Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân

      6 tỷ 122 m2 49,19 triệu/m2
      Tôi chủ chung cư ở Thống Nhất Complex do gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần nhượng lại cho chủ nhân mới.chung cư DTTT 122m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 7 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 93 m2 75,27 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ Tresor, thiết kế độc đáo.* Thông tin:- DT: 93m2.- Loại căn: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Tầng cao,...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 5,58 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.58 tỷ 83 m2 67,23 triệu/m2
      - Chỉ: 5.58 tỉ thỏa thuận - Nhà mới làm nội thất chưa sử dụng - 83 mét vuông - 3 PN - 2 WC - Tầng cao, view hồ bơi giá siêu mềm, VIEW RẤT ĐẸP, một ...
      Dự án Căn hộ Orchard Park View, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      Gia đình mua trả góp NH cần bán lại gấp căn liên kế Sao Biển (nhà như ảnh) - dự án vin Ocean Park 2.- DT đất 58.5m2, xây dựng 4 tầng 1 tum đã hoàn thiện...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 58 m2, giá 6,98 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.98 tỷ 58 m2 120,35 triệu/m2
      KHU PHÂN LÔ CÁN BỘ * ô tô ĐỖ CỬA NGÀY ĐÊM 6 NGỦ * Ở SƯỚNG * YÊN TĨNH THOÁNG MÁTKD VĂN PHÒNG ❤️HÀNG ĐẸP giá mềm 🌷🌷🌷Mô tả:🔸 Vị trí nhà nằm trong khu đô...
      Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.9 tỷ 91 m2 64,84 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc, 3 PN toà S2, vin Skylake Phạm Hùng, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.căn hộ góc toà S2 trục căn 14.DT 91 mét vuông...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 5 tỷ tại Quận 3

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Terra Royal.278 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q. 3.- DT: 58 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 toilet.- Giá: 5 tỉ.- Tiện ích: Chỗ đậu xe,...
      Dự án Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 125 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      - Tên dự án: Hud Melinh Central.- chủ đầu tư: Tổng công ty đầu tư phát triển nhà và đô thị (HUD).- Vị trí: Đối diện ủy ban nhân dân huyện Mê Linh, Đại...
      Dự án HUD Me Linh Central, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      Ảnh thật + giá thật - bán căn 2 PN Royal City giá 5 tỉ 109 mét vuông nội thất đầy đủ đẹp.Nhà đã sửa đẹp,nội thất xịn xò.Chỉ mang quần áo về...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 5,2 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 129 m2 40,32 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N04B Ngoại Giao Đoàn giá 40tr/ mét vuông 129 mét vuông giá 5,2 tỉ liên hệ ngay 0913 226 ***.Chính chủ bán căn hộ ...
      Dự án N04B Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Casamia Hội An, 161 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      6.5 tỷ 161 m2 40,38 triệu/m2
      căn biệt thự Casamia Hội An trong lòng Rừng Dừa Bảy Mẫu, nứt lòng giới đầu tư BĐS với thiết kế nhà giữa lòng sông như Venice trong lòng Phố Cổ, view đồng...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 98 m2 55,11 triệu/m2
      Bán chung cư 3  phòng ngủ vip Imperia Sky Garden Minh Khai.- DT thông thuỷ: 98m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet.- chung cư góc.- Nội thất...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự nghỉ dưỡng Oceanami Luxury Homes & Resort

      5 tỷ 230 m2 21,74 triệu/m2
      Chính chủ bán biệt thự hướng biển Long Hải Vũng Tàu, thuộc dự án Oceanami Long Hải Vũng Tàu.căn biệt thự đã vận hành khai thác, bao gồm full gói nội ...
      Dự án Oceanami Luxury Homes and Resort, Đường 44A, Thị trấn Phước Hải, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán biệt thự siêu đẹp Nhà phố Lovera Park, giá 6,3 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 75 m2 84 triệu/m2
      - bán ngay căn nhà phố nội thất đầy đủ căn nhà phố Khang Điền, Bình Chánh. + DT đất 5*15, xây dựng 1 trệt 2 lầu . + DTSD 144  mét vuông : 1...
      Dự án Lovera Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Kinh đô Building, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 127 m2 47,25 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 3 PN tại căn hộ Kinh Đô Building, 93 Lò Đúc, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam thoáng mát, tầng trung.Tôi cần tiền nên cần bán ...
      Dự án 93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 127 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      5.7 tỷ 127 m2 44,89 triệu/m2
      - Chỉ từ 5,7 tỉ/ngôi nhà vườn 126 mét vuông (6m x 21m), đường rộng 13,5m.- Chỉ từ 9,3 tỉ cho một căn căn biệt thự 250 mét vuông (10m x 25m)...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội
      N
      Nguyễn Quang Cảnh - Nhn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 6,9 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.9 tỷ 135 m2 51,12 triệu/m2
      Sở hữu căn biệt thự sống trong lành ngay cạnh công viên hồ điều hoà 1,4ha.Vị trí đắc địa trung tâm TP Từ Sơn.Chỉ 2 ph đi từ dự án ra tới đường cao tốc...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.5 tỷ 96 m2 57,3 triệu/m2
      Em Như 0986 133 *** - vin Gardenia Hàm Nghi.Cần bán căn 3 ngủ hoa hậu tầng trung siêu Vip, view trọn bể bơi logia thoáng mát, nhà đã hoàn thiện nội thất ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.