Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 104 m2 58,66 triệu/m2
      Đổi nhu cầu chỗ ở nên để lại căn 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Rivera Park- DT : 104- full nội thất,toàn đồ nhập khẩu gia đình mới sắm từ trước...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      Em Khánh vin xin gửi đến quý a/c bài toán đầu tư tại vin Ocean Park 3Chính sách cam kết mua lại sau 5 năm tăng 35 phần trăm 1.Giá 7,538 tỉ cho căn...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Trung Yên Plaza, DT 110m2, gồm 2 PN lớn, 1 PN nhỏ, nhà đã sửa lại đẹp khách mua chỉ việc mang đồ cá nhân tới là ở đc luôn không...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 4 tầng, giá 6,5 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Nhà 3,5 tầng siêu đẹp KĐT Hà Quang 1( liên hệP 1 ) đã có sổ hồng riêng, cách công viên vài bước chân:DT đất: 80 mét vuông. Ngang 5m. Hướng Nam mát...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ Tòa nhà FLC Twin Towers, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 97 m2 53,61 triệu/m2
      căn hộ FLC Twin Tower - Cầu Giấy.Cầu Giấy 97m2 - 5.2 tỉ Cầu Giấy.Mô tả:+ Vị trí đắc địa trên đường Cầu Giấy.+ chung cư: Có 1 khách, 1 bếp, 2 PN rộng đẹp,...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Măng Lin - 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Chủ hạ giá bán gấp.Gia đình muốn bán gấp nên giảm giá còn 6 tỉ 5 còn 5 tỉ 3!Gđ ở xa không quản lí đc nên cần bán căn villa sổ riêng XD đang KD villa...
      Đường Măng Lin, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 115 m2 52,18 triệu/m2
      chính chủ đi định cư cần bán ngay chung cư cao cấp Phú Mỹ Hưng Thung lũng Green Valleychung cư là căn hộ góc , rất thoáng DT : 114.6 mét vuông -...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Bài Toán đầu tư tham khảo cho nhà đầu tư tài chính dưới 10 tỉ lựa chọn vin Ocean Park 3.Mua là "Thắng" với chính sách cam kết mua lại sau 5 năm tăng...
      Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 88 m2, giá 5,2 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      5.2 tỷ 88 m2 59,1 triệu/m2
      Đại đô thị XANH lớn nhất TP Vinh với quy mô lên đến 182,3 ha Sẽ là Biểu tượng sống mới của cả Miền TrungLần đầu tiên nhà sáng lập ECOPARK đưa đến Miền Trung...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,25 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.25 tỷ 112 m2 55,81 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán hai chung cư 3 PN đẹp nhất bên tòa S1 và S2 tại vin Sky Lake:chung cư 01 tòa S1 DT 111.7 mét vuông, logia Tây Bắc,Thiết kế 3 PN...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 197 m2, giá 6,3 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      6.31 tỷ 197 m2 32 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Quang Minh.* khu đô thị Quang Minh.1. Nền đơn lập 295 mét vuông bìa đỏ giá 24tr/m.2. Nền đơn lập 350 mét vuông...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      bán căn flamigo áp góc , 100m2 xây giá nhỉnh 7 tỉHỗ trợ 70  phần trăm LS trong 12 thángTT linh hoạt theo tiến độ!!Vị trí siêu đắc địa ngay cạnh sân...
      Dự án KCN Đồng Văn IV, Kim Bảng, Hà Nam

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 94 m2 58,52 triệu/m2
      Chuyển sang dự án khác ở, nên gia đình tôi cần bán chung cư Royal City 3 ngủ có giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại.liên hệ: 0982 465 *** để xem nhà...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 104 m2, giá 5 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      * Lý do nhất định phải đầu tư HUD Mê Linh tại thời điểm này:- 15 ph sân bay Nội Bài.- 15 ph tới KCN Quang Minh.- 20 ph tới KCN Bắc Thăng Long.- 10 ph tới...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,44 tỷ tại Tân Phú

      5.44 tỷ 85 m2 64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Diamond Alnata Plus A8.7.12 Celadon City, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú, TP. HCM. CĐT GamudaLand, Gamuda từ Malaysia. ĐT người bán: 0778...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 86 m2, giá 6,8 tỷ tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa

      6.8 tỷ 86 m2 79,07 triệu/m2
      Tổ hợp sp Vlasta Sầm Sơn.Nằm trong quỹ đất hiếm bãi biển Sầm Sơn có pháp lí rõ ràng sẵn sổ lâu dài.- Loại hình sp:+ 168 căn nhà phố thương mại ...
      Dự án Vlasta Sầm Sơn, Xã Quảng Hùng, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,7 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.7 tỷ 122 m2 54,92 triệu/m2
      Hot cần bán căn hộ chung cư Phú Mỹ Complex (N01T4).- DT 122 mét vuông đc thiết kế 3 PN vuông vức, 2 vệ sinh, 2 logia rộng, (logia hướng Nam cực kỳ...
      Dự án N03-T3&T4 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      Cắt lỗ 2 tỉ căn nhà phố thương mại shophouse KD khu Sao biển.DT: 58.5m2.diện tích xây dựng: 240m2.Hoàn thiện thô và bàn giao theo cdt.giá: 6.3 tỉ bao...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.