Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      37M2 * 6.95 TỶ - HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG – ĐỀN LỪ – 038.248.7733

      6.95 tỷ 37 m2 187,84 triệu/m2
      37M2 * 6.95 TỶ -  HOÀNG MAI - HAI BÀ TRƯNG –  ĐỀN LỪ  – 038.248.7733Ngay gần hồ điều hòa Đền Lừ, không khí trong lành, lộng gió. Ngõ siêu...
      Đường Đường Đền Lừ, Phường Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 59 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.8 tỷ 59 m2 98,31 triệu/m2
      HIYORI Aqua Tower chuẩn sống Nhật giữa lòng Đà Nẵng.Không chỉ là 1 căn hộ để ở, Hiyori Aqua Tower mang đến một phong cách sống tinh tế, riêng tư và đẳng...
      Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 81 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 81 m2 82,72 triệu/m2
      Vị trí Đường  số 10 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Nhà 2 tầng 81  mét vuông ngang 5m, đất đẹp, 3 phòng ngủ.Gần ngay ĐHQG Tp...
      Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 55 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Quan Hoa - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.6 tỷ 55 m2 120 triệu/m2
      Dù rất tiếc nhưng e cần phải bán căn cc tại Trung tâm Cầu GiấyDt 55 M X 2  phòng ngủ CHỈ CẦN KHÁCH CÓ DUYÊN LÀ ĐỦToà nhà k có ai bán, e hiện đang cho...
      Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 80 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      căn hộ Đồng phát - Hoàng Mai - DT bìa đỏ 76m² /80m² 2 Ngủ 2 nhà vệ sinh - Bếp Pk Rộng - Tổng 6 Thang Máy - Tầng 1 Siêu Thị Quán Xá - Tầng 2 Bể Bơi...
      Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 80 m2 tại Xã Long Thới - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Cần bán nguyên ngôi nhà tự xây cấp 4, ngay đc 512/14/20 Nguyễn Văn Tạo (Nay là đường số 3, xã Hiệp Phước), Nhà bè.Cạnh trường dạy nghề Thành công, ngay KDC...
      Đường Số 3, Xã Long Thới, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ 254 MINH KHAI - GỐC ĐỀ - HAI BÀ TRƯNG – 5 TẦNG * 5.73 TỶ – 038.248.7733

      5.73 tỷ 24 m2 238,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ 254 MINH KHAI - GỐC ĐỀ - HAI BÀ TRƯNG – 5 TẦNG * 5.73 TỶ – 038.248.7733      5 Tỷ nhà xây 5 tầng kiên cố, ngõ rộng ba gác...
      Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5 tỷ tại Đường Đại Kim - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 74 m2 67,57 triệu/m2
      💥 Cần bán chung cư 2 phòng ngủ/2VS DT 74 mét vuông 𝐂𝐡𝐮𝐧𝐠 𝐜𝐮̛ 𝐄𝐜𝐨 𝐋𝐚𝐤𝐞 𝐕𝐢𝐞𝐰 𝟑𝟐 đ𝐚̣𝐢 𝐭𝐮̛̀ ✅Nhà đã trang bị full nội ...
      Đường Đại Kim, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 6 tỷ tại Phường Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 70 m2 85,72 triệu/m2
      CC THÁI HÀ _ BỘ Công An Tầng cao thoáng mát. Dt: 70m _ 2 P ngủ _ 2  toilet _ Phòng Khách _ Bếp _ Loga .....( chính chủ để lại toàn bộ nội thất). &&& ....
      Phường Cổ Nhuế 2, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 92 m2, giá 5 tỷ tại Đường Đống Đa - Huế - Thừa Thiên Huế

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      *VỊ TRÍ SIÊU ĐẮC ĐỊA: Tại Ngã 6 Hùng Vương - trung tâm thành phố Huế, đối diện Vincom Huế. Gần BV TW- Quốc tế Huế, sông Hương, cầu Trường Tiền, bán kính...
      Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 57 m2 tại Đường Phan Bội Châu - 14 - Bình Thạnh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 57 m2 120,18 triệu/m2
      bán nhanh. (P14) P. Bình Thạnh - DT 57 mét vuông x 2 tầng BTCT vào ở ngay.+ Dt: 57 mét vuông, ngang rộng rãi 5m. Kc: 2 tầng BTCT....
      Đường Phan Bội Châu, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 66,69999694824219 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Quy Mỹ - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.8 tỷ 66,7 m2 86,96 triệu/m2
      chính chủ nghẹt bank cần thu hồi vốn gấp giá siêu mềm hơn thị trường, ưu tiên khách chốt nhanh.liên lạc ngày em Linh – 0392 728949 HỖ trợ giá siêu ...
      50 Quy Mỹ, Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn 70 m2, giá 5,35 tỷ tại Đường Trịnh Đình Cửu - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      5.35 tỷ 70 m2 76,43 triệu/m2
      E BÁ.N căn hộ khu đô thị ĐỊNH CÔNG - 70 mét vuông -  NHỈNH 5tỉ tí ti - 2NGỦ - 2 nhà vệ sinh - TẦNG TRUNG - TÒA NHÀ ĐÁNG SỐNG NHẤT KHU...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 99 m2 tại Thị trấn Gia Bình - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 99 m2 61,12 triệu/m2
      🔥 nền đất ĐẸP TRUNG TÂM GIA BÌNH – GẦN HỒ ĐIỀU HÒA – GIỮ TIỀN & SINH LỜI CỰC TỐT 📍 Trung tâm Gia Bình – Bắc Ninh 📐 DT: 99m2 | MT: 4,5m |...
      Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 5 ngày trước

      Chuyển nhượng nhà đất 40 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Thuận - Quận 7, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ HẺM 23 HOÀNG QUỐC VIỆT – P. PHÚ THUẬN, Q. 7📍 Vị trí đẹp, KDC an ninh, yên tĩnh🚗 Hẻm thông thoáng, thuận tiện di chuyển📐 DT: 4m x 10m🏠 Kết...
      Đường HOÀNG QUỐC VIỆT, Phú Thuận

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 60 m2 86,5 triệu/m2
      🏡 60 mét vuông - 1T1L - 3 phòng ngủ - NGANG 4M CHUẨN - SỔ VUÔNG NỞ HẬU TÀI LỘCPhạm Văn Chiêu  P14 Q. Gò Vấp   *DT 60 mét ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 68 m2 tại Phường 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 68 m2 95,59 triệu/m2
      NHÀ HẺM THÔNG 5M oto TRÁNH BÙI QUANG LÀ - KD DA NGÀNH - 4M x 17M - 4 TẦNG + SÂN THƯỢNG - 6 phòng ngủ -.💢DT: 68 mét vuông , ngang 4m x 17m💰 Giá...
      Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      🔥🔥 Siêu Phẩm Lô Góc khu đô thị NAM Từ Sơn – VỊ TRÍ Đẹp Hiếm CÓ 🔥Không phải tự nhiên Nam Từ Sơn đang đc nhiều NĐT quan tâm 👌Bởi đây là khu đô thị bài...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.