Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn nhà đẹp 34 m2 tại Đường Huỳnh Đình Hai - 14 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 34 m2 189,71 triệu/m2
      💥MT thụt 42/ Huỳnh Đình Hai. P14( nay là P. Bình Thạnh )💫DT: 3.5m*10m ,vuông A4, DT đất 34.5 mét vuông( thực tế 36 mét vuông ), diện tích sử...
      Đường Huỳnh Đình Hai, Phường 14, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 117 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 117 m2 44,02 triệu/m2
      Vị trí: KĐT Hòa Xuân – Cẩm Lệ –Đà NẵngĐường trước nhà: 5m5, lề 3m rộng rãi, oto tránh nhau thoải mái.DT: 117,5 mét vuông - Ngang 5m vuông vắn, nằm...
      Đường Phù Đổng, Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      844339-c02a-484d-893e-ded4860a3bef" data-message-model-slug="gpt-5-5-thinking" data-turn-start-message="true">BÁN ĐẤT SIÊU VỊ TRÍ NHÀ BÈ khu dân cư ANH...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán căn 82,80000305175781 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.3 tỷ 82,81 m2 63,97 triệu/m2
      🌿 sang nhượng căn hộ chung cư ORCHARD GRAND – VIEW HỒ, TẦNG TRUNG, GIÁ CẠNH TRANH 🌿📍 Vị trí đắc địa: căn hộ chung cư thuộc dự án Orchard Grand –...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nền đất 124 m2 tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 124 m2 48,39 triệu/m2
      📕CHỦ CẦN TIỀN, bán ngay ĐẤT NGŨ HÀNH SƠN, ĐN - CHỈ 6 tỉ - GẦN NGAY 2 TÒA SUN GROUP ĐANG MỌC RẤT NHANH📕📐 DT: 124,1  mét vuông📏 Ngang 5m / Đường...
      Phường Hòa Quý, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 40 m2 tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 40 m2 174,75 triệu/m2
      6.99 tỉ – Thanh Xuân, oto đỗ cửa, ngõ thôngPhân lô đẹpoto đỗ cửangõ tương đối rộng, thông thoángỞ ngay, tiện đủ đườngbìa đỏ nở hậuLH Mr. Phong 093...
      Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 28 m2 tại Phố Hồng Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 28 m2 232,15 triệu/m2
      - ngôi nhà Phố Hồng Mai vô cùng sầm uất, trung tâm của Q. Hai Bà Trưng, ngõ thông rộng, ôtô đỗ gần, MT rộng View trường học thoáng sáng vĩnh viễn, con cái...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Võng Thị - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 40 m2 168,75 triệu/m2
      • diện tích xây dựng: 40 mét vuông x 1 tầng• Giá: 6.75 tỉ (Có Gia Lộc)🍁 Hình ảnh nhà  thực tếbìa đỏ Nhà Chính Chủhotline: Mr Trung – Nhà...
      Đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      [Cần Bán] nhanh 2 mảnh đất Mỹ Gia, gói 5 và gói 7, Nha Trang, Khánh Hòa- Gói 7A, DT 100m2 - Vị trí: LK7-2 (đường thông)- DT: 100m2 Đông Nam. -...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà đẹp 108 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trương Thị Như - Hóc Môn, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Vị trí vàng: Tọa lạc tại khu vực đang "cất cánh" của Hóc môn, sát cạnh dự án Vành Đai 3 và đại đô thị vin. giao thông kết nối cực kỳ thuận tiện, tiềm năng...
      24/2b ấp 17 Đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 98 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Hẻm thông 5 mét,  đường  số 8 Linh Xuân Thủ Đức cũ (nay là P. Linh Xuân mới).Dãy nhà trọ  đang khai thác, gồm 1 kios, 7 phòng trọ có cổng...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 64 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - Nhà Bè, giá 6,49 tỷ

      6.49 tỷ 64 m2 101,41 triệu/m2
      Bán Nhà vừa xây 100 phần trăm Hẻm 1942 Huỳnh Tấn Phát Thị Trấn Nhà Bè - TP-Tp HCM - Qua Q. 7 Sát Bên 🏡 BÁN NHÀ HẺM 1942 HUỲNH TẤN PHÁT – NHÀ BÈ📍...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè

      Bán gấp nhà sổ riêng 87,5 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Bình Giã - 10 - Vũng Tàu, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 87,5 m2 73,15 triệu/m2
      Nhà có phòng thờ, 2  phòng ngủ, 2 toilét (có vị trí chờ để thể làm thêm 1  phòng ngủ, sân trước rộng, phòng khách, bếp, không gian thoáng mát,...
      775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà riêng 64 m2 tại Đường Tô Ký - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 64 m2 82,04 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố LÊ THỊ HỒNG  GÒ VẤP - 150 mét vuông - NGANG 7.5M - 4 LẦU 26 phòng ngủ -GIÁ CHÀO 25.5 tỉ   ** MT Lê thị hồng,...
      Đường Tô Ký, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất 90 m2 tại Đường Võ Văn Hát - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Ra đi mảnh đất 2 MT - Võ Văn Hát, P. Long Trường, Q. 9, TpHồ Chí Minh.DT: 90,3 (4,4x18) nở hậu. Hẻm bán tải.Gần ĐH tài chính Maketing.pháp lí chuẩn.Hỗ...
      Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất sổ riêng 99 m2, hướng Đông-Bắc tại Thị trấn Gia Bình - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 99 m2 58,59 triệu/m2
      mảnh đất TRUNG TÂM GIA BÌNH – MUA LÀ CÓ DÒNG TIỀN NGAYTrung tâm Thị Trấn Gia Bình - Bắc NinhKDC đông – công nhân, người thuê luôn sẵnKhông phải đi tìm...
      Đường Cao Lỗ Vương, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 tuần trước

      Cần bán nhanh căn nhà 31 m2, hướng Đông tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 31 m2 219,36 triệu/m2
      👉 Nhà đẹp khu Mậu Lương - Kiến Hưng, DT 31m2, xây 5 tầng kiên cố, hiện đại.👉 MT rộng 4.92m, dáng nhà đẹp, thoáng sáng, hiếm trong phân khúc.👉 giá chỉ 6.8...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 68 m2, giá 7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 68 m2 102,95 triệu/m2
      🌟 NINE REALTY - ĐẠI LÝ PHÂN PHỐI DỰ ÁN ICONIA LAKESIDE 🌟🎁 TỔNG QUAN DỰ ÁN:🍀  CĐT: Công ty CP đầu tư MIC🍀  Vị trí đắc địa: 54 Tố Hữu, Trung...
      Mipec 54 tố Hữu, Trung Văn , Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá