Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư 78,0400009155273 m2, giá 5,23 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.23 tỷ 78,05 m2 66,98 triệu/m2
      Mô tả chi tiết:Vị trí: Đường số 6, QL13, đối diện khu đô thị Vạn Phúc.DT chung cư: 78,04 mét vuông, Đông Bắc.giá: 5,227 tỉ Việt Nam đồng.Quy mô...
      Đường Số 6, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn liền kề 110 m2, giá 5,62 tỷ tại Đường 9C - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.63 tỷ 110 m2 51,13 triệu/m2
      KĐT SAPHIRE GEM - QUÂN VƯƠNG ĐẦU TƯ 2024✅ Quy mô: 10,18ha với tổng 33một căn đa dạng các phân khúc sp:👉 nhà phố thương mại:        ...
      Đường 9C, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 110 m2, giá 5,51 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.51 tỷ 110 m2 50,1 triệu/m2
       Tặng ngay  5 chỉ vàng khi mua nhà tại khu đô thị Sapphire Gem VSIP Hải Phòng - Ngay Trung tâm Hành chính mới Hải Phòng 🍀🍀🍀 Giá hấp dẫn...
      Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 60 m2, giá 6 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      ☘ Bán Siêu Phẩm ngôi nhà phố T3 Belhomes 96 mét vuông - Đối diện công viên Central Park📚 Giá: 6,x tỉ. sổ hồng riêng lâu dài🌟 DT sàn lên đến...
      KCN Vsip, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 110 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
       Lô BDT 6x22m(110m²) MT đường Bưng Ông Thoàn, Tây NamGiá: 110tr/m²Lô TDT 5x20m (100m²), đường 12m, Tây BắcGiá: 6.1tỉ Lô MDT: 5x20m (100m²),...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 74 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 74 m2 72,98 triệu/m2
      - 2  phòng ngủ, 2  toilet- đc phát triển bởi CĐT uy tín trong phân khúc cao cấp: Masterise Homes- Mật độ xây dựng thấp: từ 25 - 30 phần ...
      Đường Nguyễn Xiển, phường Long Bình và Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP HCM

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 151 m2, giá 5,75 tỷ tại 8 - TP Hồ Chí Minh

      5.75 tỷ 151 m2 38,08 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại Green River Q. 8 -Gấp- 1Trệt 1Lầu- 2 phòng ngủ 3 toilet- 8x10m-151m²- 5,75tỉ- sổ hồng- Ngay Coopmart - Trung tâm anh...
      Đường Phạm Thế Hiển, Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 90 m2 tại Phường Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      + Hiện có các lô sau - Lô H HP1 DT 5x18m, Tây Bắc giá 6.5 tỉ.- Lô H HP2 DT 6x20m giá 7.9 tỉ đường 15m.- Lô F HP2 đường 20m DT 10,5x18m, Tây Bắc giá...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 72 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      - DT: 4x18m, 1 trệt 1 lầu- Vị trí: Nhà cách MT đường Lê Trọng Tấn chỉ 30m, hẻm xe hơi thông thoáng.- pháp lí: SHR chính chủ, sang tên nhanh chóng.- giá:...
      Đường Lê Trọng Tấn, Tây Thạnh

      Chuyển nhượng nhà đất 45 m2 tại Đường Đội Nhân - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Phố Vĩnh Phúc Ba Đình 45mv 💰💰Chỉ 6,5 tỉ lại còn thỏa thuận ☯️ TRUNG TÂM BA ĐÌNH - 30M RA oto - CHỦ THIỆN TRÍ BÁN ☯️4 tầng 4 ngủ Vĩnh Phúc, thông sang...
      Đường Đội Nhân, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 100 m2 69,5 triệu/m2
      🟧 Nhà cũ, tiện xây mới. Khu vực đc xây 5 tầng. Xung quanh rất nhiều nhà cao tầng hoành tráng, lộng lẫy 🟧 DT: 5.6 x 18M. Công nhận 100 mét vuông...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 56 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 56 m2 117,86 triệu/m2
      Chính chủ bán 56m đất LAI XÁ, ô tô vào tận đất thông các ngả, giá đầu tư.- DT: 56m, MT 5m, giá đầu tư chờ lên Q..- Vị trí đất vuông đẹp, ô tô thông các...
      Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 72 m2, giá 7 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 72 m2 97,23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ dự án vin Skylake - đường Phạm Hùng - DT: 72m2Giá: 7 tỉ View hồ skylake nội thất CĐT * Tiện ích :...
      Số 50 Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 91 m2, giá 5,28 tỷ tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.28 tỷ 91 m2 58,03 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư căn hộ chung cư Thăng Long Garden Minh Khai, HBT, HN. MT rộng, tầng 7. Hầm gửi xe oto, phí DV rẻ, vị trí đẹp,...
      Số 250 Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 151 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Phạm Thế Hiển - 8 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 151 m2 34,44 triệu/m2
      BÁN 15 CĂN 1 TRỆT- 1 LẦU (SHOP) GREEN RIVER ĐƯỜNG PHẠM THẾ HIỂN Q. 8. Mua để ở hoặc khai thác cho thuê.Nằm MT đường 12m, đối diện trường cấp 1, KDC đông...
      2225 Đường Phạm Thế Hiển, Quận 8, Phường 6, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán căn shophouse 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường An Dương Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      CƠ HỘI SỞ HỮU bất động sản TP MỚI VỚI GIÁ CHỈ BẰNG 50 phần trăm GIÁ THỊ TRƯỜNG.sp CỰC KỲ GIỚI HẠN, CHỈ 69 CĂN nhà phố thương mại shophouse TRỰC...
      Đường An Dương Vương, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh miếng đất 125 m2 tại Phường Tăng Nhơn Phú A - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 125 m2 48 triệu/m2
      GIẢM SỐC! ĐẤT ĐƯỜNG 160 TĂNG NHƠN PHÚ A. 6 tỉ - 125MĐất vuông vắn,full thổ, SHR đang sẵn sàng công chứng.hẻm ô tô chạy vi vuCọc gấp.
      Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 76,5999984741211 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Võ Thị Sáu - Dĩ An, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 76,6 m2 66,58 triệu/m2
      nhà mặt tiền gần Big C Go, P. Đông Hòa, TP Dĩ AnNhà 5,1 tỉ TL - 76,6m² (ngang 5,5m). Thổ cư 100 phần trăm. 1459SHR hoàn công. Hỗ trợ vay NH...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.