Sở hữu nhà sổ hồng riêng 66 m2 tại Đường Liên Khu 1-6 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 6,55 tỷ
Giá: 6,55 Tỷ
Diện tích: 66 m2
Giá/m2: 99,24 Triệu/m2
1013218
Mua bán
Lâm Văn Thuận
Bất động sản cùng khu vực
Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
4 tỷ
50 m2
Đường 7, Phường An Lạc A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh
4 tỷ
68 m2
331 Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
115 tỷ
1250 m2
Đường Số 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh
8 tỷ
87 m2