Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 45 m2 tại Phố Vạn Phúc - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 6.3 tỷ

      6.3 tỷ 45 m2 140 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố VẠN PHÚC – BA ĐÌNH – 2 MẶT THOÁNG – CÓ SÂN – NỞ HẬU – 5 TẦNG – 45m² – MT 6M – GIÁ 6.3 tỉ+ Nhà hai mặt thoáng trước sau - nhà dân xây - có...
      Phố Vạn Phúc, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 33 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 33 m2 151,52 triệu/m2
      Cần B.án Gấp ngôi nhà 5 Tầng Phân Lô Ngọc Thụy Vừa ĐẸP Vừa Thơm Ngon Lại - Bổ - Rẻ Chỉ có tại Ngọc Thụy Long BiênView cách vườn hoa Ngọc Thụy chỉ 3 bước...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 55 m2, giá 5.8 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.8 tỷ 55 m2 105,46 triệu/m2
      SIÊU PHẨM căn hộ chung cư 5* ĐẲNG CẤP NHẤT THỊ TRƯỜNG bất động sản ĐÀ THÀNH 👑 Trung tâm nhất 👑 Sầm uất nhất 👑 Đẳng cấp nhất tòa căn ...
      Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng

      Bán gấp căn 120 m2, hướng Tây-Bắc, giá 6.9 tỷ tại Đường Lý Sơn - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      6.9 tỷ 120 m2 57,5 triệu/m2
      Chỉ cần khoảng 600tr kí hợp đồng mua bán với chủ đầu tư. Nhận ngay hỗ trợ LS 0 phần trăm trong 15 tháng. Giá từ khoảng56tr/m2 cho chung cư...
      Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, quận Long Biên, TP Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 39 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 5.5 tỷ

      5.5 tỷ 39 m2 141,03 triệu/m2
      hot hot BÁN NHÀ HIẾM MẶT PHỐ NGUYỄN VĂN CỪ  DT RỘNG KD SIÊU PHÙ HỢP CĂN CÓ 1"0"2 KHU VỰC hot NHẤT Q. LONG BIÊNVị trí quá đẹp gần cầu Chương Dương, khu...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 97 m2, giá 5.1 tỷ tại Đường Phạm Văn Hai - 3 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 97 m2 52,58 triệu/m2
      - Gia đình em cần bán chung cư Central Plaza (Nhà Ga tuyến Metro Số 2 sắp hình thành ở vị trí này, vị trí trung tâm Q. Tân Bình ra sân bay chỉ 5 ph, giáp...
      Số 91 Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 32 m2 tại Đường Đông Quan - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 32 m2 203,13 triệu/m2
      -Vị trí vàng, tiện ích hoàn hảo:+Nằm ngay trên phố Đông Quan sầm uất, kết nối thuận tiện đến Hồ Tây, Vincom, Lotte chỉ trong 5 ph lái xe.+Xung quanh là hệ...
      Đường Đông Quan, Nghĩa Đô

      Cần bán căn nhà đẹp 32 m2 tại Đường Đông Quan - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 32 m2 203,13 triệu/m2
      Đường Đông Quan, Nghĩa Đô

      Bán nhanh nhà mặt phố 70 m2 tại Đường 12 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6.6 tỷ

      6.6 tỷ 70 m2 94,29 triệu/m2
      Giảm mạnh chỉ còn nhỉnh 6t1 trệt 1 lửng tum 5 phòng ngủ 5WCHẻm ô tôNhà mới toanh, chủ tặng nội thất giá trị
      Đường Đường 12, Phường Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố shophouse 79 m2, giá 6.8 tỷ tại Đường 70 - Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội

      6.8 tỷ 79 m2 86,08 triệu/m2
      SẮP RA MẮT 142 NHÀ THƯƠNG MẠI liên kế - PALMY BIZTOWN THANH TRÌ 🍁🍁THÔNG TIN DỰ ÁN: 📌 Tên dự án: Palmy Biztown (Tên cũ: HDB Thanh Trì) 📌...
      Đường 70, Xã Thanh Liệt, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 58 m2 tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      Phố đẹp Kim Ngưu, Nhà 58m², 4 tầng, MT 5m, lô góc, 6.5 tỉ Nhà đẹp phố Kim Ngưu 1 bước ra phố vô cùng tiện ích. TRUNG TÂM Q. HAI BÀ TRƯNG - CÁCH MẶT PHỐ 30M...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 208 m2 tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6.5 tỷ

      6.5 tỷ 208 m2 31,25 triệu/m2
      “ KHU V.IP – LINH CHIỂU – NGAY NHÀ THIẾU NHI THỦ ĐỨC “ NHÀ CHƯA QUA ĐẦU TƯ – HẺM ô tô THÔNG – NGANG HIẾM 8,3M.- Vị trí trung tâm khu vực sầm uất. Khu dân...
      Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 35 m2 tại Đường 15 - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6.85 tỷ

      6.85 tỷ 35 m2 195,72 triệu/m2
      _Vị trí trung tâm Cầu Giấy,lô góc,3 thoáng,ngõ thông_Nhà đẹp,đầy đủ nội thất,ở ngay,MT rộng_Tiện ích xung quanh bạt ngàn,gần chợ dân sinh,trường học_bìa ...
      Đường 15, Trung Hòa

      Cần bán ngay căn hộ 80 m2, giá 6 tỷ tại Đường Bát Nàn - Thạnh Mỹ Lợi - 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:- DT: 80m2- Giá: 6 tỉ all in (bao gồm thuế phí và 5 phần trăm ra sổ)- 2  phòng ngủ, 2 phòng tắm- Bàn giao nội ...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất 64 m2 tại Phường Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5.75 tỷ

      5.75 tỷ 64 m2 89,85 triệu/m2
       LIÊN MẠC - BẮC TỪ LIÊM - THỬA ĐẤT VUÔNG ĐẸP oto ĐỖ CỬA VÀO NHÀ - GIÁ TRỊ TIỀM NĂNG TĂNG CAO - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN an sinh xã hội ĐỈNH Bán nền đất...
      Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 161 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 5.18 tỷ

      5.18 tỷ 161 m2 32,18 triệu/m2
      căn nhà phố THE STANDARD BÌNH DƯƠNG - Toạ lạc tại Tân Phước Khánh 10 (Trịnh Công Sơn), Tân Uyên, Bình DươngDT: 161.50  mét vuôngDT sàn: 272.60...
      Phường Tân Phước Khánh, thị Xã Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhà đất 56 m2 tại Đường Số 16A - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5.8 tỷ

      5.8 tỷ 56 m2 103,58 triệu/m2
      -1 trệt 3 lầu, 3  phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh BTCT mới đẹp lung linh.-Hẻm 5M ô tô 🚗 thông khắp ngã. Thông Lê Văn Quới, Gò Xoài, Cách ngã 4 4...
      Đường ĐƯỜNG SỐ 16A, Bình Hưng Hòa A

      Cần bán nhà đất 40 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Ngô Gia Tự - Nhà Đẹp Vô Cùng, Mặt Đường Rộng, Vỉa Hè Đá Bóng, Đánh Cầu Lông giá siêu mềm Như Bún Chỉ Giao Động Từ 5 tỉ Đến 10 tỉ Nhà có 2 mặt thoáng...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.
      • Kiểm tra pháp lý: Trước khi quyết định chọn bán nhà đất, yếu tố pháp lý là không thể bỏ qua. Đảm bảo rằng người bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ cung cấp đầy đủ giấy tờ hợp lệ về quyền sở hữu và các văn bản liên quan, tránh rủi ro tranh chấp về sau.