Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn 30 m2, hướng Nam, giá 5,3 tỷ tại Xã Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 30 m2 176,67 triệu/m2
      DT 30m2, nhà 5 tầng, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng, phù hợp gia đình trẻ hoặc mua cho con học tập tại TP Hà Nội.ngôi nhà xây mới, hoàn thiện đẹp,...
      Đường Hoàng Liên, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 60 m2, giá 5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Wilton Tower 71/3 D1 P25, Q. Bình Thạnh.Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ (cam kết giá thấp nhất thị trường).- nội thất đầy đủ, view, yên tĩnh.-...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ 254 MINH KHAI - HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG - LÔ GÓC – 6.43 TỶ – 038.248.7733

      6.43 tỷ 28 m2 229,65 triệu/m2
      BÁN NHÀ 254 MINH KHAI - HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG - LÔ GÓC –  6.43 TỶ – 038.248.7733 ngõ 254 Minh Khai sầm uất, tuyến ngõ thông thoáng và giao...
      Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà 52 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      - Kẹt tiền sang gấp nhà đẹp 52,4m² ngay chợ Thủ Đức .- Nhà sổ hồng, sang tên công chứng ngay, đã hoàn công- Nhà đang KD, ngay chợ thủ đức, xung quanh thông...
      Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 424 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 424 m2 14,04 triệu/m2
      BÁN 424 mét vuông ĐẤT 2 MT VIEW SÔNG ĐUỐNG – HỮU ÁI – ĐÔNG CỨU – BẮC NINHVị trí: Hữu Ái – Giang Sơn – Gia Bình – Bắc Ninh cũ (nay thuộc xã Đông Cứu,...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bán nhanh nhà đất 100 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6,38 tỷ

      6.38 tỷ 100 m2 63,8 triệu/m2
      Vị trí đẹp, phong thuỷ cực tốt, nhà mát quanh năm, nở hậu tài lộc. Phù hợp gia chủ làm ăn, công danh phát triển. Chủ cũ ở rất có lộc, công việc thuận lợi,...
      Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 72 m2 tại Phố 49 - Bình Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 72 m2 87,5 triệu/m2
      🔥 nhà phố ĐƯỜNG SỐ 49 – P. TÂN THUẬN – Q. 7 🔥💰 giá: 6 tỉ 300 tr (thỏa thuận)🏡 Thông tin chi tiết:* DT: 4m x 18m* Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng* Gồm: 3 PN –...
      Đường 49, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 26 m2 tại Phường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 26 m2 267,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ BA ĐÌNH – ĐỘI CẤN – NGỌC HÀ – GIANG VĂN MINH5 TẦNG – 3 PN – bìa đỏ CHÍNH CHỦ – GIÁ 6.95 tỉCần bán nhà trung tâm Q. Ba Đình, vị trí đẹp kết nối...
      Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 49 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Thuận - Quận 7, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 49 m2 132,66 triệu/m2
      🏡 NHÀ MỚI ĐẸP – GÓC 2 MẶT THOÁNG – đầy đủ nội thất CAO CẤP HẺM 749 HUỲNH TẤN PHÁT, Q7✨ Nhà mới hoàn thiện cực đẹp, thiết kế hiện đại – chỉ xách va li...
      Đường HUỲNH TẤN PHÁT, Phú Thuận

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường 22 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 50 m2 123 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà vị trí đẹp, hẻm ô tô sát MT đường 22, KDC hiện hữu, thuận tiện ở lâu dài hoặc khai thác cho thuê. L/H ngày 0945622568/p>DT 50m2Kết...
      Đường 22, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG - BỜ SÔNG SÉT - 6.82 TỶ * 37M2 - ĐẦU TƯ - 038.248.7733

      6.82 tỷ 37 m2 184,33 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG MAI -  HAI BÀ TRƯNG - BỜ SÔNG SÉT - 6.82 TỶ * 37M2 - ĐẦU TƯ - 038.248.7733Ngay đường bờ sông Sét -  Hoàng Mai. Mặt tiền...
      Đường Đường Giáp Nhị, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 120 m2 tại Đường Phạm Văn Đồng - Cam Thuận - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 120 m2 42,92 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất góc 2 MT đường Phạm Văn Đồng, P. Cam Thuận, Cam Ranh - DT trên sổ: 5.15x24m ( DT thực tế 7x24m) - Vị trí đẹp, Nằm ngay khu trung tâm...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cam Thuận, Thị xã Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 37 m2, hướng Tây-Bắc tại Hoàng Mai, giá 6,86 tỷ

      6.86 tỷ 37 m2 185,41 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG MAI -  HAI BÀ TRƯNG - BỜ SÔNG SÉT - 6.82 TỶ * 37 mét vuông - ĐẦU TƯ - 038.248.7733Ngay đường bờ sông Sét -  Hoàng...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6,21 tỷ

      6.21 tỷ 46 m2 135 triệu/m2
      ✨ CÓ NHỮNG QUYẾT ĐỊNH CÀNG MUA SỚM CÀNG ĐỠ ÁP LỰCNhiều a/c 35+ ở thành phố Hà Nội sau nhiều năm thuê nhà thường nói: “Giá như mua sớm vài năm…”Hiện em có...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất 90 m2 tại Thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm Thị trấn Thứa – khu đô thị Kim ĐàoDT 90 mét vuông – MT 5mLô áp góc – cực kỳ hiếm hàngGiá trị nổi bật:Nằm tại làn 2 khu đô thị –...
      Thị trấn Thứa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Cần bán gấp nền đất 40 m2, hướng Đông-Bắc tại Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      40m đất Phúc Lợi - MT 5m - 1 nhà ra phố - đủ mọi tiện ích✔️ MT = hậu = 5m✔️ mảnh này cách 1 nhà, tầm 10m là ra oto tránh, trục chính ngõ 201 Phúc Lợi✔️ Cách...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 51 m2 tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 51 m2 107,85 triệu/m2
      mảnh đất vuông vắn, HXT, đường số 16 Linh Trung Thủ Đức cũ, nay là P. Linh Xuân.DT: 51  mét vuông(5x10,5),  khu phân lô, sát bên BV Đa khoa khu...
      Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 67 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 67 m2 92,54 triệu/m2
      KH vui lòng gọi ngay zalo số : 0986144480 để đc tư vấn thêm Quỹ căn bán tại Ecopark  Thông tin căn:  - tòa R onsen , căn hộ chung cư khoáng...
      Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.