Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà riêng 1 tầng, 110 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 110 m2 54,1 triệu/m2
      ⭐️ Nhà hẻm ô tô 1806/127 Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè - 5M ❌ 22M - Cách Phú Mỹ Hưng 5ph.____________________________________💵💵💵Giá: 5Tỷ950 . (TL)✅ DT:...
      Đường Đào Tông Nguyên, Nhà Bè

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 220 m2 tại Phường Hòa Thọ Tây - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 220 m2 28,19 triệu/m2
      🛑 Bạn đang tìm một BĐS vừa ở, vừa KD, lại có dòng tiền cho thuê ổn định ngay trung tâm? Đây chính là cơ hội siêu hiếm tại khu vực Hòa Thọ Tây – Cẩm...
      Đường Cầu Đỏ Túy Loan, Phường Hòa Thọ Tây, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 80 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp – oto vào tận đất – gần đường lớn✅ DT: 80m²✅ MT rộng, vuông vức✅ Đường trước đất rộng, đi lại thuận tiện✅ KDC đông, hàng xóm thân thiện✅ Gần...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 30 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 30 m2 210 triệu/m2
      📐 mặt tiền 4,1m rất đẹp🏠 Nhà xây mới – thiết kế hiện đại.🛏️ 3 PN khép kín – công năng chuẩn gia đình 2-3 thế...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 67 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 10 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 67 m2 100 triệu/m2
      Nhà chủ mới xây do chuyển công tác chưa ở, đường số 10 Linh Xuân Thủ Đức cũ , nay là P. Linh Xuân mới.DT: 67  mét vuông (4x16,7). 4 phòng ngủ,...
      Đường 10, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 104 m2 tại Đường Đồng Hòa - Đồng Hòa - Kiến An - Hải Phòng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 104 m2 60,58 triệu/m2
      - DT: 104m2- MT 4.8m - Nở hậu.- Vị trí: Gần ngay ngã 6 Quán Trữ, cách ngã 6 ~ 300m. Cách dự án Golden Point chỉ 2p đi xe. Hưởng trọn tiện ích trong khu vực....
      Đường Đồng Hòa, Phường Đồng Hòa, Quận Kiến An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 100 m2, giá 6,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Cần bán căn thô tại KVG Cappella khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang Khánh Hoà.Dự án đc quy hoạch chỉn chu cách trung tâm bãi biển 7' lái xe, tiện ích xung quanh...
      Đường Võ Nguyên Giáp, phường Vĩnh Thái, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa     

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 85 m2 tại Đường 15 - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 85 m2 78,24 triệu/m2
      🔥 NHÀ 3 TẦNG BTCT – oto NGỦ TRONG NHÀ – NGAY TRƯỜNG CHINH 🔥📐 85 mét vuông (5x17m) – ngang đẹp, hiếm🏢 3 tầng BTCT kiên cố🛏 3 phòng ngủ lớn –...
      Đường 5, Đông Hưng Thuận

      Bán gấp miếng đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 80 m2 69,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT khu dân cư ANH TUẤN RIVERSIDE NHÀ BÈ CHỈ 5 tỉ 560📍 Huỳnh Tấn Phát – khu phân lô đẹp, cư dân hiện hữu📐 DT: 5.13m x 16m🚗 Đường trước đất rộng...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông-Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Vị trí đắc địa :Gần trường học Gần chợ Gần sân vận động Hòa Xuân Gần các dự án lớn đang xây dựng Gần cách ly trường nghề, Cao Đẳng... Các nhà cao tầng xung...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      Vị trí đắc địa :Gần trường học Gần sân vận động Hòa Xuân Gần chợ Gần ủy ban nhân dân P. Nối Văn Tiến Dũng thông thằng đến Sân vận động. cư dân đông đúc...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 60 m2, giá 6,16 tỷ tại Đường 18 - Tuần Châu - Hạ Long - Quảng Ninh

      6.16 tỷ 60 m2 102,6 triệu/m2
      căn biệt thự giá rẻ dự án vin Global Gate Hạ LongTD11-22- DT: 60m2- Hướng: hướng Tây Nam- Vị trí: Vịnh Thiên Đườngcontact:...
      Đường 18, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường 15 - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      🚘🔥 NHÀ hẻm xe hơi 4 TẦNG BTCT – NGAY TRƯỜNG CHINH – GIÁ TRỊ THẬT 75m² 🔥📍 TTN 13, Q. 12 – giáp Gò Vấp & Tân Bình🏡 Thông tin nổi bật:Kết cấu: 1...
      Đường 5, Đông Hưng Thuận

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      THE LIGHT CITY VŨNG TÀU NHẬN đặt SỚM căn biệt thự, liên kế trung tâm thành phố. VŨNG TÀU – ƯU ĐÃI LÊN ĐẾN 600 trThe Light City Vũng Tàu chính thức...
      Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Xã Liên Mạc - Bắc Từ Liêm, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 30 m2 178,34 triệu/m2
      - Cần bán nhà mặt tiền Đại Cát Bắc Từ Liêm Thủ đô Hà Nội- DT: 30m 4 tầng MT 4.5m chỉ 5,65 tỉ- Nhà mới dân xây nội thất đầy đủ liền tường- Phong cách...
      Đường Đại Cát, Phường Liên Mạc, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hồ Hán Thương - Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      🔥 CHƯA MỞ CỬA – ĐÃ CÓ HÀNG HOT SANG TAY 🔥💎 Siêu phẩm chung cư Symphony – view trực diện pháo hoa quốc tế🎆 Tâm điểm mỗi mùa lễ hội – ngồi nhà vẫn chill...
      Đường Hồ Hán Thương, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 71 m2, hướng Đông-Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 71 m2 85,92 triệu/m2
      Đất lô góc, vuông vắn, đường số 10 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.Ngay sát chợ Linh Trung. DT: 71 m²(6,7x15) . Hẻm ba gác cách hẻm ô tô vài...
      Đường 10, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 102 m2 tại Đường Đào Tấn - Trường An - Huế, giá 6,28 tỷ

      6.29 tỷ 102 m2 61,58 triệu/m2
      CHỈ 6 tỉ – SỞ HỮU NHÀ 4 TẦNG MT trung tâm thành phố HUẾCHỈ CÒN 5 CĂN CUỐI CÙNGĐÀO TẤN DIAMOND –ƯU ĐÃI CK NHÂN DỊP LỄ 30/4 VÀ 1/5.-THÔNG TIN NỔI BẬT.MT...
      Đường Đào Tấn, Phường Trường An, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.