Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay chung cư Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2

      5.3 tỷ 65 m2 81,54 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Paris Hoàng Kim, An Khánh, Q. 2, TP Thủ Đức.Nhận nhà liền trong tháng.DT: 65m2.Vị trí căn hộ chung cư: căn hộ góc tòa căn ...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện An Dương - Hải Phòng

      5.6 tỷ 120 m2 46,67 triệu/m2
      Chính chủ bán lô nhà phố thương mại shophouse 4 tầngDT 120m²(6x20m).giá 5,6 tỉ cả nhà và đất.Đã có sổ.LH: 0908 206 ***
      Dự án Seoul Eco Homes, Đường Quốc Lộ 10, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Riva Park, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Riva Park , Q.4 , Nguyễn Tất Thành - Diện tích : 105 mét vuông , 3 PN , nhà đẹp , logia rộng - Tiện ích : hồ...
      Dự án Riva Park, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      - Lời ngay khi mua ngôi nhà phố 3 tầng thời điểm hiện nay.+ đc chọn vị trí đẹp, đc mua với giá rẻ, sinh lời kép khi đưa vào sử dụng ngay và dòng tiền cho...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 192 m2, giá 7 tỷ tại Long Biên

      7 tỷ 192 m2 36,46 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán căn Penthouse căn hộ duplex dự án Khai Sơn City Thượng Thanh Long Biên.Vị trí tầng 20 và 21 tòa nhà K1, K2, K3.Tổng thể tất cả các...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 65 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Quỹ căn 999 căn sang nhượng rẻ nhất tại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire.Quý KH quan tâm vui lòng liên lạc: 0879 264 ***Call/Zalo).1. Loại hình liên ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên
      C
      Bất Động Sản Cao Cấp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 4 phòng ngủ

      5.5 tỷ 141 m2 39,01 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau.- Hướng: Cửa: TB, logia ĐN.- Thiết kế: 4 ngủ 3 vs, DT: 141m2 thông thủy.- đầy đủ nội thất (bao gồm cả đồ điện...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 56 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      Quỹ căn giá siêu mềm nhất thị trường Vin Ocean Park 2.* nhà phố thương mại shophouse Sao Biển:- 48 mét vuông: Giá gốc 6,8 tỉ + chênh 400tr giờ...

      Sở hữu căn hộ chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.9 tỷ 104 m2 56,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp The Zei số 8 Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.+ DT 104m2 thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh phòng khách rộng và 2 logia...
      The Zei Mỹ Đình, số 8, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Cần bán nhanh giá mềm!chung cư 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia, khu bếp, phòng khách.liên hệ ngay Phạm Ngọc Thành 0979 407 ***- Giá 6 tỉ có bao thuế phí.+...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      căn hộ chung cư Ban cơ yếu chính phủ 43 Lê Văn Lương, ngay ngã 4 Lê Văn Lương, Khuất Duy Tiến. Gần công viên điều hòa Nhân Chính, Khu nhà văn hóa thể...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 104 m2 50,97 triệu/m2
      Bán căn hộ Tràng An Complex, số 1 Phùng Chí Kiên, P. Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội. căn hộ Tràng An Complex tọa lạc nằm ngay ngã 3 giao cắt giữa...
      Dự án Tràng An Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 76 m2 72,37 triệu/m2
      căn hộ chung cư tòa D.X.02.- Giá 5,5 tỉ (bao thuế phí).- DT: 76m2.-  phòng ngủ: 2  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh.- Tầng trung.- Dự kiến bàn...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 4 tầng, 35 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 35 m2 182,86 triệu/m2
      Chủ tuổi cao lên phố ở cùng con bán nhà phân lô Trần Phú, Mộ Lao, Hà Đông, thành phố Hà Nội. + Vị trí đẹp nhất Hà Đông, nhà phân lô ô bàn cờ, cạnh KĐT Mỗ...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phú Mỹ Hưng MT Nguyễn Lương Bằng gần các trường học quốc tế Canada, Nam Thành phố Hồ Chí Minh, Hàn Quốc, Đài Loan, Nhật Bản,... Ngay...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, 230 m2, giá 7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 230 m2 30,44 triệu/m2
      Chuyển xuống dưới nhà mặt đât nhượng lại căn hộ TSQ Euroland, Làng Việt Kiều Châu Âu, KĐT Mỗ Lao, Q. Hà Đông, thành phố Hà Nội.DT 160m2, + 70m2 sân...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2

      6.1 tỷ 85 m2 71,77 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ cao cấp tại Vista Verde.* Thông tin chi tiết chung cư.- Layout: 2 phòng ngủ; 2 nhà vệ sinh.- Nội...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 124 m2 48,39 triệu/m2
      Bán căn hộ Sunrise City khu North 124m, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, có logia to, rộng, view thoáng không che, full nội thất.- Giá 6 tỉ...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh
      G
      Bất Động Sản Nam Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.