ sinh, sân...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 70 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Nguyễn Tri Phương - Thanh Khê, giá 6 tỷ

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      🔥 NHÀ GÓC 2 MẶT KIỆT – TRUNG TÂM NGUYỄN TRI PHƯƠNG 🔥 Cách đường chính chỉ vài bước chân, vị trí quá đẹp để an cư hoặc đầu tư giữ tiền. 🏠 DT 70m2 – ngang...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà đẹp 51 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 51 m2 105,89 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán ngôi nhà cấp 4 sạch đẹp, KDC sầm uất bậc nhất Phước Long B, phù hợp mua ở hoặc giữ TS lâu dài.DT: 52 mét vuông ngang 4m ,nở...
      Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 70 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      Chủ cần bán ngôi nhà tâm huyết, xây ở chắc chắn, thiết kế hợp lý, dọn vô ở ngay.DT 70 mét vuông, kết cấu 1 trệt 1 lầu gồm 3 PN, 3 toilet, có...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 50 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 50 m2 134 triệu/m2
      - Giá đã gồm thuế bên bán, còn thỏa thuận cho khách thiện chí- Nội thất cơ bản, dễ decor theo sở thích- Căn tốt nhất thị trường- Giỏ hàng còn nhiều căn...
      Số 92 Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 100 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 2 - Quận 12, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 100 m2 59,9 triệu/m2
       🔥 TÂN THỚI NHẤT CHỦ GẤP BÁN - GIẢM MẠNH 300TR - 100m² - 2 LẦU HẺM - 6M CHỈ 5.99tỉ 🔥(Ảnh thật - Nhà vừa xây 2 năm)📍 Vị trí: TTN02, Tân Thới Nhất,...
      Đường Tân Thới Nhất 2, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 33 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 33 m2 207,88 triệu/m2
      33 mét vuông * 5 TẦNG - HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG – TRẦN KHÁT CHÂN– 6.86– 038.248.7733Vị trí: Ngay Trần Khát Chân, đi bộ ra cụm 3 trường đại học...
      Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.