Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán đất nền dự án 189 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây-Bắc tại Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 189 m2 31,75 triệu/m2
      -Nhận kí gửi mua bán ngay đất nền đại họcQG 245,hỗ trợ pháp lý,gỡ rối hồ sơ.Định giá với mức tốt nhất.Cập nhập tiến độ mới nhất về dự án 245 quý thầy...
      Dự án Đại Học Quốc Gia 245,Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 198 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông-Nam tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 198 m2 27,78 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0907107*** Em Đôn (zalo - viber). Chuyên tư vấn, ký gửi đất dự án 245 đại học Quốc Gia Q. 9, cung cấp thông tin tình hình dự án 245, hỗ trợ...
      245 Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 130 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phước Long A - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 130 m2 52,31 triệu/m2
      Bán căn nhà phố sát Đỗ Xuân Hợp, Phước Long A, Q. 09, tiện xây mới để ở hoặc KD.- DT 7x19m CN 96m2 sử dụng 130m2, không quy hoạch.- Vị trí đẹp, KDC hiền...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 70 m2 tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,98 tỷ

      6.98 tỷ 70 m2 99,72 triệu/m2
      KHU VÍP P. 14 TÂN BÌNH - NHÀ vô ở ngay - hẻm xe hơi VÀO NHÀ - CÁCH MT 5 CĂN - NỞ HẬU RỘNG THOÁNG.Thông tin:+ Khu Víp P. 14, Tân Bình,  Khu đường...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 61 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 61 m2 83,61 triệu/m2
      P2, Phú Nhuận. Bán Nhà Mới vào ở ngay, Gần MT - Dt 61m² nở hậu.- Kết cấu trệt lầu đúc 3 phòng ngủ ,3 phòng vệ sinh, sân trước rộng.- Hẻm...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 42 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 42 m2 152,39 triệu/m2
      Nhà DÂN XÂY TRẦN CUNG- NGÕ NÔNG gần phố- 42m2- 6,4 tỉ.+ Ngõ trước nhà NÔNG, THOÁNG, vài bước chân ra oto dừng đỗ.+ Anh Ước công an Thủ đô Hà Nội xây ngôi...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 110 m2, giá 5,76 tỷ tại Đường 359C - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.77 tỷ 110 m2 52,38 triệu/m2
      Mô tả:🔑 Thông tin chung:đc: KĐT Saphire GemDT: 110  mét vuôngDTSD: 227  mét vuôngSố PN: 5Số phòng tắm: 5Số tầng: 3,5 tầngGiá: 5 tỉ 761 tr đường...
      Đường 359C, Xã Thủy Đường, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 62 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Bình Trưng Tây - 2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 62 m2 88,71 triệu/m2
      ngôi nhà ĐẶC BIỆT HIẾM CÓ TẠI BÌNH TRƯNG TÂY Q2 MT ĐƯỜNG NHỰA oto THÔNG DT 62M2(4X15) NHÀ 3 TẦNG 4 phòng ngủ HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ CHỦ...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 80 m2 tại Quận Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Khu vực hiếm nhà bán - giá mềm đầu tư - P5, Phú Nhuận. Dt 80 mét vuông vuông đẹp- Vị trí đường Lam Sơn, sạch đẹp, dân trí cao. Xung quanh nhiều toà...
      Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 75 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 75 m2 70,67 triệu/m2
      - chủ đầu tư MIK Group bán mới căn 3 phòng ngủ góc TẦNG 19  tòa G2, mặt ngoài phân khu Sola Park.- chung cư các tầng 8 - 9 - 19 - 25 tùy KH...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 205 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông-Bắc tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 205 m2 26,83 triệu/m2
      -liên hệ ngay: 0907.107.*** em Đôn (Viber Zalo) để tư vấn thêm về thông tin dự án đại họcQG 245 đường Gò Cát P. Phú Hữu Q. 9.Nhận ký gửi bán gấp đất dự...
      Dự án Đại Học Quốc Gia 245 Đường 882, Phường Phú Hữu, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      -Kẹt bán ngay nhà đang ở mới sạch sẽ 3 lầu ngay Lê Quang Định-DT:35m-Thiết kế hiện đại, tặng đầy đủ nội thất kể cả đồ điện tử-Chỉ cách tầm 100m ra tới...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 52 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 52 m2 125 triệu/m2
      căn nhà phố Thái Hà trung tâm Q. Đống Đa - nhà dân xây kiên cố móng 7 tầng - sát phố - oto cách vài bước chân - sổ vuông đẹp.DT: 52 mét vuông, 4...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 45 m2 tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 45 m2 133,34 triệu/m2
      - Nhà mới đẹp 4 tầng khung cột bê tông chắc chắn, móng ép cọc kiên cố, lô góc 2 mặt ngõ thoáng sáng, tổng 4 PN, hoàn thiện nội thất sang xịn mịn.- Nhà gần...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 162 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      6.5 tỷ 162 m2 40,13 triệu/m2
      căn biệt thự Casamia Hội An trong lòng Rừng Dừa Bảy Mẫu, nứt lòng giới đầu tư BĐS với thiết kế Nhà giữa lòng sông như Venice trong lòng Phố Cổ, view đồng...
      Thôn Võng Nhi, Xã Cẩm Thanh, Thành phố Hội An, Tỉnh Quảng Nam

      Sở hữu căn shophouse 110 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Đại Lộ Bình Dương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.3 tỷ 110 m2 48,19 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU bất động sản VỚI GIÁ CHỈ BẰNG 50 phần trăm GIÁ THỊ TRƯỜNGsp CỰC KỲ GIỚI HẠN, CHỈ 69 CĂN SHOP HOUSE TRỰC DIỆN KHU căn hộ chung cư...
      Số 230 Đại Lộ Bình Dương, Phường Phú Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu ngay liền kề 2 tầng, 370 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.5 tỷ 370 m2 14,87 triệu/m2
      🆘🆘Cần bán ngay nhà căn biệt thự Xã Phước Đồng, Nha Trang 🆘🆘👉👉👉Chính chủ cần bán nhà căn biệt thự Xã Phước Đồng, Nha Trang. Nhà nằm trong khu QH...
      Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ 65 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Chuyển công tác chính chủ cần bán nhanh căn 2pn2 nhà vệ sinh dự án vin West Point số 1 Đỗ Đức Dục , đường Phạm Hùng , Nam Từ Liêm , Thủ đô Hà ...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.