Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      6.2 tỷ 75 m2 82,67 triệu/m2
      Tập đoàn Bcons chính thức ra mắt dự án khu nhà mặt tiền liên kế Bcons Plaza.Đường Thống Nhất đã mở rộng 32m kết nối với các tiện ích lớn như: Metro số 1,...
      Dự án Bcons Plaza, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Mũi Né Summer Land Resort, giá 6,5 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố 1 hầm 1 trệt 2 lầu.Nhà thô. DT 100m2 5x20m.Giá 6,5 tỉ thu về.Đã nhận nhà.call ngay 0867 707 ***
      Dự án Mũi Né Summerland, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      6.2 tỷ 75 m2 82,67 triệu/m2
      Tập đoàn Bcons chính thức ra mắt dự án khu căn nhà phố liên kế Bcons Plaza.Đường Thống Nhất mở rộng 32m yếu tố tăng giá siêu mềm khi khách mua đầu tư ở...

      Cần bán căn chung cư Chung cư Mandarin Garden 2, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      chính chủ chuyển căn biệt thự cần bán chung cư 130 m2 căn hộ chung cư Mandarin 2 Tân Mai.chung cư tầng 22 thoáng mát vô cùng.logia hướng Nam, cửa...
      Dự án Mandarin Garden 2, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2

      5.9 tỷ 67 m2 88,06 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển sang căn 3 phòng ngủ - Cần bán ngay căn 2  phòng ngủ tháp A đầy đủ nội thất cao cấp.giá 5.9 tỉ (có thỏa thuận cho khách...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 118 m2 44,07 triệu/m2
      Chủ chuyển công tác nên cần bán lại chung cư Hapulico Vũ Trọng Phụng view nội khu yên tĩnh.- DT 118m2, thiết kế 3 phòng ngủ 2VS không góc chết.-...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá mềm nhất thị trường.LH 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - bán lỗ 700tr - view sông trực diện - Tầng 2x...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề Nova World, 2 tầng, 160 m2, giá 5,8 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.8 tỷ 160 m2 36,25 triệu/m2
      sang nhượng căn biệt thự đơn lập Florida 1 NovaWorld Phan Thiết.căn biệt thự song lập mua từ 2019 GĐ 1.Nhà đã xong, nhận vào nội thất khai thác...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Tiến Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Lê Hồng Phong I, giá 6,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.7 tỷ 80 m2 83,75 triệu/m2
      - Bán nhà Hà Quang 1 đã có sổ cá nhân hoàn công - Nhà 1 trệt 2 lầu 1 tum KĐT Hà Quang 1 , P. Phước Hải , Nha Trang , sau lưng NH Vietcombank, cách sông 200m...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 135 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.9 tỷ 135 m2 51,12 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập Centa - Vsip đẳng cấp hiện đại.- DT: 135 mét vuông, đường rộng 13m.- pháp lí: sổ hồng riêng lâu dài, có NH hỗ trợ vay...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu căn biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,9 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.9 tỷ 135 m2 51,12 triệu/m2
      Sở hữu căn biệt thự siêu đẹp với môi trường sống xanh tại Từ Sơn Bắc Ninh.6,88 tỉ - 135 mét vuông.Từ Sơn, Bắc Ninh.- Nhà đẹp sống sang môi trường...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Nhà phố Lovera Park, giá 6,5 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      bán ngay căn 5x15m MT đường Số 14 (đường rộng 20m), đối diện căn hộ lovera vista.Giá: 6,5 tỉ(thấp hơn thị trường 1 tỉ) giá cả thương lượng.- DT: 5m x...
      Dự án Lovera Park, Đường Số 14, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 7

      6.1 tỷ 124 m2 49,2 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư Sunrise city ngay đối diện Lotte Quân 7.DT 124m có 3 phòng ngủ,2w phòng vệ sinh, logia , đầy đủ nội thất như...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 109 m2 48,63 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 109 mét vuông, Royal City, nội thất đầy đủ, Nhà đã sửa đẹp, giá 5.3 tỉ.Nhà Đông Nam, logia hướng Tây ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 6 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      6 tỷ 85 m2 70,59 triệu/m2
      - nhà mặt tiền compoud cao cấp tiên phong tại Bình Dương.- Nhà đã xây xong có sổ hồng riêng từng căn.- LH em ngay hôm nay để đc nhận cam kết thuê lại 22...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 6 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Vip! căn hộ góc căn hộ thông tầng PentStudio, giá 6 tỉ/90m2, căn hộ chung cư hotel 5*, đã có bìa đỏ. nội thất đầy đủ.Chính chủ bán căn hộ góc...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 4

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Chính chủ cần vốn bán ngay chung cư cao cấp giá siêu rẻ, nội thất siêu đẹp.Giá chỉ 5,1 tỉ, tận 90 mét vuông - Người nước ngoài sở hữu đc + đang có...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.7 tỷ 135 m2 49,63 triệu/m2
      + Chốt Lời ngay 1 tỉ khi mua siêu phẩm villa 135m2 Centa Vsip Từ Sơn.+ Thông tin chi tiết: DT 9 x 15: 135m2, xây dựng: 206.5m2 / 3 sàn, đường trước nhà...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.