Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư 107,33000183105469 m2, giá 6,44 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.44 tỷ 107,34 m2 60,01 triệu/m2
      căn hộ C14 - Bộ Công An tọa lạc tại ngã 4 phố Tố Hữu - Trung Văn, P. Đại Mỗ, TP Hà Nội Chỉ với giá 60tr/1m2 (6.440.000.000)+ DT 107.33m², thiết kế...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 76 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quang Trung - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 76 m2 92,11 triệu/m2
      📍VỊ TRÍ TRUNG TÂM – KẾT NỐI LINH HOẠT💎 Nằm tại Văn La – Hà Đông, khu vực phát triển hạ tầng mạnh mẽ💎 Kết nối nhanh trục Quang Trung – Lê Trọng Tấn – Tố...
      Đường Quang Trung, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán lô đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC KIỂNG – ĐƯỜNG 6M – GIÁ 5,7 tỉ TL📍 Ấp 1, Phước Kiểng – khu phân lô đẹp, cư dân hiện hữu📐 DT: 8m x 14m🚗 Đường trước đất rộng 6m, ô tô...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phước Kiển

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 100 m2 53,5 triệu/m2
      💥mảnh đất NẰM NGAY TT KĐTHÒA XUÂN 💥 💥CƠ HỘI KHÔNG DÀNH CHO NGƯỜICHẦN CHỪ 💥DT: 100m², 5×20m.Đường 5.5m, Lề 3moto đậu đỗ thoải mái. 📍 GẦN CHỢ HÒA XUÂN...
      Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà chung cư 45 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Hồ Xuân Hương - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      ✨ SIÊU PHẨM TẦNG 20 – THE POET HỒ XUÂN HƯƠNG ✨🌊 View biển Mỹ Khê cực đỉnh – hiếm hàng📍 Vị trí: Đường Hồ Xuân Hương – ven biển Mỹ Khê🏢 Dự án: The Poet –...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 81 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 81 m2 61,73 triệu/m2
      💥 VỚI TÀI CHÍNH HƠN 5T XÍU AC CÓ THỂ CÂN NHẮC VỀ bất động sản VỊ TRÍ 2 MT HXT THÔNG 2 TẦNG 81m² CN ĐỦ+ Với vị trí giao thông thuận tiện di chuyển ở đường...
      Đường Số 4, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 304,70001220703125 m2 tại Lương Sơn - Hòa Bình, giá 6,7 tỷ

      6.71 tỷ 304,71 m2 22,01 triệu/m2
      Bán đất lô góc vị trí đẹp.DT: 304.7m²3 MT thoángGiá: 22 tr/m²Gần trường đại học, KDC, thuận tiện KD.Khu vực có tiềm năng phát triển.bìa đỏ đầy đủ.📞...
      Thị trấn Lương Sơn, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay nền đất 125 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Bạn đang tìm một nền đất vừa ở đc ngay vừa đón sóng tăng giá mạnh tại Hòa Lạc? Đây là sp cực kỳ đáng để đi xem trực tiếp!Thông tin chi tiết:DT: 125m²MT:...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố thương mại 75 m2, giá 6,25 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.25 tỷ 75 m2 83,34 triệu/m2
      🔥 VIETSING SQUARE nhà phố thương mại shophouse 75 -123m² – CƠ HỘI ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN NGAY TRONG TAY 🔥Bạn đang tìm 1 sp vừa giữ tiền – vừa tạo tiền mỗi...
      Phường Phù Chẩn, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh

      Bán căn 73 m2, hướng Đông-Nam, giá 5,25 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      5.25 tỷ 73 m2 71,92 triệu/m2
      🏡căn hộ nhưng lại riêng tư như mặt đất✅️siêu hiếm chung cư khu 5 tầng có thang máy, mỗi tầng 5 căn cả tòa 20 căn dự án Newspacw N09 mặt phố  Mai...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      🔥 NHÀ MỚI LÒ LU – oto VÀO NHÀ – giá siêu mềm 🔥📐 56 mét vuông (4x14) – 4 phòng ngủ, 3 toilet – thiết kế tối ưu🏡 3 tầng, nội thất hoàn...
      Phường Trường Thạnh, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lò Lu - Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 67 m2 104,48 triệu/m2
      🏡 NHÀ MỚI 4 TẦNG – hẻm xe hơi 8M – LÒ LU 💥✨ 67m2 (4x17) – 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh – vô ở ngay🚗 Đường 8m, KDC an ninh, yên tĩnh📍 1...
      Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 57 m2 tại Đường Chuyên Dùng 9 - Phú Mỹ - Quận 7, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 57 m2 113,16 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-model-slug="gpt-5-5-thinking" data-turn-start-message="true">🏡 NHÀ 3 TẦNG KHU PHÚ MỸ HƯNG Q7 – 6,45 tỉ📐...
      Đường Chuyên Dùng 9, Phú Mỹ

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 69 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 69 m2 100 triệu/m2
      NHÀ 3 TẦNG MT 1 SẸC NAM LONG Q7 – 6,9 tỉ TL📍 Vị trí: Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận Đông, Q7 🏠 DT: 5x13m, nở hậu 6m, sổ công nhận đủ 🏗 Kết cấu: 3 tầng,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Tân Thuận Đông

      Cần bán nhà mặt tiền 75 m2 tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà mặt tiền The Greenery 2 tâm điểm đầu tư tháng 5.Ngay bên kia cầu Nguyễn Trãi kết nối chiến lược:5 ph tới trung tâm hành chính.5 ph tới Vin...
      Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn chung cư 80 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      💥NHỈNH 6 tỉ -CC 80m² CĂN 3 NGỦ LINH ĐÀM, ĐẲNG CẤP, bìa đỏ-nội thất đầy đủ HIỆN ĐẠI.🎯Khu vực nhiều tiện ích, Giao thông thuận tiện,trung tâm thương ...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 92 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 92 m2 68,48 triệu/m2
      👉 Vị trí:  Khu vực an ninh, sát chợ, siêu thị, trường học, hẻm ô tô📐 DT: 96m²🏗 Kết cấu: Nhà 1trệt 1 lầu, 2  phòng ngủ rộng✨ Nổi bật: Sổ...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 70 m2 tại Đường Kha Vạn Cân - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 70 m2 94,29 triệu/m2
      📐 DT: 70m2🏗 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3  phòng ngủ.👉 Vị trí: MT Khu KD sầm uất, ngay GigaMall, ngay Vòng Xoay Bình Lợi👉 Phù hợp: Ở, KD ngay📞 Thành -...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.