Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nhà riêng 71 m2, hướng Bắc tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 71 m2 91,55 triệu/m2
      nhà chính chủ, nằm ngay mặt phố và cách biển ~ 15 ph di chuyển. DT 71m, có bìa đỏ. Nội thất đc làm từ gỗ cao cấp.Vị trí:* Đường Trương Thị Kiến nằm ở KĐT...
      Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 54 m2 tại Đường Đoàn Văn Bơ - 13 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 54 m2 125,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố Đoàn Văn Bơ, Q. 4, TP.HCM gần hướng cầu Calmette- Tổng DT: 54 mét vuông (3.19 x 10m)- Nhà 1 trêt, 1 gác, 2 PN,...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 13, Quận 4, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 88 m2, hướng Đông tại Đường 9 - Bình Chiểu - Thủ Đức, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 88 m2 57,96 triệu/m2
      👍 Nhà biệt lập có vườn 6.5m x 13.5m. Đặt biệt Sân vườn 3m x 6.5m rất thư giản., 👍 KDC biệt lập, có bảo vệ riêng RẤT an toàn cho các bé đi chơi trong...
      Đường 9, Phường Bình Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 90 m2 tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      GẦN CHỢ TÂN HƯƠNG - hẻm ô tô CHỖ 1 TRỤC - GẦN MT - NGANG ĐẸP 4.5x20 - DT 90m² - NHỈNH 6 tỉ✅Mô tả:,- Nhà 2 tầng , 3  phòng ngủ 1 phòng thờ, 2...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 290 m2, giá 5,5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.5 tỷ 290 m2 18,97 triệu/m2
      Số lượng giới hạn chỉ 35 căn nhà phố thương mại shophouse trung tâm KDC hiện hữu, 🌺 Duy nhất 35 căn nhà phố thương mại shophouse 4 tầng sở hữu...
      Đường An Dương Vương, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà lk 110 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.7 tỷ 110 m2 51,82 triệu/m2
      ☘ ☘ ☘  Bán ngôi nhà phố Sapphire Gem 110m² Đường 21m - Ngay Trung tâm Hành chính mới Hải Phòng💵 Giá chỉ từ 5,7x tỉ/căn. SHR lâu dài💵 NH Public hỗ...
      Đường 9C, thuộc xã Thủy Đường, H. Thủy Nguyên, Hải Phòng

      🌟 Bán Căn Hộ Terra Royal 2PN=5.1 Tỷ | 3PN= 7.9 Tỷ HĐMB Sắp Ra Sổ Hồng. Giữ 🔑 Xem nhiều căn

      5.1 tỷ 58 m2 87,94 triệu/m2
      🌟 Bán Căn Hộ Terra Royal 2PN=5.1 Tỷ | 3PN= 7.9 Tỷ HĐMB Sắp Ra Sổ Hồng. Giữ 🔑 Xem nhiều căn 1 lần.📍 Địa chỉ: 280 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, phường Võ Thị Sáu,...
      Đường Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      B.Á.N N.H.À PHỐ MINH KHAI - TTQ HAI BÀ TRƯNG - NHÀ XÂY MỚI - NGÕ THÔNG TỨ TUNG - 15M RA Ô TÔ TRÁNH

      5.8 tỷ 34 m2 170,59 triệu/m2
      B.Á.N N.H.À PHỐ MINH KHAI - TTQ HAI BÀ TRƯNG - NHÀ XÂY MỚI - NGÕ THÔNG TỨ TUNG - 15M RA Ô TÔ TRÁNH - TIỆN ÍCH BẠT NGÀN - TẶNG FULL NỘI THẤT ✅ Mô...
      Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 35 m2, hướng Đông-Bắc tại Ngõ Văn Chương 2 - Khâm Thiên - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      Nhà đẹp trung tâm Đống Đa - full tiện ích - nội thất đẹp - ở sướng chỉ 5,5 tỷGần hồ Văn Chương, hồ Linh Quang. Xung quanh full tiện...
      Ngõ Văn Chương 2, Phường Khâm Thiên, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 70 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng để sở hữu căn hộ chung cư tại vị trí đắc địa trung tâm thành phố. Tp HCM.Vị trí đắt giá: Dự án tọa lạc tại góc đường Hoàng Văn Thụ -...
      Số 251, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Quận Tân Bình, TP. HCM

      Cần bán gấp bán nhanh đất 108 m2 tại Đường Đầm Vạc - Đống Đa - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 108 m2 50 triệu/m2
      Vị trí view Toàn Thương mại nằm trung tâm khu đô thị Bắc Đầm Vạc- DT 108m MT 6m hướng Đông tứ mệnh.- Vị trí cạnh góc cực thoáng.- giá siêu tốt chỉ...
      Đường Đầm Vạc, Đống Đa

      Bán gấp nhà sổ riêng 51 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - 7 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 51 m2 113,73 triệu/m2
      🏡 CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ 51m² TẠI LÝ CHÍNH THẮNG Q. 3 CHỈ VỚI 5.X tỉ!DT: 51m² (nở hậu 4m5)Vị trí thuận lợi: Nằm trong khu vực xây 5 tầng, hẻm thông ra...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường 7, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 56 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 6.8 tỷ

      6.8 tỷ 56 m2 121,43 triệu/m2
      🎁 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - NGÔ GIA TỰ - LONG BIÊN  🎁📍 Nhà dân xây - 3 thoáng - DT 56 mét vuông. MT 4M, oto tránh.📍 an sinh xã hội tốt - Dân trí...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 31 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 31 m2 193,55 triệu/m2
      + Vị trí siêu đẹp 127 Lạc Long Quân trung tâm Q. Tây Hồ nhà mặt ngõ lô góc hai thoáng ngõ thông tứ tung nối liền nhiều con phố, tuyến đường lớn phố Đường...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 135 m2 tại Đường Giải Phóng - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      MT SIÊU RỘNG - 1 HẦM 1 NỔI - 3 ô tô TRÁNH - KD - NGÕ THÔNG THẲNG RA HỒ KIM ĐỒNG  - Kiot tập thể tầng 1, có DT trên bìa đỏ là 46.1 m², nhưng DT cơi...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 83 m2, giá 6.06 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.06 tỷ 83 m2 73,02 triệu/m2
      Do nhu cầu cần sử dụng căn rộng hơn nên gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 3 PN tại An Bình CityTầng trung , sổ đất đầy đủ , nội thất đầy đủ , hướng...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 80 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 5.3 tỷ

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      + Bán nhà căn hộ chung cư mặt ngõ phố Nguyễn An Ninh, HM, HN. MT rộng 20 m kd đa dạng cho ngôi nhà nhỏ xinh. oto dừng đỗ quanh nhà,...
      Đường Đường Nguyễn An Ninh, Phường Phường Tương Mai, Quận Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 200 m2 tại Đường 179 - Mễ Sở - Văn Giang - Hưng Yên, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 200 m2 29 triệu/m2
      Bán siêu phâm Lô Góc Phú Thị - Mễ Sở -Văn Giang DT 200m MT 20mĐường ô tô chạy vòng quanh , đã có dự án mở đường mới thông lên đêCách vành đai 4 ,Cầu Mễ Sở...
      Đường 179, Mễ Sở

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.