Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 68 m2, giá 5,55 tỷ tại Đường Đào Duy Từ - Dĩ An - Bình Dương

      5.55 tỷ 68 m2 81,62 triệu/m2
      ngôi nhà phố Hoàng Nam 3 - Louis Residence P.Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương.- Đã có SHR, sang tên công chứng ngay.- Đã có KH về ở, KDC khép kín, hiện đại.-...
      Đường Đào Duy Từ, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 162 m2, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Hội An - Quảng Nam

      6.5 tỷ 162 m2 40,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự song lập 5 Casamia Hội An Suất đầu tư khai thác lưu trú hiệu quả nhất , giá cực rẻ khai thác 8 phòng ngủ KD lưu trú...
      Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 44 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      🌈💰💥Nhà Nguyễn Văn Đậu , p11, Bình Thanh oto đỗ cửa _ 6,5 tỉ TL🔥Dt :44 mét vuông (4*11) , 2 tầng :2 phòng ngủ ,2 nhà vệ sinh .⚡️SHR...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 80 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Khắp - Dĩ An - Bình Dương

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố Nguyển Thị Khắp 1 Trệt 2 Lầu Giá Chỉ 5 tỉ căn nhận nhà ngay.💰Giá chỉ từ 5 tỉ /căn🏠Trường mần non Dream House Montessori chỉ 1 ph🏫Trường...
      Đường Nguyễn Thị Khắp, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất 2014 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 2014 m2 3,43 triệu/m2
      - DT: 2014 mét vuông (MT 7m, nở hậu 42m, 300 mét vuông thổ cư), gồm 2 sổ. - Nằm trong KDC Tân Phước, tiềm năng phát triển du lịch, sát ...
      Phố Tôn Đức Thắng, Xã Tân Phước, Thị xã La Gi, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 184,300003051758 m2 tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 184,31 m2 29,85 triệu/m2
      ngôi nhà phố KD gần vòng xoay An Phú, P. An Phú, Tp Thuận AnNhà 5,5 tỉ TL - 184,3 mét vuông (ngang 5m). Thổ cư 60 mét vuông. 1484SHR. Hỗ trợ...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán căn hộ 107,699996948242 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      5.5 tỷ 107,7 m2 51,07 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3  phòng ngủ căn hộ chung cư IA20 Ciputra Tây HồThiết kế chung cư nguyên bản chủ đầu tưKhông nội thất, khách mua về tự thiết...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 40 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Cầu Giấy - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 7 tỷ

      7 tỷ 40 m2 175 triệu/m2
      ANH TRAI CẦN bán ngay NHÀ TẠI.CẦU GIẤY.Mô tả:+ Vị trí ngõ đẹp nhất Cầu Giấy, nhà mình ngay gần oto, cách hồ chỉ có 50m, xung quanh gần chợ KD sầm uất.,,+...
      Đường Đường Cầu Giấy, Phường Phường Yên Hòa, Quận Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 110 m2 tại Đường An Sơn - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 110 m2 56,37 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất đẹp KQH T21 An Sơn, Đà Lạt giá 6.2 tỉ thỏa thuậnDT: 110m²; ngang 5m; Sổ riêng XD;Đất nằm KDC ổn định, bằng bẳng, view siêu đẹp...
      Đường An Sơn, Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 64 m2, giá 5 tỷ tại Phường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 64 m2 78,13 triệu/m2
      chính chủ cần dùng tiền nên nhượng lại căn hộ chung cư có vị trí và tiện ích đẹp nhất nhì khu Smart City, lô góc, view hồ và CV Trung tâm. Dự án đẹp nhất...
      Phường Tây Mỗ – Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán 1,4 mẫu đất MT đường Xuân Trường Trảng Táo giá 6,3 tỷ thích hợp làm kho xưởng

      6.3 tỷ 14500 m2 0,44 triệu/m2
      Bán 1,4 mẫu đất MT đường nhựa Xuân Trường Trảng Táo . Đường xe công 20m có điện 3 pha . Thích hợp làm khu nghỉ dưỡng hay vừa ở vừa làm kho Xưởng công ty .DT...
      Đường Xuân Trường - Trảng Táo, Xã Xuân Trường, Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 58 m2 tại Đường Kênh Tân Hóa - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 5 tỷ

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      💥 Hẻm an ninh, 2 tầng BTCT nhà cao thoáng.- Vị trí: đường Kênh Tân Hoá, Hoà Thạnh, Tân Phú.- Ngang hiếm 4.65m dài 12.5m (58 mét vuông), hẻm trước nhà...
      Đường Kênh Tân Hóa, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 40 m2 tại Đường Bàu Cát 2 - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 40 m2 152,5 triệu/m2
      hẻm ô tô ngay Bàu Cát, Tân Bình, ngang 5 dài 8m, 3 lầu sân thượng đúc BTCT, 4 PN, 6.1tỉ.- Vài bước chân là ra siêu thị Vinmart,nhà hàng quán ăn đầy đủ,..-...
      Đường Bàu Cát 2, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 146 m2 tại Đường 51 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 146 m2 46,92 triệu/m2
      🍓 Bán nhà HXT thông đường 51, f14, q.Gò Vấp 👉 dt 4.4x16 đúc 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng. Nhà đẹp vô ở ngay,4 phòng,4 phòng vệ sinh. 👌 MT đg nhựa...
      Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 35 m2 tại Phố Đỗ Nhuận - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 35 m2 181,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngõ phố Đỗ Nhuận 35 mét vuông x 5T  giá 6,350ty 0382276666Chính chủ bán nhà ngõ phố Đỗ Nhuận - Xuân Đỉnh, Q. Bắc Từ Liêm, Thủ ...
      Phố Đỗ Nhuận, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 28 m2 tại Phố Chợ Khâm Thiên - Trung Phụng - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 28 m2 196,43 triệu/m2
      Nhà Mới Đẹp - Về Là Ở Ngay - Ngõ Xe Ba Gác Rộng Rãi - trung tâm TP+Tầng 1: phòng khách với bếp,+Tầng 2,3: 1 phòng, 1 WC,+Tầng 4 phòng thờ, sân phơi.bìa ...
      Phố Chợ Khâm Thiên, Phường Trung Phụng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất dự án 90 m2, hướng Tây-Bắc tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      -Các vị đẹp đã đc chọn lọc và thương thảo giá siêu mềm: - Lô H DT 5x18m, đường 12m, Tây Bắc giá 6.5 tỉ.- Lô J DT 6x20m, đường 12m, Đông Nam giá 7.7...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      - khu dân cư cao cấp, dân trí cao, văn minh, lịch sự. Với vị thế đắc địa, gần sông Rạch Chiếc quanh năm mát mẻ, vượng khí tốt.- Giao thông thuận tiện, MT...
      Đường Dương Đình Hội, P. Phước Long B, Quận 9

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.