Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.234 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhà mặt phố 81 m2 tại Đường Bình Hòa 12 - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 81 m2 69,14 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 tầng DT 81 mét vuông.Nhà 3 tầng thiết kế tân cổ điển, chủ kỹ tính nên nhà lúc nào cũng trông như mới.Có 3 PN, 3  toilet,...
      Đường Bình Hòa 12, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 1603 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 7 - Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 1603 m2 3,31 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất trồng cây tại Củ Chi với DT 1603m2Cần bán đất giá rẻ tại Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi - Làm việc công chứng trong ngàyDT:...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Thái Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 88 m2, mặt tiền 51m tại Đường Nguyễn Văn Siêu - Sơn Trà, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 88 m2 64,78 triệu/m2
      ❤Chính chủ bán nhà 2 tầng MT. Đường Nguyễn văn siêu - Sơn Trà - Đà NẵngĐường 5m5. Lề 3m. Nhà 2 tầng . DTD 88 mét vuông, ngang 5m1. 3 PN. 2 phòng ...
      Đường Nguyễn Văn Siêu, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Shophouse 1 trệt 2 lầu ngay mặt tiền An Dương Vương trung tâm hành chính Bình Dương chỉ từ 5.4 tỷ

      5.4 tỷ 95 m2 56,85 triệu/m2
      KHU PHỐ THƯƠNG MẠI UNI COMPLEX VỚI GIÁ ĐỘC TÔN - BỘ CHÍNH SÁCH HOT NHẤT THỊ TRƯỜNG------------***------------♦  TỔNG QUAN DỰ ÁN:👉 CĐT: Công Ty CP KD...
      Đường An Dương Vương, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án 90 m2 tại Đường Bưng Ông Thoàn - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      + Lô O dt 5x17m (85m²)- Tây Nam, đường 12m - giá: 5.8tỷ + Lô góc 2 MT 110m² - DT 6x20m trừ vạt góc - giá: 77tr/m² + Lô MT Liên...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 91 m2 tại Đường Quang Trung - 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 91 m2 73,08 triệu/m2
      Bán nhà Gò Vấp Quang Trung ngang 5m nở hậu 7m dài 22m 1 trệt 1 lầu.CHÍNH CHỦ- HÀNG HOT- NHÀ DT LỚN RỘNG RÃI THOẢI MÁI - NỞ HẬU TRÊN 6.5M - HẺM THÔNG.Mô tả...
      Đường Quang Trung, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 74 m2, giá 6 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Thảo Điền - 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 74 m2 81,09 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 74m2 logia bốn cánh, bếp mở, căn hộ góc, DT cực rộng giá rẻ chỉ 6,X tỉ.DT: 74 m2.Tầng cao...
      Số 159 Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 25 m2 tại Phố Khương Thượng - Khương Thượng - Đống Đa, giá 5,84 tỷ

      5.84 tỷ 25 m2 233,44 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán: mặt phố Khương Thượng - Đống Đa, mặt phố ô tô qua, KD, 5.8 tỉ- DT sổ: 25 mét vuông * 3 tầng (từ tầng 2 xây dựng hơn...
      Phố Khương Thượng, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 60 m2, hướng Đông tại Xã Dương Liễu - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà tại Dương Liễu, vị trí đắc đc cách chợ chiều 50m. Gần trường Tiểu học, 2, cách trạm xá 200m, trường THPT chỉ hơn 1 kilomet. Thuận tiện cho...
      Xã Dương Liễu, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 34,9000015258789 m2, mặt tiền 4m , giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 34,91 m2 149 triệu/m2
      Nhà hẻm bán nhanh đường Lạc Long Quân, F.10, Tân Bình;DT: 3.75*9m (34.9) (dts: 77.3)Kết cấu: 1 lầu 1 sân phm2ơi, 2 phòng/ phòng vệ sinh;Vị trí: gần...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Dự án căn hộ Urban Green đối diện khu đô thị Vạn Phúc

      5.23 tỷ 78 m2 67,02 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư Urban Green đối diện KĐT Vạn Phúc, CK lên đến 9 phần trăm tặng gói nội thất lên đến 500 tr, TT 30 phần trăm nhận nhà ân...
      Quốc lộ 13, phường Hiệp Bình Phước, thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 77 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 16 - Tân Chánh Hiệp - 12, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 77 m2 85,72 triệu/m2
      🌟 **Nhà góc 2 MT** Đường Tân Chánh Hiệp 16, Q. 12, TP HCM.📐 DT: 77m².💰 Giá: **6.6 tỉ** (thỏa thuận).📍 Vị trí trung tâm đang phát triển, chỉ 5 ph qua Gò...
      Đường Tân Chánh Hiệp 16, Đường 16, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 1000 m2 tại Xã Bình Hải - Thăng Bình - Quảng Nam, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 1000 m2 5,5 triệu/m2
      chúng tôi cần bán gần 1.000m² tại xã Bình Hải, huyện Thăng Bình,Quảng Nam.miếng đất gần 1.000m² trong đó có 300m² đất ở ,còn lại đất cây lâu năm có nguồn...
      Xã Bình Hải, Huyện Thăng Bình, Quảng Nam

      Bán nhà phố shophouse 76 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6.8 tỷ 76 m2 89,48 triệu/m2
      🔥 Bán căn nhà phố KD 76 mét vuông Centa City - Cửa ngõ vin Vũ Yên🔖 Giá: 6,8x tỉ. sổ hồng riêng lâu dài- DT: 76 mét vuông. Xây dựng:...
      Xã An Lư, Huyện Thủy Nguyên, TP Hải Phòng

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 30 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 30 m2 210 triệu/m2
      Nhà đẹp ngõ 129 Trương Định, Hai Bà Trưng, nở hậu, full đồ ở luôn, chỉ nhỉnh 6 tỷ có thương lượng. DT: 30m² x 5 tầng x 3 phòng ngủ....
      Ngõ 129 Đường Trương Định, Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Dự án căn hộ Urban Green đối diện khu đô thị Vạn Phúc

      5.23 tỷ 78 m2 67,02 triệu/m2
      Dự án chung cư Urban Green đối diện KĐT Vạn Phúc, CK lên đến 9 phần trăm tặng gói nội thất lên đến 500 tr, TT 30 phần trăm nhận nhà ân hạn lãi...

      Bán nhà biệt thự, liền kề 67 m2, giá 5 tỷ tại Phường Đồng Hòa - Kiến An - Hải Phòng

      5 tỷ 67 m2 74,63 triệu/m2
      với dự án golden point căn liên kế 67,5m đc quan tâm và đánh giá cao nhất. hiện nay quỹ hàng đã gần hết, chỉ còn 1 số căn đẹp. quý ac có nhu cầu đầu tư...
      Phường Đồng Hòa, Quận Kiến An, Hải Phòng

      Bán nhà shr 3 tầng, 104 m2, mặt tiền 8m tại Đường Liên khu 4-5 - Bình Tân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 104 m2 60,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán:Nhà DT MT rộng đẹp: Dt đất 8mx13m=104m², DT sàn đã xây dựng 338.3m², đúc kiên cố 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu.- Hai cầu thang riêng biệt. Có máy...
      Đường Liên khu 4-5, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.